• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Max - PitBull của boy_armani8x

kubikubi

Member
hihi.. nghe anh khen sướng quá :D ........cho luôn mấy kiểu ảnh của con Max tròn 2 tuổi lên \:D/

Max dạo này cơ bắp quá, chẳng bù cho Papai nhà mình, bị bệnh béo phì:((. Hay hôm nào nhờ Nam tập huấn cho nó 1 tháng nhé! Gửi 1 tháng chắc thành tài ngay<:p. Cám ơn Nan trước nha>:D<

vivavivu

Member
Max dạo này cơ bắp quá, chẳng bù cho Papai nhà mình, bị bệnh béo phì:((. Hay hôm nào nhờ Nam tập huấn cho nó 1 tháng nhé! Gửi 1 tháng chắc thành tài ngay<:p. Cám ơn Nan trước nha>:D<
chả hiểu sao a lại cứ thích cái bọn pit người nó phải hơi lộ xương sường 1 tý e a. chó đẹp chủ cũng đẹp

khen chó thôi chứ không được khen chủ nhé,như vậy cũng quy tội hối lộ ban chủ nhiệm đấy Quân nhé!:p

boy_armani8x

Active Member
PaiPai cơ bắp khá đẹp rồi mà, dưng mà lớp mỡ hơi dầy nên không phô trương ra được nhiều :)) mùa hè thế này chắc giảm ăn dần để cho nó gầy đi thôi anh àh, ... mà mùa hè này bơi là chuẩn, anh bắt nó bơi đi.

PaiPai cơ bắp khá đẹp rồi mà, dưng mà lớp mỡ hơi dầy nên không phô trương ra được nhiều :)) mùa hè thế này chắc giảm ăn dần để cho nó gầy đi thôi anh àh, ... mà mùa hè này bơi là chuẩn, anh bắt nó bơi đi.
khổ lắm Nam ơi,chủ nó có biết bơi đâu mà dạy chó,không khéo dạy không được lại "Toi cả hai" ấy chứ:D:D:D:D

kubikubi

Member
khổ lắm Nam ơi,chủ nó có biết bơi đâu mà dạy chó,không khéo dạy không được lại "Toi cả hai" ấy chứ:D:D:D:D
Oài, sao anh biết em không biết bơi:-/, nói ở đây anh em biết thôi không em xấu hổ lắm:D, papai nhà em chưa cho bơi bao giờ hôm nào nhờ anh Minh dậy nó vậy, được không anh ơi<:p. @Nam: hehe, nó làm gì có cơ bắp đâu, đã béo lại còn lười vận động, chán lắm em ah=((

NChuChu

Vietpet sponsor
kiểu này phải mặc áo phao cho ra hồ tây thôi anh àh, mà chủ của PaiPai cũng lười đi lắm cơ :-" :-w

kubikubi

Member
kiểu này phải mặc áo phao cho ra hồ tây thôi anh àh, mà chủ của PaiPai cũng lười đi lắm cơ :-" :-w
Oài, trước thì còn rỗi bây giờ đi làm bận, chỉ cố gắng chiều về cho ra công viên mà còn bữa đực bữa cái. Mà con Papai nhà anh thế nào tầm này nó côn đồ lắm, dắt đi kéo đau hết cả tay, đã thế thấy chó khác là như con điên, đến mệt với nó. Nam xem có cách gì bảo anh với, tình hình có vẻ gay rồi:-??

GA_DONG_TAO

Active Member
Trong SG có cửa hàng bán loại thuốc dưỡng lông... ngày xưa anh có bôi cho chó Thái. Chú nên mua về chăm sóc bộ lông cho nó để em nó ngon zai hơn. Hôm nào cho cháu nó qua nhà chơi cu nhé.

NChuChu

Vietpet sponsor
Trong SG có cửa hàng bán loại thuốc dưỡng lông... ngày xưa anh có bôi cho chó Thái. Chú nên mua về chăm sóc bộ lông cho nó để em nó ngon zai hơn. Hôm nào cho cháu nó qua nhà chơi cu nhé.
^^! lông nó bình thường ở ngoài nhìn khá bóng bẩy anh àh..hihi. Em thì lại khoái PitBull trông lông hơi khô khô 1 tí, như vậy nhìn nó bụi bặm đúng chất hoang dã..hehe.. Em quên đường vào nhà anh rồi :)) chắc hôm nào em dắt nó đi ngồi uống chè cháo cùng thì em alo cho anh nhé.

boy_armani8x

Active Member
Max ở công viên Thống Nhất :D

rảnh rỗi bão bùng nên ngồi nhà up ít ảnh cho mới Topic nào :D :D :D

Next

Member
ảnh thứ 4 max chiến vs ke còn chú pitbull ở xa xa chiến vs doberman hả a =))

ducluvngoc

Member
max nhìn quá đỉnh , eo thon ngực nở nhìn rất chiến , mình cũng thích pit bull nhưng chưa có điều kiện . hix hix ..

thancau

Member
e nhìn con max này e yêu nó luôn... mà sao a Nam khỏe thế ợ... e ko nhấc được con Bullte 20kg =))