• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Một số hình ảnh GSD KHiêm Tây Ninh

Status
Không mở trả lời sau này.

ximuoi

Member
Em cần bảo vệ cái gì mà cần chó?Theo anh em nên nhờ chú Votuyen bảo vệ là hay nhất... Có chú chó ngang Max ngồi cạnh ai dám lại gần em nữa... Hôm nào anh vô SG, mấy anh em mình lên trên đó quậy nhỉ?
Dạ, em ham vui lắm ạ. Chừng mấy anh đi cho em đi theo chơi

Anh sẽ giúp em có một chú chó con , khi lớn lên nó giống như ...con sư tử !!!!
Cái này là đúng ý em luôn. em mê chó, mà phải chó to, từ bé đã vậy rùi. Dog Eye

KHIEMTN

Member
Hehehe!!!
Nghe theo lời chú ấy , hôm trước có một lão nông dân ở Thanh Hoá bỏ luôn đám ruộng vì không còn lúa để sạ !!!
Chờ chú Phong này có thành hòn vọng ...Phong không ???
Hìhìhì !!! :)):)):))

Bác Khiêm biết giỏi nhỉ?Tại em định mua lúa ở TN nhưng ông chủ trở mặt ko bán cho nông dân nghèo nên em để ruộng ko?Dù sao cũng lấy sức cho đất chờ có giống mới... Nghe nói ở SG có ông mua đc giống trên TN giờ ăn nên làm ra lắm.. Sắm đc hai con chó trông ruộng, có máy điều hòa 37 độ, sẽ mẹc mới nên em cũng máu lắm...
Xi muoi ơi, em nên thăm anh Khiêm và qua nhà ông nông dân anh kể xem sao nhé... Chả hiểu sao ở TN, trừ bác Khiêm ra nhiều người hay nói dối lắm... Cẩn thận nha.

KHIEMTN

Member
Hơi căng nhỉ ??? Híc !! Dân Tây Ninh trên Việt Pet hình như được ...3 người !!! Tình hình là ..hơi căng !!! Có vào TN thì đừng đi lung tung nhé !!!

Em cam đoan rằng trong 3 ông TN ở VP có một một nói dối, tỷ lệ 33,33%... Cũng khá lớn... Nhưng ai có tật thì giật mình....Chả sợ gì mà phải tránh, bạn bè em đầy...EM quen cả đại gia Khiêm lo gì.

KHIEMTN

Member
Híc ... anh lại ghét chú thêm tí nữa rùi !!! Quăng lựu đạn tùm lum , anh không gom miểng nổi đâu đấy !!!

ngocthang

Chào anh Khiêm! nhìn đàn cún của anh em thich quá cơ. Nhưng mà tại đường xá xa xôi quá mà em lại ko có times. Anh có cách nào để em kiếm một em như đàn nhóc của anh ko? có cách nào bác bày em với nhé. thanks bác nhìu

KHIEMTN

Member
Mình thường giao dịch " phương xa " theo cách này : Bạn phone cho mình , khi mình biết được tất cả thông tin, yêu cầu về chú chó mà bạn cần mình sẽ chọn và gởi hình cho bạn xem .
Khi đã thống nhất với nhau thì cún sẽ ra HN bằng đường hàng không . Nhanh chóng và tiện lợi bạn ạ . Thân !!! :wel:

culidaica

Cho Culi tham gia với. Rất thích giống GSD, hiện Culi đang khởi đầu chơi từ những em ko thuần chủng. Hy vọng được các bác chỉ giáo thêm

KHIEMTN

Member
Mình mạo muội đại diện cho CLB GSD nồng nhiệt chào đón bạn !!! :wel:
Mong rằng phong trào GSD đang khôi phục sẽ phát triển ngày càng mạnh mẽ !!! Một ngày nào đó , chúng ta sẽ có được những con chó đủ khả năng thi thố với các nước khác !!! :blusshing::blusshing::party:

KHIEMTN

Member
Vô tình gặp hình em trong máy , nhớ em nó ghê . Không biết tình hình rét Hà Nội thế này chú em chịu nổi không nữa !!! Chúc chú em và chủ mới nhiều niềm vui !!!:love struck:

KimCuong

Active Member
@ KHIEMTN: Theo em biết thì cu cậu bây giờ sướng lắm bác Khiêm à. Được chăm sóc rất cẩn thận và được ở cùng trong nhà với mọi người nữa cơ. Đã học xong hết cấp 3 đang chờ học Đại học. Đẳng cấp của cu cậu bây giờ cao hơn vài bậc rồi bác Khiêm ơi.

KHIEMTN

Member
Phải công nhận đàn chó cua KTN đẹp ko thể chê được điều gì, thèm 1 em quá
Bác ở Anh Quốc thì lo gì vụ chó đẹp ! Bên đó phong trào GSD mạnh lắm mà bác . Lúc trước cũng có con GSD nhập về VN từ Anh , cũng khá nổi tiếng . Đầu mõm rất ấn tượng , tên Vitek thì phải , hình như là bố của con cái Pretty nhà anh Long Đà Lạt hay sao ấy( em không nhờ rõ lắm ) . Bác có kinh nghiệm gì thì truyền cho anh em trong nước với !!!!

Thien Vu

Lính mới ra mắt các sư huynh!

Xin chào anh KhiêmTN và các anh em trong Topic ! Mình là lính mới tên Vũ SN 1976, ở Q8 TP.HCM, cũng là mới rước được 1 em GSD nay được 3 tháng tuổi. Vì là lính mới, cũng như mới bước vào thế giới GSD nên rất cần sự chỉ giáo của các anh em ^:)^. Xin Chào !=D>

KHIEMTN

Member
Chào Thiên vũ !!!
Anh em nhà GSD hân hoan chào đón thành viên mới !!! :beer:wel:
Mong rằng bạn sẽ rất vui với những con GSD của mình. Có diễn đàn này mọi việc trở nên dể dàng hơn bạn ạ , mọi người sẽ giúp bạn trong giai đoạn đầu bở ngở !!! Tự nhiên như người nhà bạn nhé !!! Anh em chung cả nhà !!! Có vấn đề gì cứ mạnh dạn , người này không giúp được sẽ có người khác giúp !!! Good luck !!!=D>=D>=D>

KHIEMTN

Member
Cho Culi tham gia với. Rất thích giống GSD, hiện Culi đang khởi đầu chơi từ những em ko thuần chủng. Hy vọng được các bác chỉ giáo thêm
:wel:bạn !!! mà cũng chẳng cần gì hy với vọng , " Đồng bệnh tương lân " mọi người sẽ giúp bạn nhiệt tình . Tất cả vì phong trào GSD Việt Nam bạn nhé !!!=D>=D>=D>:beer

Thân Chào Bạn Khiêm Tay Ninh đã Lâu Không Gặp

Lâu quá anh em mình chưa có dịp gặp lại nhau , hy vọng một ngày gần đây mình đi xuống TÂYNINH thăm anh BA và sẽ ghé thăm KHIÊM, chắc lần này hội ngộ ở TÂY NINH thú vị và vui lắm đây , nhất định không say không về ::DD
Lúc này võ công em trai đã tiến bộ quá rồi , tuyệt chiêu của CỬU ÂM CHÂN KINH thuộc hết đánh đâu thắng đó , LONGDALAT xin chúc mừng nghen , HẸN NGÀY TÁI NGỘ CHÚC THÀNH CÔNG - THÂN CHÀO LONGDALAT 0983 814 006

KHIEMTN

Member
Lâu quá anh em mình chưa có dịp gặp lại nhau , hy vọng một ngày gần đây mình đi xuống TÂYNINH thăm anh BA và sẽ ghé thăm KHIÊM, chắc lần này hội ngộ ở TÂY NINH thú vị và vui lắm đây , nhất định không say không về ::DD
Lúc này võ công em trai đã tiến bộ quá rồi , tuyệt chiêu của CỬU ÂM CHÂN KINH thuộc hết đánh đâu thắng đó , LONGDALAT xin chúc mừng nghen , HẸN NGÀY TÁI NGỘ CHÚC THÀNH CÔNG - THÂN CHÀO LONGDALAT 0983 814 006
Bác hứa đấy nhé !!! Bác mà ..oánh du kích như lần trước là em ..thuê giang hồ đấy !!! Hoạn bác luôn !!! Mà khi nào thế bác ??? Làm em nôn !!! Em đang có hủ rượu ngon đây !!! Nhớ mang theo vài bí kíp chỉ giáo thêm cho đàn em !!! Mong đấy !!! :beer:beer:beer:party::party::party:

Kính gửi anh Khiêm.
Chú bé nhà anh dạo này ổn lắm rồi trộm vía em nó dạo này béo lên tương đối và cũng khoẻ mạnh lắm mỗi một cái tội là em nó dạo này thèm gai sắc quá mà chẳng có em nào bác xem tình hình thế nào gửi em một em đi cho em nó giải quyết kẻo tội nghiệp nó hì hì.

Status
Không mở trả lời sau này.