• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Một số hình ảnh GSD KHiêm Tây Ninh

Status
Không mở trả lời sau này.

KHIEMTN

Member
thấy toàn là gsd đẳng cấp cao cả.nhìn thấy thích cả mắt
Vẫn đang mong muốn nâng chất lượng lên nhiều nữa bạn ạ .Trong trại của mình , để " ăn nói " với bạn bè quốc tế chỉ có thể đếm trên đầu ngón tay bạn ạ !
Có lẽ bây giờ tính tới việc chơi những con chó đạt tiêu chuẩn quốc tế là vừa . Với đà phát triển của phong trào GSD ở VN hiện nay , mình nghĩ GSD Việt Nam sẽ bước ra thế giới trong khoảng thời gian không lâu nữa . Mong rằng fan của GSD sẽ hợp sức mang ngày ấy đến gần hơn .

cucthitheo08

chào bác khiêm,em là thành viên mới mong bác chỉ giáo,em có 1 chú GSD lông somi bắt lúc 2,5 tháng tuổi bây giờ thì nó đã dc 5 tháng tuổi rồi,vì là lần đầu nuôi GSD nên ko có kinh nghiệm,và em cũng xin gởi đến bác những tấm hình của chú MEN nhà em để bác có thể đánh giá dùm em,em có xem hình những chú cưng của bác thật sự rất xuấu sắc,và cũng xin thành thật với bác đó là giấc mơ của em,thank bác

cucthitheo08

Bác Khiêm oi ! cháu đag mong tin của bác lắm !!! Bác hãy cho em biết sự đánh giá của bác về chú gsd 5 tháng tuổi của em đi và cho em biết 1 chút kinh nghiệm nuôi gsd đi bác

KHIEMTN

Member
Hehehe!!! Con này là một con lông dài điển hình bạn ạ ! dạng này thường ít ben- kheo nhưng đựơc cái nhìn bộ lông rất hoành tráng !
Có lẽ bạn chăm em nó khá kỹ bạn nhỉ ? Trông rất sạch sẽ , em này nhìn cũng thông minh , lanh lợi . Chúc mừng bạn nhé !!! :-bd

KHIEMTN

Member
Hôm nay Tây Ninh cốc rất vui , không hẹn mà có nhiều " tư tưởng lớn gặp nhau " !!! Anh em Nam - Bắc lại có một ngày vui như tết !!!

Em Sunnyland's Apoll giao lưu với các anh :

KHIEMTN

Member
Hehhe!!! KhiêmTN cũng tranh thủ làm dáng vài kiểu với đệ tử cưng ....Nhờ các bác đánh giá dùm " em " nào dáng đẹp hơn !!!

haiqui

Member
He.he... Em nào cũng đẹp hết Bác Khiêm ah, nhưng xuất thần nhất là em Sunny áh. Nhưng đặc biệt nhất là cái vụ này nè Bác Khiêm ơi!

KHIEMTN

Member
hehehe!!! Hôm qua mình say ... mồi quá nên quên , bác lại không nhắc mình gởi bác một quả móng , mang về đeo ..trừ tà !!! :thingking:

:thingking:Hôm qua các bác chuốc say em quá,về tới nhà mà vẫn còn lưn tưn:D
Ngày tất niên tuyệt vời:)cám ơn gia đình bác Khiêm,cám ơn bác SONXIN và bác HAIQUY,bác BAOTRUNG_BK đã cho em một ngày say xỉn hơn cả mong đợi

haiqui

Member
ke.ke... Bác Khiêm cứ giữ lấy cho em, lần sau lên Bác em sẽ nhắc đấy.

Cám ơn sự nhiệt tình và hiếu khách của hai bác.
Hai đồng chí Săn Tây Ninh em đang gửi chỗ votuyentinhyeu trông hộ để chờ ngày về Hà Nam.
Rất tiếc là em lại không mang cái cable máy ảnh nên không upload được, để mai nhờ đồng chí làm cùng mang từ ngoài Hn vào sau.

KHIEMTN

Member
:thingking:Hôm qua các bác chuốc say em quá,về tới nhà mà vẫn còn lưn tưn:D
Ngày tất niên tuyệt vời:)cám ơn gia đình bác Khiêm,cám ơn bác SONXIN và bác HAIQUY,bác BAOTRUNG_BK đã cho em một ngày say xỉn hơn cả mong đợi
Hehehe!!! Hôm nay chú còn post bài được là anh em mừng rùi !!! ;););) Nhìn chú say thấy ...sướng ghê !!! Cái mặt nhìn còn vui hơn lúc chưa say !!! :thingking::thingking::thingking:

KHIEMTN

Member
Cám ơn sự nhiệt tình và hiếu khách của hai bác.
Hai đồng chí Săn Tây Ninh em đang gửi chỗ votuyentinhyeu trông hộ để chờ ngày về Hà Nam.
Rất tiếc là em lại không mang cái cable máy ảnh nên không upload được, để mai nhờ đồng chí làm cùng mang từ ngoài Hn vào sau.
UH ! có hình up cho nóng hổi chứ ! Máy của bạn nhiều hình lắm đấy . Hy vọng mấy em săn TN sẽ làm bạn vừa lòng !!!

Status
Không mở trả lời sau này.