• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Lym_PitBuLL nhà tôi

KU Mon

Member
=((=((=((=((=(( ku mon ơi em nói anh đau tim gần chết rồi đấy này ! nuối cún mình cứ nuôi thật tốt theo mình cảm thấy tốt là được mà khoa học quá nhiều khi không hợp trong nhiều hoàn cảnh em à :D
hihi a ah!!! e chỉ muốn nói để những ngườii chém ẩu đừng vào topic của ae để khoe hay bới móc này nọ,muốn thì gặp nhau ba mặt một lời đừng vào móc máy đừng thể hiện ta đây làm gì thế thôi a ah.:D:D:D:D

longtroc

Member
hihi a ah!!! e chỉ muốn nói để những ngườii chém ẩu đừng vào topic của ae để khoe hay bới móc này nọ,muốn thì gặp nhau ba mặt một lời đừng vào móc máy đừng thể hiện ta đây làm gì thế thôi a ah.:D:D:D:D
ùm anh hiểu mà chủ yếu là phải vui ! chúc chủ và cún khỏe mạnh ku dương ka ka ka ka hôm nào khỏe ba anh em ta gặp nhau nhé :D:D:D:D:D:D

cuongmau

Member
Dạo này anh ở trên cửa hàng suốt nên có chụp được kiều nào mới đâu em...:(
mới được lão T.A chủ nhiệm tặng con Sư tử con vừa tròn 2 tháng tuổi này em...:p
Anh em ngó qua em nó trộm vía hay ăn chóng nhớn nhé...!

Nhìn yêu quá:x:x:x:x. Chỉ muốn sang bắt trộm về nuôi.
chúc cún hay ăn chóng lớn.

Thich_Khach

Member

[/url]

Ai bảo pitbull là loại chó điên chỉ biết cắn giết nhau nào nếu 1 con Pitbull thần kinh vững và ổn định sẽ ko bao giờ tấn công người hay chó trước nếu ko có lệnh của chủ nhân hoặc khi nó cảm thấy chủ mình bị nguy hiểm...

longtroc

Member
>:/>:/>:/>:/ thich khách dạo này ăn chơi qua ta lại còn có cả người đẹp và cún yêu nữa thật là tuyệt đấy em à ! dạo này chắc có bí kíp gì đây ............ nhớ truyền đạt cho anh em nhé dương tatoo ;)

Thich_Khach

Member
>:/>:/>:/>:/ thich khách dạo này ăn chơi qua ta lại còn có cả người đẹp và cún yêu nữa thật là tuyệt đấy em à ! dạo này chắc có bí kíp gì đây ............ nhớ truyền đạt cho anh em nhé dương tatoo ;)
Em gái em đấy anh :)) đi chụp ảnh có 1 hôm mà bao thằng gọi em là anh rể =))

longtroc

Member
Em gái em đấy anh :)) đi chụp ảnh có 1 hôm mà bao thằng gọi em là anh rể =))
nhận hết em à hi hi thằng nào chăm sóc anh tốt là được mà =))=))=))=))=)) cún càng lớn càng đẹp em nhỉ ? mất công chăm bẳm nó có khác chúc chủ và cún khỏe mạnh nhé hôm nào rảnh về anh uống rượu em nhé :-w:-w:-w

Thich_Khach

Member
nhận hết em à hi hi thằng nào chăm sóc anh tốt là được mà =))=))=))=))=)) cún càng lớn càng đẹp em nhỉ ? mất công chăm bẳm nó có khác chúc chủ và cún khỏe mạnh nhé hôm nào rảnh về anh uống rượu em nhé :-w:-w:-w
Okie anh ! hôm ý em đi tập đúng lúc đội chó cảnh ọp thế là bị chụp chộm vài cái thấy về xuất hiện trên FB cho luôn lên đây cho mọi người ngó 1 thể =))

KU Mon

Member
hichic không ngờ bạn mình giấu kỹ thế không biết được,e gì ở đâu mà xinh thế!!!!:p:p:p:p