• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Lym_PitBuLL nhà tôi

Thich_Khach

Member
Lâu lâu làm vài cái ảnh chó em nó phát triển tốt nào
Lym bóc dừa...:D

Lym và anh MAx

NChuChu

Vietpet sponsor
Sao em cún bên trái lại đeo xích gì mà to thế?
Xích to đó là thép đen chịu lực 20 tấn bạn àh :D , chiếc vòng cổ bằng xích đó là để giúp cho các em PitBull có được cái cần cổ cứng cáp hơn ^^!

Thich_Khach

Member
Xích to đó là thép đen chịu lực 20 tấn bạn àh :D , chiếc vòng cổ bằng xích đó là để giúp cho các em PitBull có được cái cần cổ cứng cáp hơn ^^!
sao em ý hem hỏi cái anh đang cầm xích to mà đi hỏi cái xích to thế làm gì nhở ;))

@ Huyền Đề : anh có cho nhảy con nào đâu mà có em bé em, nó là đực mà :)

cuongmau

Member
Thích khách dạo này đi đâu ý nhỉ để Lym tụt sâu quá lên cho Lym sớm trở thành 1 chiến binh dũng mãnh nào:-*:-*:-*

Pitsocola

Anh Thích khách ơi !Anh cho em hỏi anh mua cái dây dắt của con socola đấy ở đâu hả anh ???Em muốn mua quá mà tìm mãi không mua được .Em cảm ơn anh đã trả lời .Thân:)

Thich_Khach

Member
A thích khắch ơi !a cho e hỏi a mua cái dây dắt cua con socola đấy ở đâu hả a ???e muốn mua quá mà tìm mãi k mua đc .e cảm ơn a đã trả lời .thân:)
Ah đó là đồ GaSieuNhan em anh gửi bên nước ngoài về mà em. Ở VN không có đâu em :)

@ Cuongmau : tôi ở nhà âm thầm tập luyện bạn ơi =)) tự nhiên hôm nay móc được 2 cái ảnh con Lym lúc 9 tháng post lên đây luôn xem bây giờ nó có khác tí nào không :D

đep quá bạn ơi.em nó giờ được bao nhiêu tháng rồi bạn.nó bóc dừa y như con tít mẹ con bò sữa nhà mình.công nhận nhìn cái mặt con lym không còn gì để nói nữa.:-*:-*:-*

Thich_Khach

Member
đep quá bạn ơi.em nó giờ được bao nhiêu tháng rồi bạn.nó bóc dừa y như con tít mẹ con bò sữa nhà mình.công nhận nhìn cái mặt con lym không còn gì để nói nữa.:-*:-*:-*
14 tháng bạn ạ ,còn nguyên tem nguyên đai nguyên kiện <:p

Lym 14 tháng...

bạn có nghĩ đây sẽ là 1 cặp đôi hoàn hảo không.nếu bạn cùng ý nghĩ thì khi nào em cái vàng đến ngày xyz bạn có vui lòng cho mình xin giống cho nó không.:p.chờ câu trả lời của bạn.mình tính thời gian nếu em cái này đến ngày lấy giống thì lúc đó lym của bạn cũng 17 - 18 tháng rồi.thời điểm chuẩn của nó đấy. :))

đợi dài cổ mà chưa thấy hồi âm....................................mấy tháng nữa em cái này salo rồi mà bác chủ của lym đi đâu mất:D:D:D

Thich_Khach

Member
đợi dài cổ mà chưa thấy hồi âm....................................mấy tháng nữa em cái này salo rồi mà bác chủ của lym đi đâu mất:D:D:D
Xin lỗi bạn Tuấn HD, dạo này mình bận lo nhiều chuyện đau đầu quá nên ít ngó ngàng vào VP, trước hết cám ơn bạn đã quan tâm đến em nó.Mình xin nói thẳng luôn với bạn là đây đực non chưa phối bao giờ và cũng chưa FIGHT trận nào , vì đây là con Pitbull đầu tiên mình nuôi từ đỏ hỏn và xác định từ đầu là làm PEt thôi mà , nếu như mà bạn không chê gốc gác mặt mũi dáng dấp... thì mình thoải mái ok mà , miễn là em cái nhà bạn không Cận Huyết :D

chê sao được mà chê.nhìn cái mặt con lym nó thế kia ai mà không thích chứ.hiii.vậy hẹn bạn khoảng 3 tháng nữa nhé.hiiiii.giờ con cái nhà mình được 7 tháng tròn rồi.3 tháng nữa con lym 17 tháng phối là chuẩn rồi.hiiiiiiiii.:D con cái này của mình mẹ nó là con TÍT bố nó là con Mách nhà mình mà.cận huyết làm sao được.con TÍT mẹ nó hiên cũng sắp đẻ lứa thứ 2 rồi bạn à.dự kiến là đến 23 này là đẻ .khi chó con khoảng 2 tháng là con cái vàng salo là vừa .hiiiiiiii

Thich_Khach

Member
Ảnh chụp bằng điện thoại nên không được nét mịn lắm , bạn cứ lên tận nơi coi cho kỹ rồi quyết định cũng không muộn mà!
okie bạn gần đến ngày bạn pm topic rồi inbox cho mình trước là ok, HN HD cũng đâu có xa xôi gì...

mình hỏi vậy thôi chứ nếu bạn cắt tai nó rồi thì phí quá.nhìn mặt mũi đầu thủ nó như vậy là mình ok rồi.cứ quyết vậy đi nhé.đương nhiên là tkhi em nó đến ngày mình sẽ báo trước cho bạn.mà bạn nháy số của bạn vào số mình cái để mình lưu số của bạn nhé.:D

sơn béo

Member
Trai tài gái sắc thế này,chắc chắn đây sẽ là cặp đôi hoàn hảo nếu nên vợ nên chồng thì đôi này sẽ cho ra đời đàn cún con đẹp như mơ đây...... :D:D:D:D:D.Chúc 2 cún tâm đầu ý hợp sớm thành vợ chồng hehe...:-h:-h:-h:-h:-h