• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Lym_PitBuLL nhà tôi

Thich_Khach

Member
@ Gà :
Sao em cho hết ảnh anh vào đây thế ? đang chụp chó mà =)) toàn em gái anh đấy :( đứa nào thích làm em rể đăng ký đi...

@ Ku Mon : là cái con bé em tao mày khen xynh ở bờ kè ý /:) quên ah?

gàsiêunhân

Active Member
anh ko phải thằng đấy :) đối với anh em là em , ko có chuyện la liếm linh tinh đâu em ạ :-w
em cũng biết tính anh hay ngại, thôi không sao anh ạ=))=))=))
[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=hNDfyJsNsgs[/YOUTUBE]

Thich_Khach

Member
...Vừa xuống Hải Phòng yêu có việc tiện ghé thăm em Sát Thủ, em cùng cha khác mẹ với Lym nhà mình...:p

longtroc

Member
thích khách nhìn trông đáng yêu quá kiểu này mai là khối bạn gái hâm mộ alo phải biết ! chăm lyn cho tốt nhé em ha ha ha ăn bánh phu thê chưa hả em =))

Thich_Khach

Member
thích khách nhìn trông đáng yêu quá kiểu này mai là khối bạn gái hâm mộ alo phải biết ! chăm lyn cho tốt nhé em ha ha ha ăn bánh phu thê chưa hả em =))
em đang đợi anh gt làm rể BN đây...e ăn rồi thanks anh Long nhiều nhé :D 6h sáng đã bắt bạn Cườngmau phi mang sang tận nhà...hix hix

longtroc

Member
em đang đợi anh gt làm rể BN đây...e ăn rồi thanks anh Long nhiều nhé :D 6h sáng đã bắt bạn Cườngmau phi mang sang tận nhà...hix hix
okies ngon là được rồi thì tiện đương bảo cường nó mang giùm sang mà em ;) e đang kiếm mãi mà chưa thấy đứa nào ok em à tam thời cứ chăm cún rồi có đào thì chăm sau em à

boy_armani8x

Active Member
okies ngon là được rồi thì tiện đương bảo cường nó mang giùm sang mà em ;) e đang kiếm mãi mà chưa thấy đứa nào ok em à tam thời cứ chăm cún rồi có đào thì chăm sau em à
hehe.. em nhận bánh phu thê rồi, đặc sản Từ Sơn - Bắc Ninh :D
Thank' a Long sa-lơ ;))

Thich_Khach

Member
Sát thủ bắc ninh va sát thủ hà nội đi gặp sát thủ hải phòng.=))=))=))=))=))=))
Tôi và mấy anh em nhận được quà của anh Long trọc gửi rồi thanks bạn nhiều lắm :) mang sang tận bên này cho quà các anh em Hà Nội :(

longtroc

Member
Tôi và mấy anh em nhận được quà của anh Long trọc gửi rồi thanks bạn nhiều lắm :) mang sang tận bên này cho quà các anh em Hà Nội :(
trời gì mà cảm ơn kinh vậy chứ công của thằng mẩu nhà anh nhiều lắm đấy nếu không có ông em mẩu thì quà sẽ không về đến hà nội rồi ( cảm ơn mẩu nhé ;);) ) hôm nào anh em hà nội kéo nhau về bên này giao lưu chè cháo rồi đi ăn ghẹ đê ka ka ka ka

cuongmau

Member
Có gi đâu bạn. Ngày nao tôi cung sang bên đấy mà. Lúc nào bạn và ae bên đấy mún thì alo tôi fát là lại có mgay.

Thich_Khach

Member
trời gì mà cảm ơn kinh vậy chứ công của thằng mẩu nhà anh nhiều lắm đấy nếu không có ông em mẩu thì quà sẽ không về đến hà nội rồi ( cảm ơn mẩu nhé ;);) ) hôm nào anh em hà nội kéo nhau về bên này giao lưu chè cháo rồi đi ăn ghẹ đê ka ka ka ka
vâng em biết mà đó là cái tấm lòng với tình cảm của a e bên đấy mà anh :D em với a TA đang thu xếp về đỡ đẻ cho Sến đây anh :))

cuongmau

Member
vâng em biết mà đó là cái tấm lòng với tình cảm của a e bên đấy mà anh :D em với a TA đang thu xếp về đỡ đẻ cho Sến đây anh :))
Ôi >:D<được thế thì còn gi bằng 2ae tôi bên này đang lo là cắt nhầm cổ chân.<):)=))=))=))=))

longtroc

Member
:(:)(:)(:)(:)(( anh đang nóng ruột quá không biết thế nào ăn không ngon ngủ không yên em a ! vì tình yêu anh đành chấp nhận em à khổ quá trời

Thich_Khach

Member
:(:)(:)(:)(:)(( anh đang nóng ruột quá không biết thế nào ăn không ngon ngủ không yên em a ! vì tình yêu anh đành chấp nhận em à khổ quá trời

Anh yên tâm nó vượt cạn thành công thôi :D lần đầu ai chả thế anh :))