• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Khoe tài sản Pet của mình một tý , đáng tự hào thật =)) ...

zanggg

bạn này liệt kê còn thiếu ,nhà bạn ý còn có 1 con vượn người chưa tiến hoá hết nữa .Chính là bạn ý ,bố mẹ nuôi mấy chục năm rồi mà vẫn chưa đứng thẳng giống người được

bebe6383

Member
Chết nỗi có con cá nó còn đẻ ngược nên bạn ấy còn bận đỡ đẻ cho cá .Các bác cứ ngồi mà đợi hình nha ...kakaka=))

xo_cua_tao

nếu mà nói đã từng nuôi thì còn hợp lý chứ 1 lúc nuôi hàng đàn nhu thế thì thành zoo r đấy bạn nhảy vào 1 chuồng đi thỉnh thoảng ae đến ngắm

LysPrincess

Member
Nhà bạn chắc là phải cưa boom bán mới đủ tiền chăm cho tụi nhỏ ăn nhỉ ;))

chẹp.....rảnh rỗi sinh nông nỗi....lập 2pic cho thiên hạ vào xả stress.....

thientoi2

Khắm quá các bác ạ :( K thể ngửi được thằng này. Chả hiểu nó ăn gì ở bên Mĩ để sống nữa?

BEATVN ID: Litte Boy
Tên thật:
Nguyễn Tuấn Tú
Công việc hiện tại:
Lông bông chơi bời :D
Cơ quan làm việc (trường học):
Cô giáo chết r` , nên bh nghỉ học ở nhà chơi =))
Sở thích:
Chưa biết :D
Quan điểm sống:
Không biết :D
Câu nói ưa thích:
Không biết nốt =))
Âm nhạc ưa thích:
Chả thíc
Chương trình TV ưa thích:
Không thíc chương trình kênh nào cả =))
Phim ưa thích:
Đã bảo là éo thíc r` hỏi éo gì hỏi nhiều thế =)) ..
Sách/Truyện ưa thích:
Chả thíc
Những hoạt động hay tham gia:
chả thíc
Tham gia BeatVN:
Tìm trên mạng thôi :D
Đang thích 1 người trong BeatVN:
Ai thíc mìh , mìh thíc ai =))
Người yêu trong BeatVN:
Người iêu chết r` , bh k iêu ai hết =)) ..
Chuyên mục ưa thích tại BeatVN:
Tất cả :)
Bạn bè thân trong BeatVN:
Đang làm quen , lắm mồm =))
Mạng xã hội đang tham gia:
Facebook , Opera , 306plus ...

Qua một thời gian dài thì m đã lựa được những dòng cún sau đây phù hợp với số tiền 15tr của mình , ACE vào cho ý kiến phát nhớ :
1. Husky
2. Toy Poodle
3. Pug
4. Golden
5. Chihuahua
6. Fox
7. Pitbull
8. Ngao Việt ( hôm trước ôg a có mua con Ngao Việt trị giá 15tr ) ...
Bây giờ m chỉ nghĩ được từng này giống chó , mọi ng vào cho tý ý kiến nhá ...
Mà m mua 2 con , chắc mua 2 con Husky giá 7tr5 quá

Dưới 10 củ thì mua chó gì hả mọi ng ??? ...
Sắp tới mình bận nên sợ k0 ai chơi với đàn chó ở nhà , khoảng 7 e chó ở nhà ... Nên mình muốn mua 2 bé nữa , mỗi bé rơi vào tầm 5tr/1c 2 ... Vậy ACE cho hỏi là giòng chó gì tầm 5tr/1c , mình mua 1 đôi về ... Cảm ơn mọi ng trước nhá

P/S2 : Mình không khoe gì đâu nhé mọi ng , ngứa tay ngứa chân khoe tý cho sướg thôi

Cách up hình lên box Pet Society ??? ...
Tình hình là đang muốn up ảnh con fox ở nhà nên box Pet Society , mà chưa biết up ... Ai chỉ cho mình cách up phát nhé ...
Nói ra cái này thì hơi quê nhưng mình đã chuẩn bị hình trong dế 67 của mình rồi , chưa biết up lên máy tính ntn ... Mọi người chỉ hộ cái , ngại qué

noobstah

anh có 4 con cá rửa bể to thế nào vậy? nhà em có cái bể 1.5x80m có 2 con rửa bể to lắm nhưng bể vẫn chẳng sạch nổi mới kinh chứ %-(

1s cho quảng cáo: http://congdongcongnghe.vn/ Nơi bạn có thể cập nhật những tin tức công nghệ nóng hổi mới nhất

tookeyhp01

làm gì có ai điên đến mức độ nuôi nhiều như thế , nói nhỏ thôi kô người ta biết mình bốc phét
bốc phét thì kô biết bốc phét chỉ cần nuôi 3 4 con chó thôi là đã mệt lắm rồi
lại còn bốc phét đủ kiểu @@
nói thật là chắc ở các shop pet cũng kô nhiều phong phú như bạn @@
dạy bạn một tí này bốc phét thì bốc phét vừa vừa thôi nói nhiều thế , thì shop cũng kô bằng =)) hài
1
2
3
4
5
6
7
8
9
10
Xin Lỗi Bạn Ngu Vl