• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Khoe tài sản Pet của mình một tý , đáng tự hào thật =)) ...

hainamnd

Member
Hướng tới một thế giới không có các loại thịt động vật ;;);;);;);;) <--- Đọc cái dòng chữ ký này đã hình dung ra được thành viên này mắc bệnh hoang tưởng nặng rồi :D:D:D

vananh081

Member
Ồ ÔI....chiu khó xem THẾ GIỚI ĐỘNG VẬT lắm đấy mới tưởng tượng trên TIVI la của mình.......không khéo bạn này chỉ nghe đài FM ma cũng mây mưa ra từng này rồi....đọc hết cái số thú của bạn ý mà sái cả quai hàm trên lẫn dưới........hay tại thời buổi này TIVI 3D la chuyện thường,chắc ngồi xem lại tưởng được vuốt ve chúng nó...... hahahahahahaha

GA_DONG_TAO

Active Member
Sáng nay xem HTV thấy Bệnh viên Tâm thần Hà Nội thông báo tìm bệnh nhân trốn trại (có hậu tạ cho người tìm thấy)... đến trưa, lên VP đọc thấy nghi nghi...

linkkaka

Member
nhà mình có 1 còn rồng, 2 con kì lân, 10 con phượng hoàng, đấy là mình còn chưa kể thêm mấy đàn Gấu bắc cực mình nuôi ngoài vườn nữa, ối zồi ôi nhiều vô kể ^^

hungseo

Member
mẹ thằng điên dỗi hơi chém ẩu nuôi thế này nhà mày ngang sở thú à ? ếch nhái cóc có nuôi con nào nữa không ??

julioboy

Member
Mr.bin ơi bạn còn onlie VP không vậy.cho mình xin số đt nha.VÌ MÌNH MUỐN HỢP TÁC VỚI BẠN ĐỂ SẢN XUẤT PHÂN ĐỘNG VẬT BÓN CÂY TRỒNGcó gì liên lạc mình gấp nha.rừng cây nhà mình thiếu phân quá trời:D

ducluvngoc

Member
tôi đề nghị anh em ai thấy thằng bỉm ở đâu bắt lại xích ở gốc cây bắt trông nhà để phù hợp với cái iq siêu cao của e nó

Bao Linh 85

Member
A lô,obama hả? Chiều nay cho người giao ngay về VN cho các mem vietpet khoảng 54.883 cái áo chống đạn,bom, mìn nhé,4rum đang nháo nhào vì kỳ này bị quăng lựu đạn quá cơ,chụp hem kịp,chịu hem nổi lun đó a!!!! Giao lìn anh nhé!!!

Tiên sư cái thằng quăng bom!!! Phàm cái gì mình tự hào,đem khoe thì phải càng có dẫn chứng,chứng cứ cụ thể để thiên hạ sáng mắt chứ,cớ đâu quăn bom giấy cho đã rùi chạy trốn thế kia? Trăm nge k bằng 1 thấy nhá! Có sl pet khủng thế mà k có cái máy ảnh để chưa bao h chup hình để khoe và tự hào àh?

Nge là bít nổ rùi,mả còn cố cãi thì tôi dí tới cùng lun. Bên mỹ tiểu bang,tp nào?địa chỉ,cụ thể chính xác,số đt của cái 110I đó. Du học ngành j,trường nào? Tôi nói cho bạn bít nhá,bên Mỹ với 1 cá nhân bạn nui thôi thì sl chó mà bạn vừa kể k bít có đc phép mà nui k nữa,nó phạt cho nghèo lun chứ ở đó,đang du học làm j có thgian mà nui? Thế sao khai thông tin cá nhân lại ghi HN,thế còn topic tặng mèo với tiền vía bèo thế kia,còn đinh xin xỏ mà chỉ có 1tr thôi còn k có thì giải thík sao đây?hả?hả?hả??????

Làm cái topic ra để nge chúng chửi hả? Lúc ghi ra như vậy ngồi đọc lại có thấy mắc ĩa k?>:p>:p>:p

Bao Linh 85

Member

Mèo : 2 em mèo 34 , 2 mèo Anh ( lông ngắn ) , 1 mèo Aby , 2 mèo mướp , 1 mèo Nga ... Khủng chưa =)) ...
.
Ố là la phát hiện ra thêm 1 chi tiết về mèo này nhé,trên thì kể lể cho lắm vô,sao topic này thì nói chỉ có 1 con mèo, http://forum.vietpet.com/87948-nguoi-dan-ba-song-giua-bay-meo-nghin-con.html.
Cg ngay trong cùng 1 ngày 11/8 nhé
mà kiểu nói thế chỉ có mà mèo ta thôi hahha,trái đất còn tròn mà huống hồ j cái 4rum mình,bệnh tự kỷ j mà nặng thế k bít :)):)):)):)):)):))

xuyenchi

Member
thừa hơi dỗi việc khoe thế làm shit j =)))))))))) đang bên mỹ mà khoe pet ở vỉịêt nam ak =))))))))

iBully

cái Đụ mẹ nó... mình là khách qua đường thôi.. đọc xong chân tay nó ngứa ngáy không chịu được... ĐÀnh phải lập 1 cái để đc cm thằng chọi này....
ĐỤ mẹ nó còn kì nhông cả kì đà.... THế là thằng này đứng trước mặt mình đấm rách mồm...
boy thủ đô mà phát biểu ngu vkl... %-(