• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Khoe tài sản Pet của mình một tý , đáng tự hào thật =)) ...

hung0606

Member
Mình không có máy ảnh và đang dùng 110I nên không up ảnh đc , m.n thông cảm nhé ... Còn nếu nói mình chém gió ý , thì xl đi ... Những đứa nào điên mới nghĩ ra cái trò điên rồ thế này ... Thà buổi trưa nằm ngủ điều hòa có mát hơn không , lại làm trò này làm gì cho nó mệt người lại bị ăn chửi ...
cho hỏi bạn sống ở Bang nào có cùng múi giờ vn vậy :-?

hung0606

Member
Mà bạn quan tâm làm gì đến người ta, bạn cho mình địa chỉ bên mỹ nơi bạn sống đi, mình là người yêu động vật và có đủ điều kiện để sang MỸ tho :)))

cho hỏi bạn sống ở Bang nào có cùng múi giờ vn vậy :-?
Cảm ơn bạn đã nhìn ra sơ hở mà không ai để ý :)) đúng là chi tiết này mít tơ nổ bị hớ :))

Thằng ranh con không dám vào topic này cãi nữa rồi ;)) tớ mà thấy nó đi xin chó xin mèo j j thì lấy luôn topic này để vạch mặt nó, hehe

namoanh

Member
nghe trong gió có tiếng của em nghe trong gió có tiếng e về..........quá điên mod close giúp bạn ý ko ae vietpet vào gạch ngói nhiều chẳng may vào đầu bạn ý lại kêu công viên thủ lệ là của nhà bạn ý đấy ạ........

ngakun

Cảm ơn bạn đã nhìn ra sơ hở mà không ai để ý :)) đúng là chi tiết này mít tơ nổ bị hớ :))

Thằng ranh con không dám vào topic này cãi nữa rồi ;)) tớ mà thấy nó đi xin chó xin mèo j j thì lấy luôn topic này để vạch mặt nó, hehe
Truy nã Mr Bủm toàn thế giới Vietpet nào :D

nh0z_l0k_ch0k

mang 1 con hámtter sang singapore thôi nhé, họ đã bắt phải xét nghiệm bệnh và làm đủ thứ khám rùi, tốn bik bao là tiền, ở đây bạn này nui cả rừng thú cơ đấy, mà ko bị cảnh sát hỏi thăm à,mà dân du học, lại bên mĩ, sao ăn nói mấy ngôn từ bậy bạ của vn thế kia,chu choa ơi,.......:))

ngocbu1308

Member
đùa chứ các bác đừng ném gạch khi e phải nói cám ơn bạn trẩu tre này =))=))=))=)) may quá có ông ẻm post bài không thì sóng yên biển lạnh buồn chết

HaLiDKNY

Member
Gió bão vkl :)) thằng này chắc bị bệnh tự kỉ ảo tưởng lâu ko ai để ý nên làm topic cho mọi người quan tâm đến e nó í mà :))