• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hỏi đáp về việc mua bán và giá chó phú quốc

vobaolong237

hỏi về việc mua chó phú quốc

mình định mua 1em Phú Quốc mang qua bên Pháp , nhưng ko bik nó có thể sống bên đó ko ? mong các anh chỉ dùm

vobaolong237

sao mình thấy có mấy bài báo nói có người mua qua bên Pháp nuôi lận , với lại bên đó mình có nhà bên ngoài biển , thấy phù hợp cho PQ mà chưa dám mua về sợ nó chết

Salemb

Member
Chào các bác! em cũng đang muốn nuôi 1 con tìm hiểu qua đây có nhiều ý kiến của các bác ( có thể chưa chính xác) là chó PQ có giá bán từ 500k VND đến 1 số gấp nhiều lần ( có bác đã nêu giá bằng USD) đúng là cái giá là do các bác bán nêu ra thôi. Mong em gặp đc bác nào thương cái túi hẻo của em mà bán cho 1 chú xấu xấu cũng đc cốt là nó quê phú quốc
Vậy là em cũng có cơ sở để kiếm một chú vừa túi tiền Quan điểm của em là cứ ngon, bổ ,rẻ mà múc chứ em cũng chỉ là người nuôi chó cho vui thôi (đua đòi tý mà hì hì)
Nhân đây có bác nào biết xin giúp em với mong sớm đc sở hữu 1 chú khoảng 2,3 tháng tuổi ở Hà nội hoặc Phủ lý , Nam định