• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Gia đình mèo Đôrê

Hai bé đã chào mẹ và gia đình Đô rê. để về nhà mới!
Những hình ảnh cuối cùng tại nhà Đô rê:

Mượn mẫu nhà chú Dinh-Linh để chụp bé Jollibee:

Bé Jollibee đã sẵn sàng đợi lên máy bay về miền đất ấm.:-h:-h:-h

whitexsnow

Active Member
Mừng nhà BS có thêm thành viên mới nhé :x:x, vẻ đẹp kiêu sa :x:x

Í nhưng cô bé nhỏ dễ thương ấy là ai thế ạ, xinh tóa :-*:-*:-*

hoangmoccuong

Vietpet sponsor
Tạm biệt 2 bạn Jollibee và Millie, chúc 2 bạn hạnh phúc ở gia đình mới! Cảm ơn anh Yêu chó ngoan, những bức hình rất đẹp.

ngudaymuon

Active Member
Hai bé đã về nhà mới rồi ạ, chúc hai con có một cuộc sống bên gia đình mới hạnh phúc. Mantal ngố mà hai nhóc tỳ thì xinh yêu vô đối :x:x:x

Dinh-Linh

Member
Hai bé đã chào mẹ và gia đình Đô rê. để về nhà mới!
Những hình ảnh cuối cùng tại nhà Đô rê:

Mượn mẫu nhà chú Dinh-Linh để chụp bé Jollibee:

Bé Jollibee đã sẵn sàng đợi lên máy bay về miền đất ấm.:-h:-h:-h
Chuc mung gia dinh Bo Sua co them 1 thanh vien xinh dep! Chuc be Jollibee hay an chong lon, khoe manh va se cung Xam Bi dep trai de ra that nhieu dan con xinh dep gay giong meo ALN cho Da Nang va cac tinh mien Trung.... :)

JolliBee đã xong thủ tục, vào phòng đợi riêng cho PETS chờ giờ chuyển lên khoang VIP của máy bay. Lúc đang làm thủ tục, nghe thấy tiếng mèo, các cô nhân viện của Vietnam Airlines ra xem, trông thấy JolliBee lạ quá, tranh nhau ngắm.
Bé JolliBee gửi lời chào Hà nội, chào mẹ Manta, chào đại gia đình Đô rê, chào Millie! Hẹn ngày gặp lại (Online & Offline)!:(:)-h:(:)-h:(:)-h

Dinh-Linh

Member
Hen gap lai bac Ky va gia dinh Bo Sua, hen gap lai chi Jollibee :-h
Em Millie vua duoc dat lai ten Lilly roi ca nha nhe :)

Kazai.max

Member
Lúc trước mình không thích màu gris lắm nhưng coi xong mấy bé nhà bạn rồi không tài nào cưỡng lại được, miệng thì há hốc ra, rồi dán luôn 2 con mắt vào màn hình hồi lâu!

Tuti2290

Member
Lúc trước mình không thích màu gris lắm nhưng coi xong mấy bé nhà bạn rồi không tài nào cưỡng lại được, miệng thì há hốc ra, rồi dán luôn 2 con mắt vào màn hình hồi lâu!
màu đó là mau blue bạn ạ. mèo nhà hoamoccuong bụ quá? Bạn cho nó ăn cái gì thế?

hoangmoccuong

Vietpet sponsor
màu đó là mau blue bạn ạ. mèo nhà hoamoccuong bụ quá? Bạn cho nó ăn cái gì thế?
1 bé màu Blue, 1 bé màu Lilac đó bạn ạ. Mèo con nhà mình ăn đơn giản thôi, 2 tháng vẫn bú mẹ + hạt kitten + bột dialac.

hoangmoccuong

Vietpet sponsor
Lâu lắm không đáp mấy viên gạch cho nhà của mấy em nó, hôm nay tiện thể có nắng ấm, làm mấy pô cho mấy em nó:
Ron Ron, hoàng tử mới về vẫn còn nhiều bỡ ngỡ

Cục than Tabitha

hoangmoccuong

Vietpet sponsor
Nàng Malta sau kỳ sinh nở thứ 2 vẫn chưa lại người, nên tích cực phải tẩm bổ nhiều.

Ginno và Cherry relax trên giá sách:

meomeocool

Member

nhìn cái ảnh này là em bít bọn nhà anh nghịch cỡ nào;;);;);;);;);;)(vì y chang tình trạng nhà em :D )