• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Gia đình mèo Đôrê

Gemma

Active Member
Mỗi tội thiếu 1 "hột" :D:D:D:D

Bữa nào ko cho đọ kg thì đọ móng đê. Em Tũn h máu lắm, chuyên gặp chân bố nó thôi :((
Thế Tũn vẫn còn nguyên "hột" hả bố Tũn? Hồi nọ nghe hăm bị... xiến :">:D3:-O

D_P_HOA

Active Member
Thằng đó tưởng chả còn "hột" nào chứ nhỉ :D,nên nghe chừng Terry khó đọ được quả mông với Tũn:D

Downcome

Phó nhòm
Dạ trộm vía, của Tũn còn nguyên ạ "Súng cối 2 viên" vẫn đầy đủ :">, sẵn sàng tiêu diệt kẻ thù khi có mục tiệu các cộ ạ :D:D

hoangmoccuong

Vietpet sponsor
Mỗi tội thiếu 1 "hột" :D:D:D:D

Bữa nào ko cho đọ kg thì đọ móng đê. Em Tũn h máu lắm, chuyên gặp chân bố nó thôi :((
1 nhưng mà lại chất bác ạ! Toàn 3-5 đứa trẻ con/lứa thôi, he he. Tũn đã làm thế được chưa???

hoangmoccuong

Vietpet sponsor
Nhằm đúng ngày thành lập quân đội nhân dân Việt Nam 22-12-2011, Malta nhà nhà hoangmoccuong đã vỡ chum ạ: 4 đứa chả có đứa nào giống bố Terry cả, 2 màu xanh xám, 2 màu lilac.

Dinh-Linh

Member
Nhằm đúng ngày thành lập quân đội nhân dân Việt Nam 22-12-2011, Malta nhà nhà hoangmoccuong đã vỡ chum ạ: 4 đứa chả có đứa nào giống bố Terry cả, 2 màu xanh xám, 2 màu lilac.

Meo con yeu qua :x Muon don ca 4 dua ve nha nuoi :)

Linhmu_93

Active Member
cung hỷ cung hỷ. chúc mừng a Cương cùng mẹ Malta nhé! chúc các cục cưng hay ăn chóng lớn, đẹp zai giống bố Terry và xinh giống mẹ Malta!

Chúc mừng chú Cương!
Các bé sinh ngày 22-12.... gia đình bộ đội chắc chắn sẽ xách tay 1 bé về cho Xám Bi! Thanks "trước" nhé!=))=))=))

D_P_HOA

Active Member
Chúc mừng gia đình Dore >:D<, chúc mẹ các cháu khỏe- các cháu hay ăn chóng nhớn nhé:x

linhlamhn

Member
Chúc mừng bạn Malta mẹ tròn con vuông... chỉ có bố Cương là vất vả thôi, tết nhất đến nơi rồi...

Gemma

Active Member

Cuối năm mèo các nhà thi nhau có mèo baby, vui quá nhỉ! Chúc mừng chú Cương nhé, các bé mới hai ngày tuổi mà trộm vía trông cứng cáp và tròn trĩnh quá! Mèo quý xì tộc đây mà! Chúc mừng Malta mẹ tròn con vuông nhé. Cháu nó chắc là tự đẻ được nhỉ, giỏi quá, chẳng bù cho con bé Cam nhà mình, làm bố mẹ lo lắng mất ăn mất ngủ. Các bé có màu lông xinh quá! Bố Cương lại vất vả rồi nhỉ, có phải cho bú dặm thêm không Cương? :-*:x

hoangmoccuong

Vietpet sponsor
Chúc mừng chú Cương!
Các bé sinh ngày 22-12.... gia đình bộ đội chắc chắn sẽ xách tay 1 bé về cho Xám Bi! Thanks "trước" nhé!=))=))=))
Đã dành 1 suất đặc biệt cho gia đình bộ đội rồi đấy ạ, chuẩn bị ra Hà Nội rước dâu thôi bác ạ!

hoangmoccuong

Vietpet sponsor
Cuối năm mèo các nhà thi nhau có mèo baby, vui quá nhỉ! Chúc mừng chú Cương nhé, các bé mới hai ngày tuổi mà trộm vía trông cứng cáp và tròn trĩnh quá! Mèo quý xì tộc đây mà! Chúc mừng Malta mẹ tròn con vuông nhé. Cháu nó chắc là tự đẻ được nhỉ, giỏi quá, chẳng bù cho con bé Cam nhà mình, làm bố mẹ lo lắng mất ăn mất ngủ. Các bé có màu lông xinh quá! Bố Cương lại vất vả rồi nhỉ, có phải cho bú dặm thêm không Cương? :-*:x
Cảm ơn chị Gem, Malta tự đẻ hoàn toàn chị ạ, em chỉ phải lau rửa qua cho các bé, còn mẹ nó tự cắn màng và nhau cho con. Phải tội cháu nó chửa nhiều thai quá nên hơi mệt, em vẫn cho mèo con bú thêm vì sợ mèo con bú nhiều mèo mẹ sẽ gầy.

Gemma

Active Member
Cháu nó còn bé thế mà ông Cương với ông Kỳ đã bắt đi bộ đội sớm thế rồi 8->>:/:))

Cháu nó còn bé thế mà ông Cương với ông Kỳ đã bắt đi bộ đội sớm thế rồi 8->>:/:))
Nhập ngũ sớm như vậy người ta không gọi là "bộ đội" mà là "Thiếu sinh quân"... hihi Nhà Bơ Sữa đã chuẩn bị đủ chỗ cho tập đoàn Miu và đón tiếp các ACE Vietpet ghé thăm Miu Đà nẵng!
Welcome to BơSữa's family!

hoangmoccuong

Vietpet sponsor
Nhập ngũ sớm như vậy người ta không gọi là "bộ đội" mà là "Thiếu sinh quân"... hihi Nhà Bơ Sữa đã chuẩn bị đủ chỗ cho tập đoàn Miu và đón tiếp các ACE Vietpet ghé thăm Miu Đà nẵng!
Welcome to BơSữa's family!
Con dâu nhà Bơ sữa đây ạ, cháu nó được 15 ngày tuổi:

Mimi83

Member
Cương ơi, thích quá Cương nhỉ. Cô hâm mộ Malta nhà Cương nhất đấy. Mẹ xinh thế hèn gì con đẹp ghê. Ra tết cô đến thăm tụi nhỏ nhé, được không Cương?