• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Doberman nhà tuanphuthai

Anh Tuấn mấy hôm nay đi vắng hay sao, hôm nào mát zời anh Tuấn làm seri ảnh show các cháu đi anh >:D<>:D<:x:x<:p<:p

hatran

Member
Bác Tuấn bận ko chụp hình đc, tớ cũng mong có thêm vài tấm của con bé nhà tớ đây

NjDo

Member
các bác bao giờ mới đến bắt đấy ạ

em định 5/7 là bọn nó được 45 ngày bắt có ổn ko nhỉ>:D<

hatran

Member
các bác bao giờ mới đến bắt đấy ạ

em định 5/7 là bọn nó được 45 ngày bắt có ổn ko nhỉ>:D<

17.7 tớ mới bay vào HN đc. Cún con từ 6 tuần - 8 tuần bắt về dạy là tốt nhất :D

Hatran ở tận đâu thế , khéo hẹn 17.7 tớ cũng đến bắt em của tớ về gặp nhau cái nhể :">:">

hatran

Member
Hatran ở tận đâu thế , khéo hẹn 17.7 tớ cũng đến bắt em của tớ về gặp nhau cái nhể :">:">
Ở Đà Nẵng em :D

16.7 chị vào, 17.7 sang dòm ngó chó, 19.7 ôm chó về lại Đà Nẵng :">

NjDo

Member
mình sn mùng 7/7 nên muốn bắt luôn 5/7 :))

a tuấn cho e hỏi a đã tẩy giun vs tiêm mũi nào cho bọn nhóc chưa ạ:x

hatran

Member
Tôi lấy bé gái út,Yên tâm,tôi bát sau cùng mà hehe.
Con gái tôi là con bé to bự, mặt hiền lành ý...

À mà 24 bác mới bắt à, thế tôi bắt trước rồi...

Cẩn thận tôi mà lỡ đam mê là hốt luôn con gái bác về đấy nhá :))

namby3000

Member
Mình th chọn bé út đàn để đỡ bị mọi ng tranh giành.tin là sau này sẽ to và đẹp bang các anh chị đẻ trc hehe:-h

tuanphuthai

Active Member
mình sn mùng 7/7 nên muốn bắt luôn 5/7 :))

a tuấn cho e hỏi a đã tẩy giun vs tiêm mũi nào cho bọn nhóc chưa ạ:x
Các nhóc được tẩy giun 2 tuần 1 lần = thuốc tốt, sẽ được tiêm phòng khi được 45 ngày tuổi.
Giờ các cháu đã ăn cháo, uống sữa ngoài rất tốt. Ngày nào cũng xơi hết 1-2 con gà. Về nguyên tắc có thể tách mẹ nuôi riêng luôn được. Nhưng tốt nhất là bắt sau khi các cháu đã được 50 ngày tuổi, khi đã tiêm phòng 1 mũi rồi và đủ cứng cáp.
Mấy hôm rồi bận quá, ảnh chưa chụp được, từ ngày mai lại đi Quảng Ninh vắng 3 hôm nên hẹn sang tuần sau mọi người sẽ có ảnh nhé.
Cảm ơn mọi người quan tâm, hâm nóng topic giúp:-h

NjDo

Member
Các nhóc được tẩy giun 2 tuần 1 lần = thuốc tốt, sẽ được tiêm phòng khi được 45 ngày tuổi.
Giờ các cháu đã ăn cháo, uống sữa ngoài rất tốt. Ngày nào cũng xơi hết 1-2 con gà. Về nguyên tắc có thể tách mẹ nuôi riêng luôn được. Nhưng tốt nhất là bắt sau khi các cháu đã được 50 ngày tuổi, khi đã tiêm phòng 1 mũi rồi và đủ cứng cáp.
Mấy hôm rồi bận quá, ảnh chưa chụp được, từ ngày mai lại đi Quảng Ninh vắng 3 hôm nên hẹn sang tuần sau mọi người sẽ có ảnh nhé.
Cảm ơn mọi người quan tâm, hâm nóng topic giúp:-h
tks a,vậy mùng 10 em qua bắt :x

hí hí, a Tuấn đi công tác nhanh nhanh, anh chị em đều rất nóng lòng xem ảnh đứa con tinh thần llớn từng ngày hí hí, em vừa gọi dt cho anh Tuấn xong , vân phải cám ơn anh Tuấn 1 lần nữa vì sự nhiệt tình của anh TuanPhuThai :x

namby3000

Member
Lên cho các hot boy hot girl Doberman nha tuan Phu Thai nào.sau khi mang cac bé về Nuoi,mọi ng giữ liên lạc và Ranh rỗi th cho a chị e chúng nó gap Nhau nhé=))

tuanphuthai

Active Member
Tranh thủ khi còn ở nhà chụp tạm vài kiểu tặng các ae để khỏi mong ngóng

bữa sáng

Khi ăn đã lo thì sẽ ngủ ntn:D