• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Doberman nhà tuanphuthai

hatran

Member
A Tuấn ơi, con gái e đâu :(( sao nhìn đứa nào cũng múp múp yêu thế thì sao em thấy đc con gái em :((

NjDo

Member
hôm nay lợi dụng bác tuanphuthai đi nghỉ mát,em vào bắt luôn em gái nhà em về =))
vội vàng quá nên mới chỉ có 1 cái ảnh các bác chém nhẹ tay :">

hatran

Member
Anh Tuấn ơi, úp hình đàn nhỏ lên đi anh :D

Úp con bé Bella của em luôn nhé anh :D

hatran

Member
Anh Tuấn ơi, cho tụi em vài tấm hình mới của đám nhóc đi anh :D
Mấy hôm nay cứ ngóng hình các cháu quá :x

tuanphuthai

Active Member
Nhiều người giục xem ảnh nên cũng nóng ruột:D
Hôm nay về nhà sớm để chụp ảnh phục vụ mọi người nhưng các cháu vừa ăn sữa xong bẩn quá nên phải tắm cho chúng đợi khô lông sẽ chụp, lông chưa khô thì trời đã tối sầm và mưa. Đen quá:((
Hôm nay chụp được mỗi 1 kiểu hẹn mai hoặc ngày kia chụp tiếp:D

Mấy kiểu này vợ chụp từ mấy hôm trước

Trong lúc chờ các cháu khô lông có nháy được vài kiểu chị gái các cháu

hUyTiEp

hehe.lâu k gặp mà nhìn đám nhóc lớn quá a Tuấn ơi.nhìn là muốn bắt về quá :D:D:D

hatran

Member
Cảm ơn anh ạ

Mấy đứa ú ù ụ nhìn sướng con mắt quá anh ạ...

Mấy tấm chị nhà chụp cún nào nằm bẹp ngủ say sưa nhìn thương quá anh :D

Có thời gian, anh cho em vài tấm của con bé nhà em với anh nhé :D

Cảm ơn anh ạ

cuối tuần rồi lúc nào anh Tuấn có thời gian rỗi up thêm chút ảnh từng bé cho mọi người thỏa mãn đi anh :x:x nhất là em :"> cả tuần nay cứ rỗi là lại vào vietpet :">

hatran

Member
Mặt mày đứa nào cũng thương quá anh ơi, thích cái tấm 3 đứ đua nhau ngáp :))....

Anh Tuấn cho em xin vài tấm của mấy đứa con gái đi anh ....

Ngóng hình quá :x

Cảm ơn anh ạ

hihi, e đi thăm người ốm giờ mới về đến nhà là vào xem ảnh luôn anh Tuấn ạ . Mãn nhãn :x:x hehe :x mà con nào là con của em thế anh Tuấn :x anh không đánh dấu từng con như kiểu đánh số hay buộc dây vào để phân biệt ah anh , lỡ người khác chọn nhầm bé của em thì sao :(:)(( Dạo này thứ 7 chủ nhật e đi học chuyển bằng pháp lý từ sáng đến 6h30 tối mới xong nên cũng bận quá không sang anh chơi được :(:)((