• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Căn cứ Trungwan-Q9

gialac

Member
gửi haohao !
tứan gì đó có là nạn nhân hay không chỉ là ví dụ hao nhé ! vì đợt vừa rồi vẫn còn nguyên tiền nên tiếp tục đặt hàng là không có gì ngạc nhiên .
hà lan hay Mỷ không quan trọng haohao hay ai khác nhập củng không quan trọng , Quan trọng là vấn đề của chung các bạn nhập khẩu là việc không thể bảo đảm chim có cồ hay không hoặt có đẻ hay không , giải pháp của haohao là bán không bao đúng không ? theo cách nói của haohao thì lô sắp tới của hà lan sẻ bán bao cho anh chơi hay sao ? như thế sẻ kách quan hơn à , chứ theo minh biết thì anh gì đó 291 bây giờ haohao có cho củng không lấy chứ đừng nói là bán nhé haohao vì đàn chim lô đầu tiên chỉ có mái đẻ còn trống thì vứt sọt rác hết rồi , chắc là phải nhờ anh gì đó lên tiếng bênh vực mình 1 tiếng cho đở ê mặt

các bạn ơi . chuyên có như vậy thì ngồi lại mà nói chuyện sẽ hay hơn. phong trào đang lên mà lùm xùm vậy thì làm nhiều anh em mất lửa. anh hy-q6 mới qua chơi nói mình biết thì vào đọc tá hỏa ra. ko biết có ai thù ghét mình hay ko mà chơi cái nick hiền chim( ko biết có âm chỉ mình ko) . ném đá mà sao chơi nguyên cái tên ra . sao mà sợ quá. hihi. nói chung rạo ra câc vụ lùn xùm này thì người thiệt hại vẫn là anh em chơi chim bồ câu. tại sao ko vui vẻ để mọi người được thải mãn. bạn mr ben ơi. mấy chuyện cũ củng qua rồi . dg nói lại làm gì. twan. nếu em là ah em sẻ chọn cách im lặng là hay nhất. tại vì ai củng có cái lý riêng. cãi hoài được hoài. chúc mọi người vui vẻ. sư tử mỹ lúc trước anh nhân có mua 5 cặp thì có 3 cáp mình xái dc . chút ý kiến . từ giờ ko phát biểu nửa. hihi

haohao

Member
Đúng là nói hoài được hoài, ai cũng nói theo cái lý riêng của mình, mình sẽ không phát biểu gì thêm, chúc mọi người cuối tuần vui vẻ.

gialac

Member
bài viết này giọng khách sáo 1 chút nghe có vẽ anh em hơn nếu biết lắng nghe và khách sáo như thế này thì dể chịu hơn rồi . đừng nghỉ rằng mình nhập chim ha lan hay Mỷ thì mình ngồi chiếu trên nói sao thì nói .
Kiềng NPA tôi có nhưng tôi không dám mang cho chim con của mình vì lo sợ loạn nguồn gien quí . nói vậy là trungwan hiểu rồi chứ . khai thác sự đam mê và lòng tin của khách hàng để hưởng lợi và LỢI DỤNG SỰ ĐAM MÊ VÀ LÒNG TIN CỦA KHÁCH HÀNG ĐỂ KIẾM LỢI là 2 việc khác nhau hoàn toàn . cái trò đánh lận con đen chỉ có dân chợ búa mới sử dụng còn chơi đúng nghĩa thì đó là trò bẩn tôi chỉ nếu vấn đề cho trungwan thấy thôi tôi không ám chỉ ai cả . tôi sẻ nói khi thấy bất cứ ai làm trò . không riêng gì bạn
tôi viết bài này là có ý muốn stop tôi không muốn bới móc chuyện người khác nếu người khác biết lắng nghe ý kiến anh em để chơi vui là chính nhưng qua những bài viết của trungwan tôi thấy mình bị coi thường quá mức củng như anh em chơi bồ câu kiểng nên nói vài lời khó nghe . hy vọng qua vụ việc này trungwan có 1 cái nhìn toàn cảnh về cuộc chơi củng như việc mua bán , chứ nói thật chưa có thằng bán chim chuyên nghiệp nào dám nói mình tốt cả trungwan ạ , anh em chơi vui là chính , thực chất dù bạn có nhập chim từ hành tinh khác hay những loại bồ câu đả tuyệt chủng thì trong mắt mọi người bạn vẫn = thằng bán chim mà thôi không có gì là ghê gớm để vinh danh cả

trungwan

Member
tôi viết bài này là có ý muốn stop tôi không muốn bới móc chuyện người khác nếu người khác biết lắng nghe ý kiến anh em để chơi vui là chính nhưng qua những bài viết của trungwan tôi thấy mình bị coi thường quá mức củng như anh em chơi bồ câu kiểng nên nói vài lời khó nghe . hy vọng qua vụ việc này trungwan có 1 cái nhìn toàn cảnh về cuộc chơi củng như việc mua bán , chứ nói thật chưa có thằng bán chim chuyên nghiệp nào dám nói mình tốt cả trungwan ạ , anh em chơi vui là chính , thực chất dù bạn có nhập chim từ hành tinh khác hay những loại bồ câu đả tuyệt chủng thì trong mắt mọi người bạn vẫn = thằng bán chim mà thôi không có gì là ghê gớm để vinh danh cả
Mình nói cho bác nghe nè!Cái topic này là căn cứ,khoe chim thành viên,mình chẳng đăng bán gì ở đây cả.Và mấy con chim trong này là niềm vui của mình.Bác vào đây nói này nói nọ thì bác tôn trọng ai mà tôi phải tôn trọng bác!Tôi bán chim nhập thì ko có quyền bán chim con à?Bác nghe mấy cái tin linh tinh rồi lên đây nói tùm lum,bác chẳng biết gì cà,chỉ là bị người khác giật dây mà thôi!Bác càng nói nữa thì cũng càng làm người khác coi thường,với cái lý sự cùn của bác!Haizz,các anh em muốn mình ko nói nữa,mà mình đi có 1 ngày,về thấy cái topic lại dài thêm 1 trang,nghỉ cũng phải nói thôi!Tôi chẳng cần ai tôn vinh cả,tôi chỉ cần có mấy con chim đẹp mà chơi thôi!Ừ tôi bán chim,ai thích thì mua,ai ko muốn mua thì tới tham quan,uống cafe cũng vui rồi!Tôi chẳng hại ai hết mà có nạn nhân!Ai thích chơi chim thì tới làm bạn,ai không thích thì thôi ko chơi,chẳng ai hại gì ai!Bác tưởng bác hay,bác tài,đi dánh giá người này,người nọ!Nói riêng mấy con chim bác nuôi thôi,giá trị thế nào,tốn bao nhiêu công sức tạo ra,có ý nghĩa gì ko?Hay chỉ là mua chim người ta mang về cho đẻ,ra con lại bán lấy lại vốn?Bác khoe bác nuôi chim từ lâu rồi,có cái gì đặt biệt khoe đi nào!Hãy chìn lại mình xem mình làm được cái gì trước khi phê phán người khác(cái này tôi nhớ hình như học hồi mẫu giáo hay cấp 1 gì đó rồi!).Tôi chẳng làm được gì nhiều,nhưng cũng làm được vài thứ thỏa mãn đam mê,có cái khoe bạn bè,tôi chẳng hổ thẹn vì điều đó!
Xin lỗi các anh,các bạn!Mọi người nói Trungwan không nên nói tiếp nữa,điều đó rất đúng!Nhưng đôi lúc mình bực mình thì mình ko thoải mái,phải nói để giải tỏa,mong mọi người đừng chấp!Các anh,các bạn nào không thấy vừa lòng điều gì thì cứ gọi điện thoại trách Trungwan nhé,còn có thời gian thì xuống chổ mình uống cafe rồi nói ra cũng được!Chủ yếu là mình chơi,chơi thì phải thoải mái mới thích!Trungwan thích được gặp gỡ những người như mình,cùng tâm huyết phát triển bồ câu kiểng ngày càng phong phú lên!Thân
Mình sẽ ko nói nữa,tới khi có cái gì mới mới khoe trong căn cứ nhé!=;

gialac

Member
Bác khen hay chê đây?Mấy con nhâp giờ toàn chim HaLan,kiềng là kiềng HaLan.Kiềng Mỹ giờ đeo chim con của tụi nó ra!Bác thấy ai đeo kiềng Mỹ cho chim thường thì chỉ cho em biết,em nói cho bác biết đồ giả hay thật liền!:-w
nq10 có chim con d0eo kiềng nhập ai đến mang ?

gialac

Member
Bác có hiểu biết đấy nhỉ,nhưng chưa chính xác nhé!Và chắc chắng là cũng chưa chơi cung sư tử Mỹ nào rồi!Kiểm chứng lại nhé.
Bác gọi thử xem ai đeo kiềng cho bác??Chim giờ loạn nguồn gốc rồi,tụi này không đeo cho ai nữa hết!:-o
Và chắc chắng là cũng chưa chơi cung sư tử Mỹ nào rồi
coi thường anh em có ý kiến đóng góp

gialac

Member
Kiềng chỉ để trang trí và đánh dấu,bác muốn nghĩ sao thì nghĩ!Chim thì phải đẹp mới có người chơi,chất lượng thì bác mua giá hợp lý sẽ có người bao đẻ cho bác!Còn mua rẻ thì từ đầu bác đã chấp nhận hên xui,giờ cũng ko trách được ai cả,đúng ko?
Trungwan cũng ko muốn mất lòng các bạn,các anh,các chú chơi bồ câu.Nếu mình ko nhập thì có chim đẹp chơi ko,nếu ko bán thì lấy tiền đâu xây dựng bầy chim,nuôi ăn bầy chim?Trungwan và vài anh em nhập chim,cùng 1 số anh em tâm huyết và đam mệ bồ câu sư tử cũng đã cố gắng phát triển phong trào bồ câu sư tử,hàng nhập giá cao,mang về ko bán rẻ được,nhưng bảo đảm với 1 số người làm ăn thì với lợi nhuận thì ít mà rủi ro cao như nhập chim thì không phải ai cũng dám làm!Hy vọng mọi người hãy tìm những con chim đẹp mà chơi,đừng để ý mấy chuyện linh tinh như thế này làm mất tinh thần,mất sự đam mê!Chúc phong trào ngày càng phát triển!<:p
Kiềng chỉ để trang trí và đánh dấu
yếu kém kiến thức .

Nếu mình ko nhập thì có chim đẹp chơi ko

ếch ngồi đái giếng mà giếng sâu nữa nên mới dám phái biểu như thế này

gialac

Member
Ai mua chim,luc coi chim thi se biet.minh chang can cho nguoi ngoai coi cai gi het.Nguoi ta bo tien ra mua chim thi nguoi ta cung ko co ngu mua chim bay.Bac thi cay cu vu chim nhap wa roi,chang nen noi nhieu voi bac lam gi.Bac muon nghi sao thi ke,chim minh cu dep thi chang so ko co nguoi choi.
ép quá nên lí sự cùnnnnnnnnnnnnnnn

gialac

Member
Trungwan mới gọi anh Tuấn Phú Nhuận.Anh Tuấn không biết anh Hienchim là ai hết!Sao anh nói Trungwan bán chim cho anh hả???:-/:-/:-/
ngưu tầm ngưu , mã tầm mã gian thu7ng câu kết

gialac

Member
Mình nói cho bác nghe nè!Cái topic này là căn cứ,khoe chim thành viên,mình chẳng đăng bán gì ở đây cả.Và mấy con chim trong này là niềm vui của mình.Bác vào đây nói này nói nọ thì bác tôn trọng ai mà tôi phải tôn trọng bác!Tôi bán chim nhập thì ko có quyền bán chim con à?Bác nghe mấy cái tin linh tinh rồi lên đây nói tùm lum,bác chẳng biết gì cà,chỉ là bị người khác giật dây mà thôi!Bác càng nói nữa thì cũng càng làm người khác coi thường,với cái lý sự cùn của bác!Haizz,các anh em muốn mình ko nói nữa,mà mình đi có 1 ngày,về thấy cái topic lại dài thêm 1 trang,nghỉ cũng phải nói thôi!Tôi chẳng cần ai tôn vinh cả,tôi chỉ cần có mấy con chim đẹp mà chơi thôi!Ừ tôi bán chim,ai thích thì mua,ai ko muốn mua thì tới tham quan,uống cafe cũng vui rồi!Tôi chẳng hại ai hết mà có nạn nhân!Ai thích chơi chim thì tới làm bạn,ai không thích thì thôi ko chơi,chẳng ai hại gì ai!Bác tưởng bác hay,bác tài,đi dánh giá người này,người nọ!Nói riêng mấy con chim bác nuôi thôi,giá trị thế nào,tốn bao nhiêu công sức tạo ra,có ý nghĩa gì ko?Hay chỉ là mua chim người ta mang về cho đẻ,ra con lại bán lấy lại vốn?Bác khoe bác nuôi chim từ lâu rồi,có cái gì đặt biệt khoe đi nào!Hãy chìn lại mình xem mình làm được cái gì trước khi phê phán người khác(cái này tôi nhớ hình như học hồi mẫu giáo hay cấp 1 gì đó rồi!).Tôi chẳng làm được gì nhiều,nhưng cũng làm được vài thứ thỏa mãn đam mê,có cái khoe bạn bè,tôi chẳng hổ thẹn vì điều đó!
Xin lỗi các anh,các bạn!Mọi người nói Trungwan không nên nói tiếp nữa,điều đó rất đúng!Nhưng đôi lúc mình bực mình thì mình ko thoải mái,phải nói để giải tỏa,mong mọi người đừng chấp!Các anh,các bạn nào không thấy vừa lòng điều gì thì cứ gọi điện thoại trách Trungwan nhé,còn có thời gian thì xuống chổ mình uống cafe rồi nói ra cũng được!Chủ yếu là mình chơi,chơi thì phải thoải mái mới thích!Trungwan thích được gặp gỡ những người như mình,cùng tâm huyết phát triển bồ câu kiểng ngày càng phong phú lên!Thân
Mình sẽ ko nói nữa,tới khi có cái gì mới mới khoe trong căn cứ nhé!=;
khoe khoang khó đào tạo sao không posss vài chứng từ hà lan rồi nói tiếp nhân danh đam mê bồ câu kiểng để kiếm ăn thì nói đại đi ai không biết mới 7 ngày tuổi là bạn lo bán rồi poss vài chứng từ hà lan đi tôi sẻ poss đàn chim của mình cho bạn được khai sáng

mybenz1980

Member
gửi haohao !
tứan gì đó có là nạn nhân hay không chỉ là ví dụ hao nhé ! vì đợt vừa rồi vẫn còn nguyên tiền nên tiếp tục đặt hàng là không có gì ngạc nhiên .
hà lan hay Mỷ không quan trọng haohao hay ai khác nhập củng không quan trọng , Quan trọng là vấn đề của chung các bạn nhập khẩu là việc không thể bảo đảm chim có cồ hay không hoặt có đẻ hay không , giải pháp của haohao là bán không bao đúng không ? theo cách nói của haohao thì lô sắp tới của hà lan sẻ bán bao cho anh chơi hay sao ? như thế sẻ kách quan hơn à , chứ theo minh biết thì anh gì đó 291 bây giờ haohao có cho củng không lấy chứ đừng nói là bán nhé haohao vì đàn chim lô đầu tiên chỉ có mái đẻ còn trống thì vứt sọt rác hết rồi , chắc là phải nhờ anh gì đó lên tiếng bênh vực mình 1 tiếng cho đở ê mặt
Gialac...
Chuyện này là chuyện của mấy anh. TUẤN - Phú Nhuận không phải là thằng khùng để anh đem ra bàn tán nha. Anh là người tốt hả - mặt không xẹo hả - anh giỏi thì ra mặt thẳng mình là ai đi, rồi bàn tán vấn đề giữa anh và trungwan. Chuyện của mấy anh, mấy anh tự giải quyết nha. Tui có tiền thì bỏ ra mua cái đẹp, cái mình thích mà cũng không đến nổi bị khùng như mấy anh nói đâu. (Mua chim trả lại phải nhờ giang hồ đòi tiền rồi lại lấy tiền đặt chim nữa, người ngoài cuộc nhìn vào xem thử TUẤN - Phú Nhuận có bị khùng không.....). Anh Gialac cần gì DT trực tiếp mình 0934161280
Thân anh Gialac ( hay là GIÀ LẠC... HẬU )

trungwan

Member
Gialac...
Chuyện này là chuyện của mấy anh. TUẤN - Phú Nhuận không phải là thằng khùng để anh đem ra bàn tán nha. Anh là người tốt hả - mặt không xẹo hả - anh giỏi thì ra mặt thẳng mình là ai đi, rồi bàn tán vấn đề giữa anh và trungwan. Chuyện của mấy anh, mấy anh tự giải quyết nha. Tui có tiền thì bỏ ra mua cái đẹp, cái mình thích mà cũng không đến nổi bị khùng như mấy anh nói đâu. (Mua chim trả lại phải nhờ gian hồ đòi tiền rồi lại lấy tiền đặt chim nữa, người ngoài cuộc nhìn vào xem thử TUẤN - Phú Nhuận có bị khùng không.....). Anh Gialac cần gì DT trực tiếp mình 0934161280
Thân anh Gialac ( hay là già lạc... HẬU )
:)):)):)) No comment!:-??

gialac

Member
Gialac...
Chuyện này là chuyện của mấy anh. TUẤN - Phú Nhuận không phải là thằng khùng để anh đem ra bàn tán nha. Anh là người tốt hả - mặt không xẹo hả - anh giỏi thì ra mặt thẳng mình là ai đi, rồi bàn tán vấn đề giữa anh và trungwan. Chuyện của mấy anh, mấy anh tự giải quyết nha. Tui có tiền thì bỏ ra mua cái đẹp, cái mình thích mà cũng không đến nổi bị khùng như mấy anh nói đâu. (Mua chim trả lại phải nhờ giang hồ đòi tiền rồi lại lấy tiền đặt chim nữa, người ngoài cuộc nhìn vào xem thử TUẤN - Phú Nhuận có bị khùng không.....). Anh Gialac cần gì DT trực tiếp mình 0934161280
Thân anh Gialac ( hay là GIÀ LẠC... HẬU )
việc của bạn để HIENCHIM giải quyết sorry vì có lời không phải . đừng nóng vì đọc kỷ chẳng thấy mình viết gì đụng chạm đến Tuấn phú nhuận cả ,
có cảm thấy bạn viết như thế là quá đáng không ? Thân anh Gialac ( hay là GIÀ LẠC... HẬU ) hung hăn thấy sợ quá trích 1 bài nào gialac viết có gọi đích danh anh TUẤN PHÚ NHUẬN dùm mình xem còn thằng myben1980là thằng nào vào đây lớn tiếng vậy mày khùng vì nắng nóng à .có 1 mình mày tên tuấn à .

mybenz1980

Member
củng như lúc đầu lập trường của tôi là bác làm loạn kiềng nhập tôi tế nhị không ra mặt để bác rút kinh nghiệm còn bác mua bán làm sao nạn nhân của bác lên tiếng thì bác giải quyết . tôi sẻ kiểm chứng lại cặp sư tử trằng vì sao trả lại hàng .
danh của anh Tuấn của bác ai gan lắm mới dám tự nhận . bác có dám chắc là nick hienchim không phải là anh Tuấn viết không ? mặt anh tuấn củng có XẸO thì vạch được mắt ai ? bản năng của con rùa rụt đầu tấc nhiên không gì phải nói cả đôi khi phải như thế để bọn làm ăn ẩu nó mới không dám làm bậy .
bới móc hay không là do bác làm được và nói đúng hay không thôi , bác làm đúng sợ gì người ta bới móc ? việc bới móc cái xấu để anh em biết mà tránh thì sao gọi là nhỏ nhen bác định nghĩa được từ nhỏ nhen chưa ? mà đánh giá người khác . như tôi đả nói bác nên làm ăn đàng hoàn thì hơn tôi còn theo bác dài dài , tôi không dám cả gan tạo hy vọng cho người khác như bác , cho nên bác chẳng cần thất vọng :D:D:D:D:D tại sao không dám trả lờ những thắt mắc của tôi trong bài viết trên mà cố tình đưa anh tuấn vào hòng giải vây cho bác . tôi mà dùng nick ảo thì bác không xong từ mấy hôm nay rồi
Gia lac....
Từ bài viết của Hienchim mình đã đính chính không liên quan tới mình. Anh còn nói vậy không phải ám chỉ TUẤN - Phú Nhuận này sao. Myben1980 là nick của TUẤN - Phú Nhuận chắc không ít người biết à, còn gialac anh là ai, cứ ra mặt lấy tên thật mà nói chuyện đi. Mình đã đính chính không muốn dính vào chuyện của mấy anh mà.. ( thằng ỉa không hôi, còn thằng đạp nó thì.. ). Nắng nóng thật đó, anh cứ lôi tui vào chuyện của mấy anh cứ ra mặt đi coi thử TUẤN - Phú Nhuận này tỉnh hay khùng là biết liền ( Người bỏ tiên mua chim không thấy bực bội, người ngoài thì,.. ăn cơm nhà lo chuyện thiên hạ sao..

gialac

Member
sorry Tuấn !!!!
bạn xem bài viết kỷ nhé nếu tôi viểt rỏ là Tuấn phú nhuận ( hay nick myben1980 )này nọ thì bạn chửi tôi chịu hết. Còn ám chỉ thì không thực tế nhé . chỉ là cảm giác của riêng bạn mà thôi . tôi không viết thẳng tên TUẤN PHÚ NHUẬN là tôi có ý không muốn lôi kéo người khác vào vụ này ngoài trungwan
Đằng này tôi chỉ viết là anh Tuấn tôi không nêu đích danh bạn nhé ,và tôi củng chẳng quan tâm bạn là ai có nhiều người biết bạn hay không với tôi không quan trọng ( thằng nào Ị thằng nào đạp hay thằng nào ngửi củng không quan trọng . Bạn khùng hay tỉnh củng là do bạn nói hết chứ tôi củng không quan tâm ) thứ 2 là hienchim lôi bạn vào rồi trungwan và haohao viết tiếp bạn nhé gialac chưa bao giờ lôi bạn vào chuyện của tôi cả bạn dùng nick myben1980 nói tôi già lạc hậu củng không sao tôi không tranh cãi với bạn vì người tôi quan tâm là trungwan :D:D:D:D bạn nên xem rỏ để tránh việc bạn đang lo chuyện của tôi và trungwan . vì bạn đang gọi dích danh nick của tôi , để bỡn cợt tôi nói nhỏ cho bạn nghe thực ra thằng ị không hôi thằng đạp củng không hôi chỉ có thằng ngửi là thấy hôi thôi vì nó không chịu NHÌN mà chỉ biết ngửi nên nó mới là thằng ngu nhất bạn ạ

bạn xem nhé những người bị nêu đích danh ở đây ai củng cho là mình bị ám chỉ thí mấy hôm nay trungwan sẻ rất bận rộn

ai mà ở không mà dám nhảy vô phá đám ngoài mấy QUÝ NGÀI NHẬP CHIM chứ nè..nghỉ củng vui thật chứ bà con..kakaka..theo tui suy diển thì sắp tới đây diển đàn vietpet sẻ gia nhập thêm vài cái nick mới nửa cho mà xem thí dụ như :VUCHIM, HAOCHIM, VINHCHIM, BUMBICHIM hay NHANCHIM..v.v..Cứ thế mà phát huy cạnh tranh lành mạnh theo phương châm TRÂU BUỘC GHÉT TRÂU ĂN nhé QUÝ NGÀI NHẬP CHIM, để nhửng người nghèo mà bon chen đam mê chim bồ câu kiểng như tui đây vô tình có cơ hội sở hửu đc nhửng con chim " đắt tiền" bị phá giá...kakaka'' hảy phá đi phá đi đừng ngại ngùng''..kakaka

Năm 2010 diển đàn vietpet bồ câu của chúng ta đả ra mắt bộ phim rất hay và đả đc đón nhận rất thành công mang tên : "SỐ PHẬN VẢY CÁ" đạo diển: "chưa rỏ"..Đến năm 2012 lại ra mắt bộ phim hấp dẩn hơn : "CANH BẠC THỔI KÈN"..đạo diển: Victor Vu_Q6..diển viên chính: Victor Vu_Q6, mr Hien, mr BumBi, mr Nhân...Và bước sang tháng 3 năm 2013 này lại xuất hiện Trailer bộ phim mới với tựa đề: " SỰ THẬT NGUỒN GỐC CON BỒ CÂU SƯ TỬ" củng không kém phần hấp dẩn của đạo diển: " đang dấu tên".. diển viên chính: mr Trungwan, gialac..Hienchim.. Hân hạnh mời quý vị hảy đón xem..Kính chào..

gialac

Member
Nếu bạn Mr Ben thực sự yêu thích sư tử thì mình sẽ tạo điều kiện cho bạn thỏa mãn,Chờ nhé!Bạn sẽ hài lòng thôi!>:D<
Bác GiaLac đâu rồi?ngồi ngoài hùa thôi à?Không nói gì nữa à?Bác là ai,bác ngon thì tự xưng tên đi rồi nói chứ!Nhiều anh em đang thắc mắc xem bác là ai kìa!=))=))=))
trungwan đâu rồi hôm nay nhiều anh em thắc mắt đang muốn xem trungwan nói gì nữa nè ? không nói gì nữa à ? ngồi ngoài tức chịu tức không hùa vào đây nổi nữa sao ?

đúng là cây muốn lặng mà gió chẳng chịu ngừng

trungwan

Member
trungwan đâu rồi hôm nay nhiều anh em thắc mắt đang muốn xem trungwan nói gì nữa nè ? không nói gì nữa à ? ngồi ngoài tức chịu tức không hùa vào đây nổi nữa sao ?

đúng là cây muốn lặng mà gió chẳng chịu ngừng
Đơn giản là bác ko có tư cách hỏi ai hết!:-h

gialac

Member
theo bác thì làm thế nào mới có tư cách để hỏi ?
đơn giản bây giờ với tư cách 1 khách hàng chuẩn bị o và đờ tôi yêu cầu bác là nhà cung cấp vui lòng posss cho tôi 1 vài hóa đơn chứng từ là chim bác mua ở tận hà lan để tôi có thể kiểm chứng thực tế . Nếu bác là người làm ăn đàng hoàn thì bác sợ cái gì mà không dám poss mà đả là nhà cung cấp từ chối để khách hàng kiểm chứng liệu bác có làm ăn đàng hoàn không ? tư cách của bác như thế nào tôi không nói xa xôi chỉ cần mọi người từng đọc bài viết của bác họ củng có thể biết được chút ít:-w:-w:-w:-w:-w:-w:-w

trungwan

Member
theo bác thì làm thế nào mới có tư cách để hỏi ?
đơn giản bây giờ với tư cách 1 khách hàng chuẩn bị o và đờ tôi yêu cầu bác là nhà cung cấp vui lòng posss cho tôi 1 vài hóa đơn chứng từ là chim bác mua ở tận hà lan để tôi có thể kiểm chứng thực tế . Nếu bác là người làm ăn đàng hoàn thì bác sợ cái gì mà không dám poss mà đả là nhà cung cấp từ chối để khách hàng kiểm chứng liệu bác có làm ăn đàng hoàn không ? tư cách của bác như thế nào tôi không nói xa xôi chỉ cần mọi người từng đọc bài viết của bác họ củng có thể biết được chút ít:-w:-w:-w:-w:-w:-w:-w
Chổ này là căn cứ khoe chim!Trungwan ko rao bán cái gì để bác phải kiểm chứng!Ai mua tôi cho coi,người ngoài thì ko cần nhiều chuyện làm gì cho mệt!Chim HaLan hay chim Mỹ gì cũng vậy,đẹp thì mới bán được!Tui chẳng cần phải quảng cáo chi nữa!:-h