• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Căn cứ Trungwan-Q9

6rau

công nhận là các chú nhập chim về đẹp thiệt, nhưng mà mang về VN các chú chém dữ quá,gấp cả chục lần giá mua về.theo tôi thì những ai đam mê thì cứ chờ 1 thời gian cho nhiều,lúc đó bán rẻ thì mình hãy chơi.ngay tại thời điểm này đây ai muốn chứng tỏa mình là dân Vip thì cứ ngu nhào vô mua về rồi mai đây không đẻ,hay hàng nhập về nhiều hoặc xui nữa bị cúm H5N1 bùng phát thì đi đời nhà ma.đúng là hen xui làm giàu cho những thằng nhập chim mưu lợi thôi.:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|

trungwan

Member
công nhận là các chú nhập chim về đẹp thiệt, nhưng mà mang về VN các chú chém dữ quá,gấp cả chục lần giá mua về.theo tôi thì những ai đam mê thì cứ chờ 1 thời gian cho nhiều,lúc đó bán rẻ thì mình hãy chơi.ngay tại thời điểm này đây ai muốn chứng tỏa mình là dân Vip thì cứ ngu nhào vô mua về rồi mai đây không đẻ,hay hàng nhập về nhiều hoặc xui nữa bị cúm H5N1 bùng phát thì đi đời nhà ma.đúng là hen xui làm giàu cho những thằng nhập chim mưu lợi thôi.:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|
Xin lỗi anh,chim em bán hết rồi,còn mấy con để chơi nên anh khỏi phá nữa.Thank's!:p

trungwan

Member
Update chim sư tử con sản phẩm màu mới!
Một em blue bar 2 tháng!

Em mới ko có gạch:

Con này ko có gạch,hi vọng ra cream barless!chu=ờ thêm 1 tuần là biết thôi!

trungwan

Member
Update hình chim con kỳ này!
-Bông cúc con:

-Sư tử con:(đã bán mấy con,còn lại để chơi!:D)

Ai đam mê sư tử và lai tạo màu mới thì giao lưu nhé!:x

trungwan

Member

Chim con mới biết ăn mà lông chân dài ghê!

Cặp con khác:

Hai cặp sư tử trắng là chim Ý nhé các bác!Chúc cả nhà vui vẻ!

trungwan

Member

Chim này chim lẻ hả bác...giá cả sao vậy?
Chim này là giống mới,Africa owl-Cú Châu Phi,VN gọi nôm na là két màu!Con này giá bằng sư tử Mỹ vì là hàng nhập từ Mỹ,do không được chuộng trên thị trường nên hiện giờ chỉ có mình chơi!hiii

binhchanh

Member
Hình như Trung Quân hứa cho mình con này để ghép với con mái Vàng, sao ko thấy đưa ta?

carlos

Member
Chim này là giống mới,Africa owl-Cú Châu Phi,VN gọi nôm na là két màu!Con này giá bằng sư tử Mỹ vì là hàng nhập từ Mỹ,do không được chuộng trên thị trường nên hiện giờ chỉ có mình chơi!hiii
Haha..thế thì của đâu mà mua.....=))

huyq11

Member
sư tử hà lan màu kem 2 gạch nhìn thích thật ......................... ước gì mình có cặp chim đó :( :D .. Quân nhìu hàng lạ thật :p chúc căn cứ nhìu giống mới để hội chim kiểng VN ngày càng phát triển . thân