• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bồ Câu NHẬTAN (Hà Nội)

thanhhaivs

Member
nhìn chim của mấy anh mà phê làm sao nhìn lại chim mình muốn thịt luôn !em củng thít chim đua nhìn nó khỏe mạnh bóng làm sao em cũng nuôi được mấy đôi mà buồn gì ỡ tây ninh không ai chơi cã VÀ CŨNG không biết làm sao có được cái kiềng để đeo nên nản!nên không tăng đàn
Bạn qua bên này xem. Tây ninh cũng có nhiều người chơi đó. Những cái bạn cần đều có ở đây: Bồ Câu Việt Nam

Đúng là căn cứ víp Chủ nhân đầu tư công phú quá Chim bổn trung quốc thật đẹp nt vo inbox cho e giá 1 cặp trung quoc con nhé. Moi choi nhìn các anh them quá

thanhhaivs

Member
Đúng là căn cứ víp Chủ nhân đầu tư công phú quá Chim bổn trung quốc thật đẹp nt vo inbox cho e giá 1 cặp trung quoc con nhé. Moi choi nhìn các anh them quá
Mình có mấy loại chơi theo sở thích thôi, không có gì Vip đâu bạn ơi.
Mình chơi không có bán chim nên ko thỏa mãn yêu cầu của bạn được rồi.
Anh em chơi vui thì tặng nhau chim hoặc trứng về gây đàn và cũng góp phần làm phát triển phong trào. Bạn có thể ghé căn cứ mình giao lưu, nếu bạn có đam mê thì cuộc chơi sẽ mang tính chia sẽ và fun hơn.
Chim trung quốc nhà mình cũng có mấy con nhưng bị trộm vô bắt hết rồi.