• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bầy con của STING HAUS OF LAZIC & ZITA VOM BENI

doanhcauson

Vietpet sponsor
Update vài hình ảnh bầy puppies của Sting haus of Lazic và Zita vom Beni, mời các bạn xem hình

Hình chụp ngày 10/5 khi mấy bé được 16 ngày tuổi

doanhcauson

Vietpet sponsor
Thêm vài tấm vừa mới chụp hôm nay khi mấy bé được 18 ngày tuổi, mời các bạn xem hình....

chim re quat

Mình sẽ không quan tâm đến nguồn gốc, xuất xứ của chó mẹ, chó cha nếu đó là chó của NKDROTTWEILER! Sẽ có 1 ngày đẹp trời! Hy vọng sẽ được anh Doanh ưu ái!

doanhcauson

Vietpet sponsor
Mình sẽ không quan tâm đến nguồn gốc, xuất xứ của chó mẹ, chó cha nếu đó là chó của NKDROTTWEILER! Sẽ có 1 ngày đẹp trời! Hy vọng sẽ được anh Doanh ưu ái!
Cám ơn bạn đã tin tưởng . Hy vọng sẽ được đón tiếp bạn tại NKDRottweiler home:D. Thân chào

Hung.tinhyeu

Active Member
Nhờ Khải Q4 và Doanh cùng một vài anh em xem hộ là có để được điếu thuốc là nằm ngang trên mũi em rot có đánh dấu đỏ mà không bị rớt điếu thuốc lá không.

Thanh_arch

Member
Nhờ Khải Q4 và Doanh cùng một vài anh em xem hộ là có để được điếu thuốc là nằm ngang trên mũi em rot có đánh dấu đỏ mà không bị rớt điếu thuốc lá không.

1 phương pháp thử độ gấp của mặt ROT khi còn là chó con:-bd
Anh em mới tập chơi nên học tập và thử nghiệm khi đi chọn con giống nhé, thanks bác Hùng

doanhcauson

Vietpet sponsor

Em thì không có hút thuốc nên không có thuốc lá để thử, chắc phải lấy cây bút chì để thử nhưng chắc là phải gắn thêm keo hai mặt cho nó khỏi rớt hehehe. Chắc đây là phương pháp mới để thử độ gãy của bác Hùng nhỉ?:D Thân chào.

dung_bth

Member
Cho em rướt 1 bé về được không anh Doanh?

anh Doanh ơi, em muốn rước 1 em về thì khi nào là thích hợp hả anh, cho em biết càng sớm càng tốt nha, em nóng lòng quá anh ơi, em muốn đăng ký 1 bé boy được không? Cho em biết giá để chuẩn bị nha anh, thanks nhiều!

doanhcauson

Vietpet sponsor
Update vài hình ảnh của mấy bé khi được 30 ngày tuổi ,hình chụp vào ngày 24/5, mời các bạn xem hình

doanhcauson

Vietpet sponsor
Và hình vừa chụp hôm nay khi mấy bé vừa được 5 tuần tuổi,cái tuổi bắt đầu quậy phá và đùa giỡn cắn nhau suốt ngày ...

viet-hong

Member
các em nó nhanh nhẹn quá bác doanh à. mới có 35 ngày mà nhìn em nào em ấy màu mảng đầu thủ phê quá bá doanh nhỉ

trantantai

Active Member
Những bé này thừa hưởng được nhiều điều tốt đẹp quá, cha mẹ đẹp, người chăm sóc tốt. Một khởi đầu không thể hoàn hảo hơn. Ai có diễm phúc ẵm được 1 em nuôi cũng đáng cái công lắm. Nhìn mà chỉ biết ước ao thôi anh Doanh ơi

doanhcauson

Vietpet sponsor
các em nó nhanh nhẹn quá bác doanh à. mới có 35 ngày mà nhìn em nào em ấy màu mảng đầu thủ phê quá bá doanh nhỉ
Cám ơn Giang đã có lời nhận xét chân tình. Tuy mới gặp em và Đòan chỉ 1 lần nhưng anh thấy tâm huyết và lòng đam mê của 2 em thật mảnh liệt :-bd. Chúc em và Đoàn sẽ gặt hái được nhiều thành công trong sự lựa chọn mới nhé. Thân chào
Những bé này thừa hưởng được nhiều điều tốt đẹp quá, cha mẹ đẹp, người chăm sóc tốt. Một khởi đầu không thể hoàn hảo hơni có diễm phúc ẵm được 1 em nuôi cũng đáng cái công lắm. Nhìn mà chỉ biết ước ao thôi anh Doanh ơi
Cám ơn em đã có lời khen . Anh hy vọng thời gian tới em sẽ đạt được những gì em mong muốn.Thân chào.

viet-hong

Member
Cám ơn Giang đã có lời nhận xét chân tình. Tuy mới gặp em và Đòan chỉ 1 lần nhưng anh thấy tâm huyết và lòng đam mê của 2 em thật mảnh liệt :-bd. Chúc em và Đoàn sẽ gặt hái được nhiều thành công trong sự lựa chọn mới nhé. Thân chào

Cám ơn em đã có lời khen . Anh hy vọng thời gian tới em sẽ đạt được những gì em mong muốn.Thân chào.
cảm ơn bác đã động viên nhìn mấy em nhà bác mà nghiền quá chỉ muốn ngắm mãi thôi nhưng tiếc rằng thời gian có hạn lên em ko thể ngắm các em nó thêm một vài lần nữa khi về mà vẫn thấy tiếc.