• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bầy con của STING HAUS OF LAZIC & ZITA VOM BENI

da8888

Member
A Doanh chơi hàng khủng mà cứ âm thầm thế

Vụ này cộng thêm 1 số vụ khác thì phải ra ks 5 sao mới bõ anh nhỉ hehehe

Em ghi sổ đầy đủ rồi mai mốt về tính luôn 1 lần nhé hehehe

doanhcauson

Vietpet sponsor
A Doanh chơi hàng khủng mà cứ âm thầm thế

Vụ này cộng thêm 1 số vụ khác thì phải ra ks 5 sao mới bõ anh nhỉ hehehe

Em ghi sổ đầy đủ rồi mai mốt về tính luôn 1 lần nhé hehehe
Hi Dũng,
Anh em bên này ai cũng biết , tại em ở xa quá nên anh báo chưa kịp thôi:D, chứ anh đâu có âm thầm gì đâu hihi. Vậy tranh thủ tuần sau về luôn đi :)), sẳn đang nóng anh làm luôn một thể chứ để lâu quá nó nguội mất:)) Thân chào

sonduc74hkvn

chuc mung anh doanh nhe, neu khi nao anh chuan bi cho cac be ra o rieng thi uu tien cho e mot chu duc nhe, em la son o ha noi ma may lan co dt cho anh hoi ve rott. Cam on anh nhieu vaf tao dieu kien giup em mot chu rot de thoa man niem dam me, so dt cua em 0902237070

bevy2002

Member
Chào anh Doanh! chúc mừng anh có đàn chó đẹp nhé. Chúc anh mọi sự may mắn. Em là Huệ, đã đến nhà anh rồi, anh nhớ không ạ? Mấy con chó lớn của anh em thích lắm.Có dịp chúng ta sẽ là thông gia của nhau anh nhé,hi hi...!

doanhcauson

Vietpet sponsor
Chào anh Doanh! chúc mừng anh có đàn chó đẹp nhé. Chúc anh mọi sự may mắn. Em là Huệ, đã đến nhà anh rồi, anh nhớ không ạ? Mấy con chó lớn của anh em thích lắm.Có dịp chúng ta sẽ là thông gia của nhau anh nhé,hi hi...!
Cám ơn Huệ đã có lời chúc tốt đẹp đến anh. Hy vọng chúng ta sẽ là thông gia của nhau nhé. Thân chào.

sonduc74hkvn

chào anh doanh, e là sonduc74hkvn có gửi thư cho anh để anh tạo đk giúp em một chú rott mà không thấy anh trả lời buồn quá, huhu. Mong sớm nhận được tin của anh (số đt của em 0902237070)

doanhcauson

Vietpet sponsor
chào anh doanh, e là sonduc74hkvn có gửi thư cho anh để anh tạo đk giúp em một chú rott mà không thấy anh trả lời buồn quá, huhu. Mong sớm nhận được tin của anh (số đt của em 0902237070)
Chào bạn sonduc74hkvn,
Mình chưa có nhận đựợc bất cứ thư nào của bạn gửi từ điện thọai cũng như trong hòm thư, bạn xem lại nhé. Thân chào

Nhìn con bố có quả đầu ấn tượng, hy vọng đàn con thừa hưởng gien của bố. Chúc ông chủ mọi sự như ý

doanhcauson

Vietpet sponsor
Nhìn con bố có quả đầu ấn tượng, hy vọng đàn con thừa hưởng gien của bố. Chúc ông chủ mọi sự như ý
Cám ơn lời chúc tốt đẹp của bạn. Mình cũng hy vọng mấy bé sẽ thừa hưởng được những gì tốt nhất từ bố .Thân chào

duhuonghp

Member
Bác chủ có đàn chó đẹp nhừ này chia sẻ cho anh em ngoài bắc thì thật là tuyệt vời 11 bé về 11 tỉnh thành thì chẳng mấy năm nữa rốt VN mình toàn những em khủng ngay mà .chúc bác chủ tiến tới đưa nhiều hậu duệ đẹp như đàn này về VN

trung2t3c

Active Member
Bác chủ có đàn chó đẹp nhừ này chia sẻ cho anh em ngoài bắc thì thật là tuyệt vời 11 bé về 11 tỉnh thành thì chẳng mấy năm nữa rốt VN mình toàn những em khủng ngay mà .chúc bác chủ tiến tới đưa nhiều hậu duệ đẹp như đàn này về VN
chắc ko lọt khỏi địa phận TpHCM đâu bác ơi.... gạch ném đầy sân bác Doanh xây nhà được rồi kìa

doanhcauson

Vietpet sponsor
chắc ko lọt khỏi địa phận TpHCM đâu bác ơi.... gạch ném đầy sân bác Doanh xây nhà được rồi kìa
Em nói quá, anh chưa có nhận cục gạch nào hết mà có gạch đâu mà xây nhà :D. Thân chào

duhuonghp

Member
em nghĩ ko như thế đâu .vì những 11 em cơ mà chắc các bác trong ý cũng nhường cho ACE ngoài bắc 1 hai em còi cọc chứ . anh em 1 nhà mà .bắc nam chung tay thì mới sánh vai cùng ,,...:D:D

Scoobydoo

Member
Rot nhiều vô kể, các bác cứ lo bò trắng răng, không có việc gì khó chỉ sợ không thật lòng.

doanhcauson

Vietpet sponsor
Cám ơn bạn duhuonghp;453750 đã có lời khen. Được chia sẽ cho anh em 11 tỉnh thành thì còn gì bằng , mình rất hảnh diện là đằng khác. Thân chào

NeoOne.VN

Phó chủ nhiệm CLB cuối tuần
Em mà dời được 5 hecta ở miền Trung vào SG là em bắt trộm 11 em này luôn về cho nó khỏi lạc bầy. Lại mơ tiếp những giấc mơ đẹp rồi. Chúc mừng anh.

trung2t3c

Active Member
Em nói quá, anh chưa có nhận cục gạch nào hết mà có gạch đâu mà xây nhà :D. Thân chào
tất nhiên là bác chưa nhận cục gạch nào hết.... nhưng ý của e nói là gia chủ từ chối nhận gạch nhưng mọi người cứ thẩy ầm ầm vào ko à :D:D:D:D ... e cũng có 2 "cục gạch" được người khác nhờ thẩy vào nhà bác mà e chưa dám nhận đây ...... :D:D:D

viet-hong

Member
các bạn ném gạch nhiều làm gì ko ăn thua đâu. nếu là tôi thì tôi thì tôi vác búa tạ đến cơ