• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bầy con của STING HAUS OF LAZIC & ZITA VOM BENI

daugagiamem

Vietpet sponsor
Gửi anh DOANH và KIỆT (chủ mới của IKA) vài tấm hình IKA........Mai rảnh em sẽ làm vài tấm hình IKA nữa rồi gửi lên sau........

doanhcauson

Vietpet sponsor
Gửi anh DOANH và KIỆT (chủ mới của IKA) vài tấm hình IKA........Mai rảnh em sẽ làm vài tấm hình IKA nữa rồi gửi lên sau........

Cám ơn An đã bỏ công chăm sóc Ika giùm Kiệt.Mới có 10 ngày mà trông Ika chửng chạc quá, nhìn Ika mà nhớ nó quá đi=)), chắc sáng mai anh tranh thủ lên em chơi sẳn cấy chip cho Ika và ngắm thằng ku Sheldon luôn. Thân chào

E cảm ơn a An đã nhận lời giúp e chăm hộ Ika ,thật sự rất biết ơn a và a Doanh đã tạo mọi điều kiện đề e có được Ika ,mong đến ngày đón bé về quá a ah;);)

doanhcauson

Vietpet sponsor
anh doanh oi may be vua sinh thang 7 da co chu chua em muon co 1 em co duoc ko
Chào bạn Trong Dai,
Nếu bạn muốn biết thông tin của đàn chó con , xin vui lòng điện thoại cho mình nhé. Cám ơn bạn đã quan tâm. Thân chào

daugagiamem

Vietpet sponsor
Gửi anh DOANH và KIỆT vài tấm hình trong lúc IKA qua RR chơi........Công nhận KIỆT nuôi mát tay nên IKA ra dáng quá........

trantantai

Active Member
Đẹp quá, nhìn cái mặt mà muốn nhéo quá. Công nhận bác An chụng hình lên tay quá, bữa nào phải nhờ làm cho vài phát em đực mình mới đắt hàng được=))=)):):)

kieukhanh

Member
Ấn tượng cái mặt nè,ngực khủng,body chuẩn.Mới gặp 2 tháng mà phát triển không ngờ.Kiệt chăm tốt quá,nghĩ lại...buồn 5 phút :((

Bữa nay thật sự rất vui khi IKA được chơi 1 bữa ra trò tại RR.
Nhân đây e xin cảm ơn a An (Weisenstadt vietnam,hehe...) đã ghi lại những khoảnh khắc vui đùa của IKA để e giữ làm kỉ niệm. Xin cảm ơn anh......

thantai79

Member
Bữa nay thật sự rất vui khi IKA được chơi 1 bữa ra trò tại RR.
Nhân đây e xin cảm ơn a An (Weisenstadt vietnam,hehe...) đã ghi lại những khoảnh khắc vui đùa của IKA để e giữ làm kỉ niệm. Xin cảm ơn anh......
Nhìn con em đẹp quá đúng là con của hàng đẳng cấp :)

doanhcauson

Vietpet sponsor
Gửi anh DOANH và KIỆT vài tấm hình trong lúc IKA qua RR chơi........Công nhận KIỆT nuôi mát tay nên IKA ra dáng quá........

Cám ơn An đã chia sẽ vài hình ảnh mới của Ika gửi đến anh, Ika hôm nay nhìn lớn và ngày càng giống bố Sting quá. Sẳn đây gửi đến ae 2 tấm ảnh mới nhất của Sting Hause of Lazic niềm kiêu hảnh của Lazic kennel.