• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bầy con của STING HAUS OF LAZIC & ZITA VOM BENI

doanhcauson

Vietpet sponsor
Gửi đến ace vài hình ảnh bầy I-Litter From NKDRottweiler,bầy này là do sự kết hợp giữa Sting Haus of Lazic và Zita vom Beni. Zita đã sinh được 11 bé gồm 4 đực và 7 cái vào hôm qua ngày 24-04-2011 đúng như dự đóan của người chủ củ trước khi Zita về Viêt Nam. Mời các bạn xem hình

Hình chụp hôm nay khi các bé được 1 ngày tuổi

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Đàn cún nhìn đáng yêu thật ,đủ 11 cầu thủ của 1 đội bóng, xin chúc mừng bác Doanh nhé.
Thân./.

doanhcauson

Vietpet sponsor
Hình ảnh chó cha Sting Haus of Lazic

Chó cha Sting Haus of Lazic và ông nội của bầy chó con Burning des Princes D'aragone

Đàn cún đông đúc quá, chúc mừng anh. ah, ko biết có 1 bé bị buộc dây để làm gỉ vậy nhỉ?

doanhcauson

Vietpet sponsor
Thêm vài hình ảnh của Sting Haus of Lazic

Và hình ảnh động phòng của Sting &Zita

Chúc mừng anh Doanh có đàn cún con đẹp. Anh cho em hỏi xíu, con chó con kia đeo vòng trên cổ làm chi vậy anh?

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
xin chúc mừng anh doanh !!!!!!!!!! 11 em giống như cầu thủ bóng đá vậy....he..he...

BR

viet-hong

Member
bố của bọn nhóc nhìn ghê quá bác doanh ơi chúc mừng bác với một đội tuyển bóng đá nhí nước ngoài nhé

doanhcauson

Vietpet sponsor
bố của bọn nhóc nhìn ghê quá bác doanh ơi chúc mừng bác với một đội tuyển bóng đá nhí nước ngoài nhé
Cám ơn viet-hong đã có lời chúc đến mình. Bố của bầy nhóc này Sting haus of Lazic đang là hotboy tại Bosnia và Serbia đó bạn:D. Thân chào

Chúc mừng anh Doanh, anh Doanh cho em lựa chọn số 1 được không anh?
Cám ơn Phương đã có lời chúc đến anh. Vì bầy này còn quá bé nên anh không dám hứa trước được, sợ nói trước bước không qua. Mong Phương thông cảm nhé, có gì ae mình liên lạc với nhau sau. Thân chào.

chanphuong

Member
Cám ơn Phương đã có lời chúc đến anh. Vì bầy này còn quá bé nên anh không dám hứa trước được, sợ nói trước bước không qua. Mong Phương thông cảm nhé, có gì ae mình liên lạc với nhau sau. Thân chào.
Với kinh nghiệm của Anh thì em chẳng có gì phải suy nghĩ, Anh cứ từ chối khéo thằng em dại...

doanhcauson

Vietpet sponsor
Đàn cún đông đúc quá, chúc mừng anh. ah, ko biết có 1 bé bị buộc dây để làm gỉ vậy nhỉ?
Chúc mừng anh Doanh có đàn cún con đẹp. Anh cho em hỏi xíu, con chó con kia đeo vòng trên cổ làm chi vậy anh?
Cám ơn Đức và bạn Nguyên Hóa đã có lời chúc . Bé đeo vòng cổ hơi bị yếu vì là bé cái cuối cùng ra trể nên bị ngộp, anh đeo làm dấu để tiện theo dõi sức khỏe của bé. Thân chào

cha và mẹ của bầy I này đẹp và ngầu quá anh ơi ! chắc anh chăm cực lắm đây .....chúc anh thành công và sức khoẻ nhé !!!

kucut3

Member
xin chúc mừng anh có đàn cún đẹp....kết cái thủ của cha tụi nhóc quá :D

doanhcauson

Vietpet sponsor
cha và mẹ của bầy I này đẹp và ngầu quá anh ơi ! chắc anh chăm cực lắm đây .....chúc anh thành công và sức khoẻ nhé !!!
Chào bephuongmap,
Cám ơn em đã có lời tốt đẹp đến anh. Chăm chó con rất cực, nhất là từ lúc mới sanh, rất tốn nhiều công sức và tài chính để có được bầy chó con khỏe mạnh nhưng bù lại nhìn chúng phát triển từng ngày thì bao nhiêu mệt nhọc cũng tan biến đi hết.Thân chào
xin chúc mừng anh có đàn cún đẹp....kết cái thủ của cha tụi nhóc quá :D
Cám ơn bạn đã có lời chúc và lời nhận xét chân tìnht. Thân chào
Chúc mừng anh Doanh. bầy nhóc thật tuyệt.

Thân chào,
Cám ơn Nghĩa đã ghé qua và có lời chúc đến anh. Lâu quá không gặp, hôm nào rãnh rổi cà phê nhé. Thân chào.

angelking

Member
Cha mẹ đều tuyệt vời quá anh ơi ! mấy bé này không còn lời nào để nhận xét được nữa rồi ... :)

daugagiamem

Vietpet sponsor
Hi anh DOANH!
Bầy này đẹp quá nhiều người chúc rồi em chúc nữa thấy thừa quá......Chỉ chúc anh có nhiều sức khỏe để còn chăm mấy bé nhé.........