• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bạn nghĩ gì về chó Phú Quốc vện?

DONGNAMBO

Active Member
[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=L0nEZ2eMJTs[/YOUTUBE]

Cảm ơn anh Hải, anh Khôn, anh Tuấn, anh Bưởi và những anh chị em đã đưa chó Phú Quốc đến "sàn diễn" Paris!

hopnh123

Member
anh ĐONGNAMBỘ lâu lâu lại làm cái hoàng tránh quá ..... dạo này sân vận động không thấy bóng dáng Táo Quân nè..

DONGNAMBO

Active Member
Kết nối đam mê

anh ĐONGNAMBỘ lâu lâu lại làm cái hoàng tránh quá ..... dạo này sân vận động không thấy bóng dáng Táo Quân nè..
Táo đi công tác xa nên không giao lưu với các bạn (Mực, Bull, Muốt, Chuột, Cola...) được, phận nữ nhi mà anh hopnh123!

hopnh123

Member
Táo đi công tác xa nên không giao lưu với các bạn (Mực, Bull, Muốt, Chuột, Cola...) được, phận nữ nhi mà anh hopnh123!
Xin chúc mừng anh nhé, sắp tới Q12 sắp đàn F1 rồi.... lên bia lên bia lên bia thôi anh em.

DONGNAMBO

Active Member
Kết nối đam mê

Xin chúc mừng anh nhé, sắp tới Q12 sắp đàn F1 rồi.... lên bia lên bia lên bia thôi anh em.
Lên bia, lên bia, lên bia = 3 bia. Ừ, uống vừa thôi! Chưa biết F hay O mà lên nhiều bia quá thì "có hại cho sức khỏe" nhé Hp!

DONGNAMBO

Active Member
Kết nối đam mê

T nhóc nào vậy a Phú?
F1 đó hả a?
Thân!
Nhóc này chỉ mới F 1/2 thôi K ơi! Nếu là dân nhậu thì biết cha của nhóc liền.
[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=l3cq8SpN9GE&feature=youtu.be[/YOUTUBE]

DONGNAMBO

Active Member
Kết nối đam mê

ANH dong nam bo co may em de thuong qua . ma hinh nhu anh o tay ninh fai k .
Cảm ơn bạn bocauphap đã quan tâm, quê mình ở Gò Dầu - Tây Ninh đó bạn. Bạn có bà con ở TN không?

Thoaiquan

Member
Chúc mừng anh Phú có thành viên mới nha . Em vện con này hồ sơ lý lịch ở đâu vậy anh ???

DONGNAMBO

Active Member
Kết nối đam mê

Chúc mừng anh Phú có thành viên mới nha . Em vện con này hồ sơ lý lịch ở đâu vậy anh ???
Cảm ơn Thoại Quân! Nhóc này ăn cơm nhà anh 20 ngày rồi, cha nó là một con chó chỉ thích uống bia thôi. Hôm qua, nó hiện diện ở chỗ anh em mình ngồi đó (lúc đó nó ở trên lầu). Anh vẫn còn một ít hàng mới chưa bung ra đâu TQ, đợi đến Tết hút hàng thì chưng ra chơi Tết luôn. Thân - Vui!

vện con nhìn kết quá a Phú ơi8->
Em này cũng rất bình thường thôi An ơi! Được cái dễ ăn dễ uống.

bocauphap

Member
ANH dong nam bo co may em de thuong qua . ma hinh nhu anh o tay ninh fai k .
VAy anh DONGNAMBO o sai gon ah . anh o qk 7 ah . em truoc daythi chi xem bo cau dau thoi , nhung rat thich nuoi cho vi tinh trung thanh cua no . cung de y thay ban THOAI QUAN co may emcugn de thuong ma .