• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bạn nghĩ gì về chó Phú Quốc vện?

DONGNAMBO

Active Member
Kết nối đam mê

Góp vui với anh Phú em vện cái nhà em. Tên Mít, hôm nay được đúng 3 tháng :). Chúc anh vui

Cho Phu Quoc ven 3 thang - YouTube

[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=Q3q9T5-nIS0&feature=youtu.be[/YOUTUBE]
"A lô! Đề nghị các anh CTy CV&CX đến lập biên bản em Mít đang đào công viên trái phép và ngắt lá cây kiểng xả tùm lum kìa". Chúc Huy luôn thư giãn với các bé nhé, mình sẽ sắp xếp thời gian qua chơi với Huy (đã nói thì không quên đâu).

Thoaiquan

Member
Góp vui với anh Phú em vện cái nhà em. Tên Mít, hôm nay được đúng 3 tháng :). Chúc anh vui

Cho Phu Quoc ven 3 thang - YouTube

[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=Q3q9T5-nIS0&feature=youtu.be[/YOUTUBE]
Con vện có vẻ Yêu cái hang nó Đào quá hả Huy?
Đúng là Giống Cái luôn bị Giống Đực đè lên trên hahhaaaaaaaa

Có khu đất công viên cho chó đi Chơi thật tốt quá.
À Huy nên tập cho nó đi dây đi là vừa rồi.

Con vện có vẻ Yêu cái hang nó Đào quá hả Huy?
Đúng là Giống Cái luôn bị Giống Đực đè lên trên hahhaaaaaaaa

Có khu đất công viên cho chó đi Chơi thật tốt quá.
À Huy nên tập cho nó đi dây đi là vừa rồi.
Nó đi dây hơi bị chuẩn đấy Quân, lúc nào cũng đi song song với mình, không chậm cũng không nhanh. Chẳng như con Bim, lúc thì vượt mình, lúc thì tụt lại sau. Để hôm nào nhờ thằng em nó quay clip đi dây cho xem.

"A lô! Đề nghị các anh CTy CV&CX đến lập biên bản em Mít đang đào công viên trái phép và ngắt lá cây kiểng xả tùm lum kìa". Chúc Huy luôn thư giãn với các bé nhé, mình sẽ sắp xếp thời gian qua chơi với Huy (đã nói thì không quên đâu).
Hehe tụi nó bị bảo vệ nhắc nhở rồi đấy, vì cái tội đào hang. Nó đào nhiều chỗ lắm, mà chỗ này nó đào to nhất và sâu nhất.
Em đợi anh Phú qua Q7 đấy.

Thoaiquan

Member
Bồi dưỡng bảo vệ vài gói thuốc lá đi. Không thì khỏi dắt chó ra chơi nữa á.

DONGNAMBO

Active Member
Kết nối đam mê

Qua năm xây biệt thự hay sao mà chuẩn bị (SẮT với THÉP) vậy anh DONGNAMBO.
Vài năm nữa nghỉ hưu mới có thời gian quản lý công trình anh ơi, Sắt - Thép - Cát - Đá đã có sẵn chờ hai tháng nữa sẽ có Xi Măng và Bê Tông anh tranle thân mến!

DONGNAMBO

Active Member
Kết nối đam mê

2 em vàng từ Xa về q12 nhanh quá.
Các em này quê quán cũng ở quanh quẫn thành phố thôi Q ơi, nhưng bây giờ thì đi xa ở rồi, chứ không phải từ xa về Q12. Thân - Vui!

Thoaiquan

Member
Các em này quê quán cũng ở quanh quẫn thành phố thôi Q ơi, nhưng bây giờ thì đi xa ở rồi, chứ không phải từ xa về Q12. Thân - Vui!
Con vàng bên phải hình như đi tắm Biển rồi hả anh??

Em vện phía trước,nay đã lên tai chưa Anh.Có phải em nó đã ra CLBSG một lần rồi phải không Anh DONGNAMBO
Cãm ơn ANH