• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bạn nghĩ gì về chó Phú Quốc đen?

DONGNAMBO

Active Member
Hắc cẩu

hắc cẩu lưng mang trường kiếm tái xuất giang hồ....
Có thể trong một thời gian tương đối dài (nhưng không lâu), Đại đội Hắc cẩu sẽ được thành lập và phát triển. Lúc đó, anh tranle phải đảm nhiệm chức vụ "Chưởng môn phái" nha anh! Và anh em mình sẽ đưa các đơn vị Hắc cẩu đi Off.
Thân - Vui!

DONGNAMBO

Active Member
Vắng anh và Kiên nên cũng thiếu 2 lần vui, nhưng ai có việc thì cứ phải gq, khi nhàn rỗi thì ngồi với nhau mới thư giãn được. Sáng nay có thêm anh Thượng ở Lái Thiêu sang chơi, anh ấy rất thích kiểu chơi của anh em mình và anh ấy sẽ mời anh em mình qua Lái Thiêu OFF khi đẹp trời!

can_508381

Member
Xin lỗi a Thượng nhé, hứa ra giúp a mà kô ra được, hẹn gặp a tuần sau
Thân!

Thấy các a nói chuyện vui ghê.Khi nào có of đi 1 chuyến mới đc.Em ở Bình Chánh 32 tuổi mong đc làm quen>:D<

BoGiaVeNongThon

Chào các anh.

Em là thành viên mới đam mê chó Phú Quốc. Hôm nay, nhờ bác google mà em biết được diễn đàn. Hiện tại em cũng chưa có điều kiện để tuyển các em ấy về được và cũng chưa có kinh nghiệm gì, hôm nào các anh có tổ chức offline cho em tham gia để học hỏi kinh nghiệm của các anh nha. Mong được làm quen với các anh.

Thân chào.

hopnh123

Member
Chào các anh.

Em là thành viên mới đam mê chó Phú Quốc. Hôm nay, nhờ bác google mà em biết được diễn đàn. Hiện tại em cũng chưa có điều kiện để tuyển các em ấy về được và cũng chưa có kinh nghiệm gì, hôm nào các anh có tổ chức offline cho em tham gia để học hỏi kinh nghiệm của các anh nha. Mong được làm quen với các anh.

Thân chào.
Bạn qua đây đăng ký thành viên của nhóm, đơn giản thôi, tên, tuổi, nơi ở...

http://forum.vietpet.com/181035-caf...uoi-cho-xoay-quan-12-va-cac-quan-lan-can.html

Em cũng đang tìm một bé đen cái khoảng 2-3 tháng tuổi để làm bạn với em vàng đực nhà em. Cuối tuần này qua Q12 off với các anh để học hỏi thêm kinh nghiệm

DONGNAMBO

Active Member
Kết nối đam mê

Em cũng đang tìm một bé đen cái khoảng 2-3 tháng tuổi để làm bạn với em vàng đực nhà em. Cuối tuần này qua Q12 off với các anh để học hỏi thêm kinh nghiệm
hopnh123 còn bé đen nào không? Nếu còn cho đi Off luôn nhé!

Theo đánh giá của mọi người thì mọi thông tin, nhận định trên ibongda.vn luôn được cập nhật một cách nhanh chóng và chính xác nhất

DONGNAMBO

Active Member
Kết nối đam mê

Hihi, em dẫn ra nhiều TQ bị bao vây chết, đen có nhưng mà lại 4 tháng à. hihi
Chưa có chó lớn thì hopnh123 mượn đỡ "Lọ lem đường phố" của anh tranle đi!

dual1

Mấy bác cho mình hỏi, mình cũng có "đen" nhưng không xoáy không PQ có giao lưu cùng được không? Mời các bác xem thần thái hàng nhà em.

can_508381

Member
Mấy bác cho mình hỏi, mình cũng có "đen" nhưng không xoáy không PQ có giao lưu cùng được không? Mời các bác xem thần thái hàng nhà em.
Chốn này là nơi tập trung của những người yêu chó Xoáy nói riêng và chó nói chung, cho nên thoải mái đi bạn, hihi
Chào mừng bạn tham gia
Thân!

DONGNAMBO

Active Member
Kết nối đam mê

Chốn này là nơi tập trung của những người yêu chó Xoáy nói riêng và chó nói chung, cho nên thoải mái đi bạn, hihi
Chào mừng bạn tham gia
Thân!
Ý của bạn Kiên là đúng với tinh thần của những người bạn!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!