• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bạn gái mới của Rex ^^

lollipop™

Member
1 tuần liền không vào comment được :(( Rex đã về VN chưa boo ơi ? lucky ơi ? mà mấy ảnh trên em rex đẹp quá nha boo :D

Boo09

Member
@ lollipop : cám ơn lolli , Rex hiện tại chưa về VN được :( có lẽ phải để mọi người đợi thôi :( Rex còn nhỏ trông xinh xắn ngoan hiền...lớn lên thì chỉ còn 2 chữa...pó tay ^^

lollipop™

Member
đẹp như bé rex mà "bó tay" thì lolli nhận 100 cái "bó tay" ấy cũng được ^^ chắc thủ tục về Việt Nam rắc rối nên bé chưa về được à ? :( tiếc ghê :( khi nào về thì pm Yahoo lolli nhé, đi xin "chữ kí chân" của bé rex đấy hihi :D

Boo09

Member
Mình muốn đưa Rex về bằng máy bay , vì mình ở SG nên không còn cách khác :( đồng ý với bạn luôn....

Boo09

Member
bởi thế , mà mình cũng không dám đưa Rex về bằng đường tàu :( sợ đường xa và mệt , nên thôi đành lỡ hẹn với Rex và cả nhà :(

lollipop™

Member
thôi đành thế vậy, nhưng mình tin chắc là sẽ có dịp Rex được họp cùng với các anh chị em bên việt nam thôi :) chỉ có điều chưa có thời gian cụ thể :D Rex ở bên đấy ráng chụp nhiều hình gửi về cho anh chị em bên này nhé :)

Boo09

Member

Cám ơn Lolli nhiều lắm :) giờ ngồi lục lọi và post lại hình cũ của Rex :p Chụp hơn trăm tấm từ bé đến lớn...sắp tới sẽ..tính.....Rex đến tuổi kiếm vợ cho Rex haha

lollipop™

Member
Bé Rex đúng là khen thì có mà khen cả năm mất, càng nhìn càng muốn có được một bé đẹp gần bằng Rex cũng được ấy :) Lolli tưởng có một bé trước đây đã là bạn gái của Rex rồi cơ mà nhỉ ? :D

Nhìn 2 em yêu thế ^^ bác ơi khi nào 2 em ý e hèm e hèm thì nhớ để cho mình 1 baby nhá :X:X

Boo09

Member
@ lolli : Lúc ấy nhà mình nuôi tới 3 em lận :( ( 1 em Alaska , 1 em Great pyrenees và 1 em Newfoundland ) nhưng giờ chỉ giư mỗi Rex thôi , 2 em kia mình đã gửi lại cho bạn mình :) nhà chật quá , 3 em ấy mà lớn lên thì chắc cả chủ và cún ra ngoài ở hết :(
@ stylejerry : cám ơn bạn nhiều lắm :) Nếu Rex có cơ hội lên chức cha thì sẽ báo cả nhà biết :p

lollipop™

Member
@boo : ơ ấy lolli tưởng chưa kiếm được vợ hiền nên chưa đăng kí, chứ cho lolli đặt gạch luôn nhé :p

Boo09

Member
Gui mod : may cua minh khong danh duoc tieng viet , hien tai dang download ve , mong Mod bo qua cho lan nay.
Sorry ca nha , lau lam roi moi vao dien dan , dao nay ban biu chuyen nha , ca chu lan cho deu phai ban biu :( nen khong the nao vao dien dan va up tinh hinh cua Rex cho ca nha biet , mong ca nha thong cam :(
Rex bay gio thi khoi noi roi , nang gan bang chu :)) 60kg , van tham an va quay pha nhu xua :) nhung gio chuyen qua cho moi , co cho chay nhay rong hon nen Rex tha ho ma vui choi . Se post hinh cua Rex cho ca nha trong may hom nua :) Chuan bi doi Rex thoi.....