• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Vietpet Festival lần thứ 4 thành công tốt đẹp!

Downcome

Phó nhòm
Hi all,

Sry cả nhà đến hôm nay mạng mẽo nhà em mới tạm ổn để up thêm ảnh. Chúc mừng sk diễn ra thành công, tốt đẹp

dungseven

Member
Hôm Festival có rất nhiều người chụp ảnh, rất nhiều thành viên chụp lại mà sao giờ có ít vậy nhỉ? Năm ngoái Festival ảnh ngập forum luôn mà!
Năm nay em cảm giác vắng hơn năm ngoái anh Kỳ nhỉ? Festival năm nay vui và rất thành công!
bạn ơi rất nhiều anh đấy chứ tại mình ko biết up ảnh to bác hùng đang up hộ mình đó rất nhiều nhiều ảnh bạn ạ bạn xem lại đi nhé

Thuy_nguyen

Phó chủ nhiệm CLB cuối tuần Hà Nội
.......................
BTC năm sau chắc phải rút kinh nghiệm. Chó dữ vào sân không được tháo rọ mõm dù được xích tại chỗ hay dắt bởi chủ. ..........................................
Năm nay anh e chúng tôi đã rất khắt khe trong việc chó vào sân phải đeo rọ mõm và đeo liên tục trong quá trình festival, có rất nhiều tình huống xẩy ra mà chúng tôi đã phải rất tế nhị trong việc xử lý để tránh làm mất lòng mọi người (do sơ ý chứ không phải cố tình) ví dụ như:
- Có nhiều anh e ở xa về, chó không đeo rọ, chẳng nhẽ chúng tôi cho người ta mang chó về sao.
- Có bác cũng là 1 thành viên có nhiều đóng góp cho Vietpet vừa thấy chúng tôi bảo chó vào sân phải đeo rọ, bác bảo luôn thôi bác không vào nữa mà mang chó về.
Do số lượng rọ mõm chúng tôi chuẩn bị có hạn lên đành phải xử lý 1 cách bất đắc dĩ, để các chú chó đeo rọ vào sân, sau khi xích vào cột thì tháo ra để các chú ở ngoài sân sử dụng lại. Âu cũng là vạn bất đắc dĩ để cuộc chơi của chúng ta ai lấy đều đựoc chung vui.:love struck:

Hung.tinhyeu

Active Member
bạn ơi rất nhiều anh đấy chứ tại mình ko biết up ảnh to bác hùng đang up hộ mình đó rất nhiều nhiều ảnh bạn ạ bạn xem lại đi nhé

Có ít ảnh thì nhận ít ảnh đi, kẻo anh em trong SG xem xong lại muốn tham gia vào FESTIVAL năm tới.

Hung.tinhyeu

Active Member
Mọi ngày nói chuyện với anh em, có bao giờ thấy khua chân múa tay đâu, sao hôm nay múa may dẻo thế.

phonghL

Ban liên lạc Quảng Ninh
Viêt Pet- Quảng Ninh chúc mừng Festival tàhnh công tốt đẹp

Đây là Festivanl đầu tiên tôi và đoàn đại diện Viet pet - Quảng Ninh được vinh hạnh tham dự, thật đúng chỉ có đến tận nơi ta mới cảm nhận được cách tổ chức khoa học, đặc biệt là không khí hoành tráng náo nhiệt của các thành viên Vietpet trên mọi miền tổ quốc đã nhiệt tình tham gia.

Thay mặt Vietpet - QN tôi xin chân thành cảm ơn sự đón tiếp nhiệt tình, nồng hậu của Ban Tổ Chức đã mang lại không khí giao lưu vui vẻ giữa các thành viên Vietpet Hải Phòng, Hải Dương, Lào Cai...gần nhau hơn hiểu nhau hơn.

Chúc các thành viên Vietpet trên mọi miền tổ quốc mạnh khoẻ, cùng chung tay xây dựng mái nhà Vietpet to đẹp hơn nữa cả về cả về chiều rộng lẫn chiều sâu.

BCN-CLB

( nếu khổ ảnh nhỏ xin nhờ anh Hùng chỉnh giúp, cảm ơn anh nhiều )

Hung.tinhyeu

Active Member
Lần đầu tiên em đi Festival quá thích :x (mặc dù phải về sớm :(), tiếc là phải về sớm, phải chờ 1 năm nữa mới có cơ hội đi chơi với các cún xinh đẹp thế này. Em cũng muốn chúc mừng Festival năm nay đã rất thành công :x, cả khâu chuẩn bị và tổ chức đều rất chu đáo, cảm ơn cách anh chị rất nhiều :x
Chào bạn.

Bạn đừng tiếc vì phải về sớm và phải chờ 1 năm nữa mới có FESTIVAL. Theo dự định của anh em trong ban chủ nhiệm CLB offline HN, sang đầu năm mới 2010, hoà chung vào không khí HN đón chào đại lễ 1000 năm thăng long.

BCN CLB offline HN
sẽ tổ chức 1 buổi FESTIVAL để chào đón đại lễ thăng long 1000 năm tuổi, hy vọng là hôm đó bạn không phải về sớm. Thân

Ui thế thì quá tuyệt!!!Sau hôm festival quả thật rất vui nên em mong forum mình "ru rê,lôi kéo" các anh em vào những vụ như festival vừa rồi thật nhiệt tình:D để mọi người và mọi cún có nhiều cơ hội gặp gỡ,giao lưu với nhau;qua đó càng đoàn kết và xích lại gần hơn.

Hung.tinhyeu

Active Member
Lần đầu tiên em đi Festival quá thích :x (mặc dù phải về sớm :(), tiếc là phải về sớm, phải chờ 1 năm nữa mới có cơ hội đi chơi với các cún xinh đẹp thế này. Em cũng muốn chúc mừng Festival năm nay đã rất thành công :x, cả khâu chuẩn bị và tổ chức đều rất chu đáo, cảm ơn cách anh chị rất nhiều :x
mình có vài tấm hình gửi các bạn xem nhé

Hung.tinhyeu

Active Member
Đây là Festivanl đầu tiên tôi và đoàn đại diện Viet pet - Quảng Ninh được vinh hạnh tham dự, thật đúng chỉ có đến tận nơi ta mới cảm nhận được cách tổ chức khoa học, đặc biệt là không khí hoành tráng náo nhiệt của các thành viên Vietpet trên mọi miền tổ quốc đã nhiệt tình tham gia.

Thay mặt Vietpet - QN tôi xin chân thành cảm ơn sự đón tiếp nhiệt tình, nồng hậu của Ban Tổ Chức đã mang lại không khí giao lưu vui vẻ giữa các thành viên Vietpet Hải Phòng, Hải Dương, Lào Cai...gần nhau hơn hiểu nhau hơn.

Chúc các thành viên Vietpet trên mọi miền tổ quốc mạnh khoẻ, cùng chung tay xây dựng mái nhà Vietpet to đẹp hơn nữa cả về cả về chiều rộng lẫn chiều sâu.

BCN-CLB

( nếu khổ ảnh nhỏ xin nhờ anh Hùng chỉnh giúp, cảm ơn anh nhiều )

my_lucky

Active Member
Tất cả mọi việc đều tốt đẹp.Thời tiết đẹp, người đẹp, cún đẹp, khung cảnh đẹp.Kể cả chuyện " hai tên thủ phạm " đã gây ra vụ phông bạt bị thiếu hụt chút " chân ", vài chú cún chẳng may VS, tất cả đều là những kỷ niệm vui và rất đáng nhớ.Nhưng duy nhất chỉ có một điều làm em hơi băn khoăn và buồn đó là lúc bắt đầu đến phần kết thúc, khi bác Báu mời bác Bảo Sinh phát biểu cảm tưởng về buổi Festival năm nay như thế nào thì mọi người chung quanh lại lục đục quay lưng đi về, người nào chưa về thì cũng đều di chuyển đến khu vực khác.Bác Bảo sinh nói xong cũng chẳng ai cảm ơn hay vỗ tay hưởng ứng.Đến cả màn trao quà tặng kỷ niệm đến các đoàn và khách ở tỉnh xa về tham dự cũng chẳng có ai quan tâm.Thực sự lúc đó em cảm thấy có một chút gì đó phải suy nghĩ....nên chăng chúng ta phải xem lại???
Mong rằng năm sau ace chúng ta có dự các ngày hội lớn của VP thì cũng xin có mặt từ đầu đến cuối để không phụ lòng những người đã dày công dàn dựng được nên một ngày hội festival đáng nhớ như ngày hôm nay.Thân!