• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Vietpet Festival lần thứ 4 thành công tốt đẹp!

kieumailc

Active Member
bác cho em gửi tí,,,tí thôi mà......

- em CỘC này là đồng hương với em

-em tạng

liemhitle

Member
thành thật xin lỗi bác em muốn lắm muốn lắm nhưng vì có việc đưa ma ma đi khám bệnh nên đành phải từ dã cuộc chơi mặc dù lòng rất muốn ở,hi vọng một ngày đựoc gặp anh em quảnh ninh để có chén rượu tâm sự nhé tạ tội nhé
thôi thì mỗi cây mỗi hoa mỗi nhà mỗi cảnh , đành chịu vậy biết sao được , mình cũng muốn sẽ có dịp ngồi cùng Dũng lắm , hẹn gặp Dũng và bác Phương " đen " tại Fetival của VPQN vào ngày 15/3 tới đây nhé :-bd
PS : Dũng ơi HL lắm 9x cute và lắm cái để anh em mình......................=)):D :beer

KimCuong

Active Member
Mới có mấy ngày mà ảnh đẹp Festival được post lên liên tục. Hoàn thành nhiệm vụ được giao tại Festival, ngày hôm sau mình lại tiếp tục nhiệm vụ được giao tại dự án. Giờ trên Lao Cai, ngồi xem ảnh mà bản thân thấy rất tự hào được là 1 thành viên đứng trong Mái nhà Vietpet.

@ anh kieumailc: Trưa nay KC vừa đi qua Bát Xát để vào Thuỷ điện Mường Hum nhưng không thể ghé qua nhà anh Kiều được, đành phải nói dối và hẹn anh khi khác. Hihi. Anh Kiều thông cảm nhé. Hihi

KimCuong

Active Member
thôi thì mỗi cây mỗi hoa mỗi nhà mỗi cảnh , đành chịu vậy biết sao được , mình cũng muốn sẽ có dịp ngồi cùng Dũng lắm
Thiếu ông Lỗ Trí Thâm nên hèn chi ông Hộ Pháp Hít Le cứ thấy KC đi đến gần là lảng ngay tắp lự. Kế hoạch úp sọt KC của 2 ông em đã bị phá sản hoàn toàn. :))

Xin được tiếp tục hẹn 2 ông em để tận mắt được nhìn thấy song kiếm hợp bích Dũng7 và Liêm Hít Le lợi hại đến chừng nào. :thingking: :)) :-bd

kieumailc

Active Member
@ anh kieumailc: Trưa nay KC vừa đi qua Bát Xát để vào Thuỷ điện Mường Hum nhưng không thể ghé qua nhà anh Kiều được, đành phải nói dối và hẹn anh khi khác. Hihi. Anh Kiều thông cảm nhé. Hihi[/QUOTE]

KC - kieumailc thông cảm nhưng cái bụng của kieumailc không ưng :shame on you:

theo đề nghị của phó nhòm gia đình <con gái> em xin gửi mấy tấm nữa ạ .

kieumailc

Active Member
và đây nữa ạ

,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,
@ KC chú thấy đồng bào MHum và phong cảnh ở đó thế nào ? <vợ a quê MHum>; ở MHum a có xin được hòn đá của đội TQuốc đang thi công tđiện,hiện a gửi ở cổng uỷ ban xã ,a đang có k,hoạch mang về nhà

KyCauGo

Chủ Nhiệm CLB Cuối Tuần Hà Nội
và đây nữa ạ

,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,
@ KC chú thấy đồng bào MHum và phong cảnh ở đó thế nào ? <vợ a quê MHum>; ở MHum a có xin được hòn đá của đội TQuốc đang thi công tđiện,hiện a gửi ở cổng uỷ ban xã ,a đang có k,hoạch mang về nhà
Thật ra Festival lần này có thể nói việc đón tiếp anh chị em các tỉnh thành về dự có rất nhiều thiếu xót ,tuy nhiên cũng rất may không có anh chị em nào quở trách đó là điều cá nhân kycaugo cảm thấy rất hạnh phúc vì đã được mọi người yêu quý .Hoan nghênh nhất là tinh thần máu lửa của gia đình chú KIỀU ,thật cảm động,một lần nữa xin thay mặt anh chị em BTC cảm ơn sự nhiệt tình của anh chị em mọi miền tổ quốc:wave:

thanhpite

Member
PHONG HL dúng rồi dấy chiều qua sang anh DŨNG chơi tiện máy mình chụp mấy con chó.Những ai thích gsd nhận ra ngay mà

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Chú thanhpite hôm lên dự Festival xong đi thăm vợ bé hay sao mà mất tăm mất tích luôn thế,để anh em chúng cháu về Hp mà trên xe thiếu chú rộng chỗ hẳn lên..hê hê hê

thanhpite

Member
Chú thanhpite hôm lên dự Festival xong đi thăm vợ bé hay sao mà mất tăm mất tích luôn thế,để anh em chúng cháu về Hp mà trên xe thiếu chú rộng chỗ hẳn lên..hê hê hê
cảm ơn cháu nhé .Chuyen ấy nhường cho các cháu chú già rồi

Hung.tinhyeu

Active Member
[/QUOTE]

@ anh kieumailc: Trưa nay KC vừa đi qua Bát Xát để vào Thuỷ điện Mường Hum nhưng không thể ghé qua nhà anh Kiều được, đành phải nói dối và hẹn anh khi khác. Hihi. Anh Kiều thông cảm nhé. Hihi
KC - kieumailc thông cảm nhưng cái bụng của kieumailc không ưng :shame on you:

theo đề nghị của phó nhòm gia đình <con gái> em xin gửi mấy tấm nữa ạ .

[/QUOTE]

và đây nữa ạ