• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Vietpet Festival lần thứ 4 thành công tốt đẹp!

nhìn anh hoàng vietpet quảng ninh nhà ta oai quá nhìn rất hoàng tráng và mạnh mẽ hix, hôm đó em không đi được chán thật đấy huhuhuhu

phamhuyhoang

Active Member
đừng kêu ca gì nữa em ạ ^_^ lần sau cố gắng mà đi không lại sử dụng ngôn ngữ chát mà bị cảnh cáo đó em ạ ^_^em hôm đó mà đi còn hoành tráng nữa em ạ ^_^vì em làm quân xanh đã được cấp chứng chỉ rồi mà ^_^

thế hả cam ơn em nha mà anh ơi hôm ăn quên mất anh em quang ninh không làm mấy kiểu ảnh rồi post lên diễn đàn cho hoành tráng nhỉ,hôm nào cho phép em lên thăm doanh trại của anh nha,em lên làm quân xanh cho hihihihihi

mà lâu rồi anh em quảng ninh chưa off nhỉ hôm nào tổ chức vậy anh

sinhthang

Cảm ơn ban tổ chức Vietpet , buổi festival khá thú vị, Festival sang năm nếu có thêm tiết mục bình chọn và trao giải cho một và chú chó tiêu biểu thì sẽ càng thú vị hơn. Năm nay, nếu được bình chọn, tôi thấy chú cho ALAS của '' quangchienvu '' là đẹp nhất.

quá chuẩn, ước gì mình cũng được tham gia, mà em chi thích mèo, không có niềm đam mê chó như mấy anh chị ở đây. hì hì

le Huy Quang

tôi rất tiếc là hôm nay mới trở thành thanh viên của Viẹtpet . Sau khi xem truyền hình mới biết có tổ chức nầy . Tôi nuôi chó từ 1985 cho đến nay , qua nhiều đời chó , rất yêu chó , yêu lắm đấy , có truyền thống từ ông bà Nội , bố tôi đều yêu chó . Thôi lần sau nói nhiều về chó hơn , hẹn gặp moi người trên diễn đàn và hôi fetival năm 2010