• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Pitbull niềm vui và đam mê.

Em à cô bé này của anh được nuôi hoang giã quen rồi nên hơi nhut nhát tí thôi
còn chién đấu thì khỏi phải nghĩ luôn em có đối thì cú mang xuống trại trai nhé anh sẽ cho nó ra đón từ cổng.

cún đẹp đấy nhưng em ơi chiu khó thả chúng nó ra cho chạy nhảy không hỏng hết chân đấy anh thấy mấy cún của chú đều có hiện tượng bị hạ bàn rồi đấy.

Toanfo

Member
nó chạy cả ngày anh ah , vừa tắm xong em nhốt lại đẻ cộ sân sạch sẽ zooif lại cho chúng nó za ngoài , ngồi nhìn chúng nó đuổi nhau e còn thấy mệt mà chúng nó chảng xi nhê zì :D

Mình còn một em cái này khoảng hơn hai tuổi và nặng 22kg đang muốn tìm một em cùng trạng hoặc hơn 4 đến 5kg đê giao lưu ae nào có thì liên lạc nhé và sau đây là em nó :

co giao luu ti ko anh nhi em co 1 con cai nho hon con cua anh day...hay mai lam ti luon de hehe

Để mấy hôm nưa đi dạo này anh đang bận xây một trại pit nữa ở HP để mở rộng quy mô chứ không dạo này đông đúc quá nên khó chăm sóc các em nó.

Đầu xuân năm mới xin chúc tất cả các anh chi em có cùng niềm đam mê một năm mới tràn đầy hạnh phúc và thành công.
CHÚC CHO PHONG TRÀO NUÔI PITBULL Ở VIỆT NAM NGÀY MỘT PHÁT TRIỂN VÀ TRONG NĂM MỚI HI VỌNG SẼ CÓ NHIỀU NHỮNG BUỔI GIAO LƯU KHÔNG CHỈ DỪNG LẠI Ở TRONG NƯỚC MÀ CẢ QUỐC TẾ.

Valentine hạnh phúc

Nhân dịp Valentine trại mình vừa được đón nhận sáu thỏi chocolate tuyệt đẹp sau đây là các em nó ra mắt để AE vui cùng:

tungpitt

Member
bac oi biet la yeu chó vì thế bác chem nhe tay cho nhung nguoi yeu chó co cơ hôi.duoc so huu 1 niêm dam me
:((