• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Pitbull niềm vui và đam mê.

ok hôm nào rảnh thì alo nhé dạo này các bé chào đời niên tục nên bận quá nên ít về HD .
Vui thì vui thật đấy nhưng cũng mệt quên không dóng cửa là phang nhau ngay ae ạ. nhiều lúc đang đi làm cũng phải bỏ việc phi xe về can thiệp mới khổ chứ.

sơn béo

Member
Ohh đây rồi,cún mầu nâu cafe nhìn kết quá :x:x:x...CN vừa rồi lỗi hẹn ko xuống HD thăm trại ông bạn đc vì bị ốm,tuần này tôi sẽ xuống chơi nhé! :):)

Ohh đây rồi,cún mầu nâu cafe nhìn kết quá :x:x:x...CN vừa rồi lỗi hẹn ko xuống HD thăm trại ông bạn đc vì bị ốm,tuần này tôi sẽ xuống chơi nhé! :):)
ok rất hân hạnh được đón tiếp ae có cùng sở thích và đam mê ghé qua.

sơn béo

Member

Bé mầu socola đậm này là đực hay cái đấy ông bạn? càng ngắm bé này càng thích quá,tôi đang khá quan tâm tới bé này :D:D:D.

s2tos2

Member
nhìn cún đẹp thật ước gì mình được sở hữu e mầu bò sứa kia hehe,bác mà có ý thì ới 1 câu cho mình nhé hehe

Em nó vẫn còn bé mà nhưng vẫn có thể ưu tiên nhận đặt gạch nếu bác nào thực sự bồ kết nhé , vì không gì là không thể cả.

T-Risk

Member
Em nó vẫn còn bé mà nhưng vẫn có thể ưu tiên nhận đặt gạch nếu bác nào thực sự bồ kết nhé , vì không gì là không thể cả.
hi thía cho mình hỏi rổ giá với khi nào thì bắt dc ná :D kết e màu vàng quá có vạch ở giữa mẹt quá

Giá thì chắc chắn là rẻ hơn nếu bạn mua trên HN
Nếu thực sự thiện chí mời ban xuống xem nếu kết thì đặt gạch chút xíu
Đàn này mới được 17 ngày tuổi thôi

cuongcho

Chúc mừng bạn có đàn chó đep như trong mơ vậy

Mai bọn mình xuống thăm trại và đặt gạch nhé , Có mấy em mình rất thích và muốn được sở hữu từ rất lâu rồi.
Bạn cho biết sơ qua lí lịch các em nhé . A mà trại của bạn oto có vào được không nếu không mình cùng ae đi xe khách xuống thì cũng hơi phiền.
Cảm ơn nhiều nhiều nhé ........

tin vui đến liên tiếp (cháy ra lò AE ơi ....)

Các bé lại tiếp tục ra lò các bác a.
Mình up một số ảnh mới nhất để ae chia vui nhé

hale_cntt

chào bác! Mấy con cún của bác nhìn thích thế
e rất thích nuôi chó .đăc biệt là Pitpull ! nhưng kinh tế eo hẹp quá hok piết đến bjo mới có đk sở hữu 1 em đây :(:(