• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Pitbull niềm vui và đam mê.

Trai của mình vừa đón nhận thành viên mới vui quá minh up một số ảnh của trại để ae nào có cùng sở thích ghé thăm và chia vui.

pit_alvin

cho thêm tí thông tin về trại đi chủ thớt . Mong có đc 1 ngày đến thăm quan trại của bác để học hỏi kinh nghiệm

cảm ơn các bác đã có nhã ý ghé thăm
ĐC sơ bộ của mình là ở Kim Lương - Kim Thành _ Hải Dương
cách QL5A HN- HP 200m
Cụ thể ae nào muồn biết thì cứ niên lạc qua điện thoại nhé (0982286286)
rất hoan nghênh các bác đến giao lưu và trao đổi kinh nghiệm thôi chứ học hỏi thi mình cũng mới theo đuổi và nuôi giống pitbull này được có hơn 3 năm nay thôi

sơn béo

Member
Mình ở HN,hiện mình đang tìm hiểu và rất muốn nuôi 1 em PitBull.Ko biết Trại của bạn có bán ko? giá 1 em ntn vậy? cho mình giá vào inbox nhé.tks

chào bạn đến từ hn

Trại mình hiện tại có một ổ pitbull mới ra lò các em nó vẫn còn nhỏ mới được gần 30 ngày tuổi thôi nếu bạn quan tâm thì minh báo giá nhé :
các em trong khoảng từ 45 đến 50 ngày tuổi giá từ 5 đến 8tr một em tùy theo mầu sắc, giới tính và thời điêm đặt gạch của người muốn sở hữu.
Hiện nay ổ của mình có 7 em 3 cái 4 đực nhưng chi còn 5 em thôi vì có 2 em bị đặt gạch trước rồi.

1988_gsd

chào bác :x
em rất đam mê và yêu chó .đăc biệt là dòng chó dũng manh !!
bác cho hỏi một bé gái bao nhieu . em đam mê nhưng kinh tế còn hạn hẹp mong bác giúp đỡ;)
cam on bac nhe !!!!!!!!!!!!!!

sơn béo

Member
Cảm ơn bạn,mình muốn đặt gạch 1 em màu vàng hay vàng kim mũi đỏ thì giá bao nhiêu vậy bạn?? nếu có ảnh thì gửi cho mình vào inbox hay mail: thaisonhk@gmail.com nhé.Mình là người mới chơi lần đầu nên cho mình giá nhiệt tình mua nhé người anh em.Tks:x:x:x

sơn béo

Member
Các bé này được mấy ngày tuổi rồi? đáng yêu quá ông bạn ạ.Như đã hẹn CN tôi xuống thăm Trại của ông bạn và đặt gạch 1 bé đấy nhé.Mà tôi ko nhìn bé màu nâu cafe nào nhể? tôi đang kết bé mầu đấy nhất hehe....

Ae nào quan tâm thi cứ gé qua chỗ mình chon lựa nhé có rất nhiều sự lựa chọn cho các bạn vì các em còn bé nên minh chưa muốn chụp ảnh và up nên.
Đàn mình vừa up nên là các em nó mới đươc 32 ngày thôi đã bát dầu ăn sũa ngoài , tiêm phòng một mũi và tẩy giun rồi .

Bò sữa phiên bản đặc biệt đây

Một em đực bò sữa phiên bản đặc biệt mà mình mơ ước nâu nay cuối cùng cũng đã xuất hiện rồi các bác a.

sơn béo

Member
Chia vui cùng ông bạn nhé,em này đẹp zai và đáng yêu quá,ông up thêm ảnh ae của bé nữa đi cho mọi người chiêm ngưỡng.Chúc các bé hay ăn chóng nhớn mạnh khỏe :x:x:x