• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

OFF Mèo!!!!Cat Angle 17.04.2011

meonho

Member

meonho thử mang một ảnh của bạn taohe ra thử.
Được không nào!
Vừng ơi, mở!

Gemma

Active Member

meonho thử mang một ảnh của bạn taohe ra thử.
Được không nào!
Vừng ơi, mở!
Vẫn không nhìn thấy gì cả Meonho oi, sao vừng chẳng mở ra gì cả! :(:)suprise::at wits end:

vits2be

Member
Ảnh này không nhìn được là do bị xóa rồi, khi tải xong rồi up lên diễn đàn không được xoá trong photobucket:D. Up lại từ đầu đi bạn tớ còn vào hóng hớt ngắm nghía tý ảnh mèo đẹp chứ:p

Vui nhỉ, đi off lại còn có cả phóng viên ảnh up bài lên báo nữa thì phong trào nuôi mèo sẽ phát triển lắm đây...thật là ngưỡng mộ Gemma quá ;;) $-)

vits2be

Member
Vui nhỉ, đi off lại còn có cả phóng viên ảnh up bài lên báo nữa thì phong trào nuôi mèo sẽ phát triển lắm đây...thật là ngưỡng mộ Gemma quá ;;) $-)
Ở ngoài hà nội mà cũng có 1 nhà báo như Gemma nhỉ :D suốt ngày chỉ viết bài và bài thôi. Gemma nhỉ :p

beheoxinhxan

Active Member
Mọi người nên gọi Gemma là chị nhé:D. Gọi là chị báo:D.
@chị Gemma ơi: bà bầu mà chị cho lên báo nhìn khiếp quá. Trông cái mẹt em kìa, đen như củ súng ý. Lần sau chị phải báo trước cho em 1 tiếng để em make up nhé:))

tanhiavu

Member
Quái lạ sao mình post bài ko được nhỉ. Mà cứ tưởng bé Sun là của bạn trai nào mặt hơi bị đẹp trai (nữ tính 1 tẹo) ấy chứ hóa ra của bạn áo đỏ :)) chị Gemma cho em xin hình Yuki nhà em nhé, bé 5.5 kg ấy ạ :x em cám ơn

Gemma

Active Member
Mọi người nên gọi Gemma là chị nhé:D. Gọi là chị báo:D.
@chị Gemma ơi: bà bầu mà chị cho lên báo nhìn khiếp quá. Trông cái mẹt em kìa, đen như củ súng ý. Lần sau chị phải báo trước cho em 1 tiếng để em make up nhé:))
Tại chị chụp ảnh hôm đó quên gắn đèn đấy mà! Hai tay xách hai đứa nên bối rối quá, chứ hôm ấy chị cũng có xách theo một củ đèn flash to đùng để trong túi máy ảnh ấy. Do thiếu sáng nên ảnh bị tối ở phần hậu cảnh, chứ em có đen bao giờ? Với lại nhìn trong ảnh đâu có ai thấy em mang bầu? Cảm ơn em đã quảng cáo dùm chị :D Vậy chắc chị đổi nickname thành Puma Lady cho nó tiện :)) Báo nào cũng là báo :silly:

Gemma

Active Member
À ý mình bảo nếu mà có 1 nhà báo giống như Gemma thì tốt. Hà nội có nhiều nhà báo mà chả thấy ai giống Gemma cả:cool:
Thế mình dọn ra Hà Nội nhé? Hồi ấy suýt lấy chồng ngoài ấy đấy :blusshing::D Cảm ơn bạn có ý tốt về mình. Thấy ở ngoài Hà Nội phong trào nuôi thú cưng, nhất là mèo Tây, lên cao quá mà thèm! Ôi, thèm thèm... Nhất là nhìn những cô mèo xinh xinh, chú mèo đẹp hoành tráng là các giống mèo Anh lông dài, mèo Anh lông ngắn, mèo Ba Tư... mà... chảy dãi :drooling::wall: Trong này có tiền cũng bói không ra mèo đẹp như ngoài ấy. Mình nói thế này có khi dân Sài Gòn yêu mèo uýnh mình chết mất! :nailbitting: Mình đang mơ một em mèo xám từ Hà Nội mà tìm mãi chưa được :((;;):love struck:

Nếu mình ở Hà Nội, có xách máy ảnh chạy theo các bạn ghi hình, viết bài phản ảnh về hoạt động hội mèo ngoài ấy chắc là... chạy văng cả dép cũng không kịp các member yêu mèo Hà Nội! Thật đấy! :love struck::love struck:

Gemma

Active Member
Vì trong này phong trào còn chưa lên cao bằng ngoài ấy, bác ạ! Cho nên, em cũng là người ghiền mèo :D, cũng chỉ là để góp một tay đẩy phong trào lên cao bằng anh em ngoài Hà Nội thôi ạ :D:love struck: Ấy là em nói phong trào nuôi mèo Tây ấy, chứ mèo ta thì phát triển rất lâu rồi, hầu như nhà nào cũng có chó mèo :silly:

linhm8

ồ, không ngờ chị Gemma là nhà báo, thế là hình của em được lên tuổi trẻ online, thích quá! Mà bé mèo ngồi trên đùi em là Lion nhà chị, lúc vào quán đi cùng chị thế là cầm Lion theo luôn. Hôm đó Lion sợ, tim đập thình thịch em thấy thương quá, nên không cho ai đụng vào bé. Lát sau bé nhìn thấy cái giỏ, thế là bé mon men rồi chui vào giỏ trốn luôn.

Được rồi được rồi... hình ảnh đẹp...nhưng post trùng 2 cái rồi..mà dạo này VP ko edit bài được nhỉ.........Hôm off có bác Thuận ko vậy bạn???

Gemma

Active Member
ồ, không ngờ chị Gemma là nhà báo, thế là hình của em được lên tuổi trẻ online, thích quá! Mà bé mèo ngồi trên đùi em là Lion nhà chị, lúc vào quán đi cùng chị thế là cầm Lion theo luôn. Hôm đó Lion sợ, tim đập thình thịch em thấy thương quá, nên không cho ai đụng vào bé. Lát sau bé nhìn thấy cái giỏ, thế là bé mon men rồi chui vào giỏ trốn luôn.
Mãi hôm nay mới đọc lời nhắn của cô Linhm8. Hôm ấy chị có hỏi nickname của em lúc vừa mới gặp ở cửa quán, rồi sau lu bu với mèo và chụp ảnh nên quên mất. Sorry em nhé! Hôm ấy không có cô Linhm8 thì Lion bị mẹ Gemma thả rông luôn, không có ai chăm sóc rồi. Em ấy ở nhà lanh lợi lắm mà đi ra ngoài bờm thế đấy, nên giờ chị gọi em ấy là Bờm rồi :blusshing::D Cảm ơn em hôm ấy đã phụ chị chăm sóc Lion. Lion - Bờm nhà chị có gởi lời cảm ơn cô Linhm8 ở topic "Mèo của Gemma" ấy. Hẹn lần off sau lại gặp cô Linhm8 nữa nhé! :love struck::wel:

Gemma

Active Member
hôm nay lại cố gắn post thử coi thế nào

Hôm nay mới nhìn được hình của Taohehe, hình đẹp và sáng hơn hình nhà Gemma chụp, nhờ có gắn thêm đèn flash. Hôm đó nhà Gemma có mang theo flash mà lười gắn vì vừa phải chăm cả hai đứa nhóc nữa. Hẹn lần off tới sẽ gắn thêm đèn để hình chụp ra đẹp hơn. :blusshing:;;)

Có cả hình Lion nhà mình được chú Chánh ôm thì phải, ở trong tấm hình thứ ba. Cảm ơn chú Chánh và chú taohehe nhé! :love struck::love struck:

Gemma

Active Member
hi mọi người,tại bận biu quá, hôm nay mới vô nộp hình được ạh !

Hôm trước không nhìn được ảnh post trong trang này, hôm nay mới nhìn thấy! Các bé mèo qua ống kính Taohehe xinh đẹp bội phần! Có cả chị em Ginger trong này nữa! Hai chị em Ginger và các bé mèo xinh đẹp cảm ơn chú Taohehe nhiều nhé! :love struck::love struck: