• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

OFF Mèo!!!!Cat Angle 17.04.2011

beheoxinhxan

Active Member
@Thuan81: Mid cho của bé ginger nhà chị Gemma với Sâu nhàu Shu-akai xuất xứ từ nhà Thuận đúng không?:D. Hôm off gặp được xuka, không biết cậu chủ tên gì? Thấy chăm Xuka kĩ lắm :love struck:

Gemma

Active Member
@Thuan81: Mid cho của bé ginger nhà chị Gemma với Sâu nhàu Shu-akai xuất xứ từ nhà Thuận đúng không?:D. Hôm off gặp được xuka, không biết cậu chủ tên gì? Thấy chăm Xuka kĩ lắm :love struck:
Xem ra họ nhà mèo Tây ở Sài Gòn toàn họ hàng quanh quẩn, cùng dòng máu với nhau không nhỉ! Khéo lại lấy lộn anh chị em của nhau, cho ra một lũ con cùng dòng máu thì khốn :(:)worried:

becan1987

Member
Đề nghị off mỗi tháng một lần đêêêê, Julioboy ơi! Có thể giữ ngày off cố định vào chủ nhật của tuần giữa tháng hoặc cuối tháng để mọi người dễ theo dõi và dễ hẹn hò :love struck::love struck: Mình cũng không xem được hình taohehe, chắc là photobucket bị sao đó :worried::(:)shame on you:
nói vậy chứ lần trước off cáh lần trước nữa cũng khoảng 1 tháng dấy , có ai di đâu, từ lần đó đến nay khoảng 3 tháng rồi thì phải, mà lần này đông thật dấy, hay là cứ khoảng 3 tháng họp một lần vậy,
ý kêến các bạn thì sao?

linhm8

Xem ra họ nhà mèo Tây ở Sài Gòn toàn họ hàng quanh quẩn, cùng dòng máu với nhau không nhỉ! Khéo lại lấy lộn anh chị em của nhau, cho ra một lũ con cùng dòng máu thì khốn :(:)worried:
Em thấy chị Gemma đang đặt hàng mèo anh lông ngắn ngoài Hà Nội, nhìn mèo ngoài đó thích ghê. Em thích mèo anh lông ngắn lắm, chủ nhà trọ của em mà cho nuôi mèo thì em cũng đặt 1 chú, không! 2 chú, rồi ship vào đây.

Em thấy chị Gemma đang đặt hàng mèo anh lông ngắn ngoài Hà Nội, nhìn mèo ngoài đó thích ghê. Em thích mèo anh lông ngắn lắm, chủ nhà trọ của em mà cho nuôi mèo thì em cũng đặt 1 chú, không! 2 chú, rồi ship vào đây.
hic ALN giờ tầm tầm cũng 8tr 1 em, thích là một chuyện còn kinh phí nữa :( mình sinh viên căng lắm cũng mua được em ba tư, vài tháng nữa ra trường kiếm được cái ngân hàng ngon ngon là kiếm vài em lạ lạ nuôi liền :):sleepy:

Gemma

Active Member
Lông ngắn lông dài gì chị cũng thích hết, em ạ! :D Thấy mèo nhà nào ngoài ấy cũng muốn cướp về nhà mình :)) Cô Linh khổ nhỉ, thích nuôi mèo mà không được nuôi! :(( Thỉnh thoảng ghé chơi với Bờm này, Bờm vẫn nhớ cô Linh đấy >:D<:love struck:

Gemma

Active Member
@Thuan81: Mid cha của bé ginger nhà chị Gemma với Sâu nhà Shu-akai xuất xứ từ nhà Thuận đúng không?:D. Hôm off gặp được xuka, không biết cậu chủ tên gì? Thấy chăm Xuka kĩ lắm :love struck:
Không thấy đương sự vào đây xác nhận là đúng hay không hỉ!? Thế là con nhà mình xuất xứ miền Tây sông nươc chín khúc sông rồng cơ à! Lạ hỉ? Thế hôm nào phải cho bé Ginger đi du lịch miền tây một chuyến để thăm ông bà nội chứ nhỉ! :)):love struck:

soklebangbang

nhỏ xanh là girl, còn cu boy là nâu, đó là hình hồi tết rồi ! :D có gì mình sẽ up hình bé bây giờ, mặt cu boy dữ lắm, hẹn gặp bạn ở off mèo lần tiếp nha :) love you!!!

Gemma

Active Member
Hội mèo Hà Nội đang hẹn nhau off hoành tráng quá, có cả bác sĩ thú y giải đáp thắc mắc về sức khỏe của mèo nữa! Không biết ở Sài Gòn mình có tìm được bác sĩ thú y nào tốt và có thời gian tham gia off như vậy không nữa $-);;)

Gemma

Active Member
Lần sau có off nhất định mình sẽ cho nhà Bông ngố tham gia, hihihi
Bạn tham gia off của hội mèo Hà Nội 22-5 sắp tới kìa! Thấy có topic trong mục hoạt động của các hội yêu mèo ấy! Mọi người vẫn còn đang đăng ký tham gia rầm rầm kìa! :-bd

zorba_meow

Active Member
Tên: Phương Nhi
Địa chỉ: 50/22 Phùng Văn Cung P7 Phú Nhuận
Số đt: 0927257767
Yahoo: pjggy7kute@yahoo.com
Số mèo Tham gia: Hiện tại thì em không biết làm cách nào để mang hai bé mèo, nếu em có bạn đi chung thì em sẽ mang hai bé tới, còn nếu không thì em đi một mình ạh.
Mèo: Boon (Nga lai Anh, con trai, 3 tháng thiếu 1 ngày >:D<), Belle (Anh lai Nga :D con gái tròn 2 tháng 10 ngày :-*) tính đến ngày 1/9 :x

zorba_meow

Active Member
ý chết, tưởng cùng một 2pic, thôi rồi em đăng ký lộn, phải bay qua bên kia thôi :-<