• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

OFF Mèo!!!!Cat Angle 17.04.2011

hoalinh

Member
Mèo này cũng đẹp ,cũng đáng yêu .......... yêu nhất cô mặc áo xanh :)) :hypnotized:

tanhiavu

Member
bạn gì mặc áo xanh lá cây chủ bé mèo Nga đanh đá màu trắng là ai ý nhỉ??? muốn giữ liên lạc với bạn ý quá :x biết đâu có dịp làm thông gia :D

taohehehe

Member
hìhì, đc mọi người khen nên em cũng có thêm động lực để kiên nhẫn post tiếp rồi (mấy bữa trước post hoài chẳng đc)
hôm nay post típ

vits2be

Member
Chùm ảnh mới của taohehehe chụp đẹp quá :D . Cô đeo kính mặc áo đen và cô áo xanh xinh quá :X

soklebangbang

lần nào cũng muốn đi off hết, nhưng lại kẹt đủ thứ chuyện, nhờ a.Julio mà e có được cả 2 con mèo, giờ em up hình lên cho mấy anh chị coi nha, có dịp, em sẽ dắt tụi nó đến Heaven cafe gặp các anh chị

tanhiavu

Member
khiếp hình bác taohehe sao mà lung linh quá thể :x sau này bác có đi offline thì nhớ đăng kí bằng chữ in hoa nhé, em mà thấy có bác em dắt mèo đi ngay, nhà em chẳng chụp hình mèo đẹp như bác. 2 tấm hình bác chụp em Yuki nhà em cận cảnh thì 1 tấm làm wallpaper của em còn 1 tấm làm wallpaper của mẹ em rồi. Thanh kiu vinamilk

beheoxinhxan

Active Member
Mèo này cũng đẹp ,cũng đáng yêu .......... yêu nhất cô mặc áo xanh :)) :hypnotized:
Cô áo xanh tên là Linh, không phải thành viên VP nên anh chỉ nên "ngưỡng mộ" từ xa thôi nhé:)) :)). Em mèo của em ấy cũng trắng nhưng không phải mèo Nga, là 1 em mèo bé hình như là lai Anh, rất hiếu động và dễ thương. Mèo em ấy ôm là mèo Nga 5,5kg của bạn linhM8 :D

Gemma

Active Member
Linhm8 không mang mèo, chỉ bế Lion và mèo nhà khác. Em mèo Nga 5,5kg hình như là bé Yuki của Taniavu thì phải :)

tanhiavu

Member
bạn linhm8 ở nhà trọ không được nuôi mèo. Thằng đực rựa 5.5 kg là con giai của tớ hehe, có điều đang lo cho giới tính của nó quá, 1 tuổi rồi mà chẳng thấy đả động gái gú gì cả. Có khi nào có mèo gay ko nhỉ???? gay hay ko gay gì thì cũng vẫn yêu có điều ko để lại hậu duệ thì buồn lắm ấy :(. Cô áo xanh ko phải mem à?? thế là bạn của ai trong diễn đàn nhỉ? xin contact cái. Bạn áo xanh có con mèo nhỏ trắng, khoảng 2 tháng tuổi, cực kì nghịch ngợm, bạn ấy bảo là mèo Nga mua ngoài Hà Nội ạ.

tanhiavu

Member
lần nào cũng muốn đi off hết, nhưng lại kẹt đủ thứ chuyện, nhờ a.Julio mà e có được cả 2 con mèo, giờ em up hình lên cho mấy anh chị coi nha, có dịp, em sẽ dắt tụi nó đến Heaven cafe gặp các anh chị

bạn ơi mèo nhà bạn đực hay cái?? cái thì em Yuki nhà mình xin 1 vé được ko nhỉ??? mà lần sau off nhớ đi đấy, xinh quá, muốn nựng 1 cái :love struck:

beheoxinhxan

Active Member
Quái lạ sao mình post bài ko được nhỉ. Mà cứ tưởng bé Sun là của bạn trai nào mặt hơi bị đẹp trai (nữ tính 1 tẹo) ấy chứ hóa ra của bạn áo đỏ :)) chị Gemma cho em xin hình Yuki nhà em nhé, bé 5.5 kg ấy ạ :x em cám ơn
Linhm8 không mang mèo, chỉ bế Lion và mèo nhà khác. Em mèo Nga 5,5kg hình như là bé Yuki của Taniavu thì phải :)
Chính xác chị ạ :p. Em đọc từ trang trước, tới trang sau nhớ nhầm luôn được:D. :at wits end:

Gemma

Active Member
Cha con nhà này ăn chơi quá nhỉ! Bố của bé Sâu và bé Ginger tên là Mít hay Mic vậy cả nhà ơi? Hôm ấy chưa kịp giao lưu nhiều thì phải đi rồi, đến bố đẻ con nhà mình tên gì cũng không kịp nghe rõ :(:)blusshing::love struck:

[/QUOTE]

Gemma

Active Member
Quái lạ sao mình post bài ko được nhỉ. Mà cứ tưởng bé Sun là của bạn trai nào mặt hơi bị đẹp trai (nữ tính 1 tẹo) ấy chứ hóa ra của bạn áo đỏ :)) chị Gemma cho em xin hình Yuki nhà em nhé, bé 5.5 kg ấy ạ :x em cám ơn
Chị nhớ đã post hết ảnh cận cảnh của các bé ở đây rồi, để soát lại xem còn tấm nào của Yuki chưa post không. Em cứ lưu trực tiếp từ đây là được mà. Hình chị chụp hôm ấy hơi bị tối nên post lên đây nhiều quá hơi bị ngại :blusshing:

Gemma

Active Member
ôi bữa giờ bận bịu quá không tham dự offline được, hix, thật là tiếc, đợt này off nhiều bé đẹp quá, cái bé hoa hậu và cái gia đình mèo anh Graffiel trông thật đáng yêu :love struck: Mong lần off sau được gặp chú và bạn mèo nhà chú nhớ! ;;)>:D<:love struck:
p/s: Chánh ơn lần sau nhớ nhắc M nha :love struck:
Bé Ginger thay mặt gia đình mèo Anh Garfiel cảm ơn chú (hay cô?) Ken nhé, vì đã có lời khen bố cháu và tụi cháu dễ thương :love struck::love struck:

Đây là Ginger và gia đình nhà cháu tại buổi họp mặt đấy ạ :blusshing::-bd

tanhiavu

Member
ơ em tưởng vietpet cấm right click chứ :| vậy em save được hình rồi ạ. cám ơn chị :D

Gemma

Active Member
hihi bố chúng nó là Mid chị ơi....không biết chừng nào off tiếp nhỉ :(
Cảm ơn nhà bố mẹ của Sâu nhớ! Mid là... trung tính ạ? Bố nó nhìn manly lắm mà :(:)))

Đề nghị off tiếp vào 30-4 hoặc 1-5 đêêêêêêê! Ngày lễ, mọi người đều nghỉ, tha hồ cà nhâm nhi cà phê cùng với mèo yêu :angel::love struck::-bd

Gemma

Active Member
ơ em tưởng vietpet cấm right click chứ :| vậy em save được hình rồi ạ. cám ơn chị :D
Hình như chỉ những hình khung hình đứng thì không save được, những khung hình ngang mới save được thôi. Đối với khung hình đứng nếu có bị chặn vẫn ăn cắp được bằng phần mềm Snag it hỗ trợ chụp màn hình rồi lưu lại với đuôi JPG là đẹp như ảnh chụp vậy! :D$-)