• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Những chiến binh của tôi

Status
Không mở trả lời sau này.

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Con ToMa đang ở China nhưng chủ nó đang ở Thái Nguyên, chú em có cần mạn đàm gì thì nhấc máy a lô đi..ka..ka...
BOUMA chứ không phải TOMA anh Phương ơi :D:D Alo suốt rồi đấy anh ạ nhưng trại chủ còn băn khoăn đôi điều khó diễn tả :D:D

Xuongka

Member
A mời mà đến

Kính chào các ban trên Viẹtpet tôi cho 750 nghi 1 ời gian nay cho e nó ra mắt các ban.
bởi bận quá và e nó cũng kém ko có khả năng tư duy như người(anh và E)cùng đàn lên hay bập bõm trên đây

cocker.fan

Active Member
Đỉnh quá chú Tuấn ơi,thế này thì chúng nó sắp biết leo cầu thang tre hết rôi :-bd bái phục bái phục :-bd

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
bài này cũng hay chú Tuấn ơi nhưng không đáng nể bằng bài leo thang trước chú POST :D:D

minhcuong

Active Member
Bài này cũng hay chú Tuấn ạh nhưng cũng dễ dạy thôi , bài PIT leo thang cháu thấy khoái nhất :D:D
Bài này tập độ dẻo dai của của cả 4 chân. Khó thì không khó nhưng rất tốt đấy. Chó ngày nào cũng luyện 15 phút thì quá ổn. GSD khỏi hạ bàn. :)

Chào minh cương tôi cảm ơn bạn nhiều lắm . bạn thật rộng lượng và ưu ái tôi . với tôi con chó song hành cũng lâu lắm rồi , nên có một điều thật đơn giản Khi đã thực sự thích rồi thì luôn làm đẹp nó lên cường và các bạn hãy luôn thông cảm cho tôi . tôi rất ngại gõ và 2 bố con dùng chung 1 nick nên có khi k trả lời các bạn được . tôi và cường có cái giống nhau là mình chơi những giống chó còn ít người biết đến nhất là pit còn rất nhiều tranh cãi . nhưng chó và người nuôi nó sẽ nói lên tất cả . tôi còn có nhiều dự định . chắc chắn ở những thời điểm lý thú nhất tôi vinh dự được mời bạn tham gia trên cương vị khách mời trang trọng . thân ái !

my_lucky

Active Member
ước gì mà nhà bác Tuấn có 2 rổ....đen sì vá trắng thì sướng biết mấy..........híc!

minhcuong

Active Member
ước gì mà nhà bác Tuấn có 2 rổ....đen sì vá trắng thì sướng biết mấy..........híc!
Đồng chí my_lucky nghe lời vợ, bỏ cuộc chơi, còn ước với ao cái gì :D

Chơi chó thấy mệt và tốn chưa?. Cái mệt và tốn nó từ từ, lâu lâu mới ngầm.

my_lucky

Active Member
anh Cường.......

Em có nói hay có nghe ai nói là Việt Anh nghe lời vợ bỏ cuộc chơi đâu ạ:thingking::worried:, Hiện giờ tạm thời em không đủ khả năng chơi GSD, Rott thì có 2 con tàm tạm.Pit cái thì không có nhưng vẫn có thằng ku " ở nhờ " để chăm bẵm.Giờ gần tết rồi nên em phải lo cho gia đình trước đã, qua tết hi vọng sẽ có dịp vác cún của em lên thọ giáo bác Cường vài chiêu:-bd, em luôn muốn học nâng cao đây anh.>:D<Thân!

trangphuong

Active Member
Em có nói hay có nghe ai nói là Việt Anh nghe lời vợ bỏ cuộc chơi đâu ạ:thingking::worried:, Hiện giờ tạm thời em không đủ khả năng chơi GSD, Rott thì có 2 con tàm tạm.Pit cái thì không có nhưng vẫn có thằng ku " ở nhờ " để chăm bẵm.Giờ gần tết rồi nên em phải lo cho gia đình trước đã, qua tết hi vọng sẽ có dịp vác cún của em lên thọ giáo bác Cường vài chiêu:-bd, em luôn muốn học nâng cao đây anh.>:D<Thân!
Đừng có mang lên, mang lên rồi vác tiền đi mà đền đấy...:thingking:...Hôm nào trời quanh mây tạnh mấy anh em kéo nhau đi HP có khi hay hơn đấy.

minhcuong

Active Member
Đừng có mang lên, mang lên rồi vác tiền đi mà đền ....
Bác TrangPhuong cứ hay hiểu nhầm em nó. Vác đi để giao lưu chứ có phải chiến đấu. Mình mà nuôi PIT cũng cho nó học leo trèo, bơi lội như "bác chủ của các chiến binh ở đây".

Đàn ông phong trần một tý thì thích, chứ mặt và đầu đầy sẹo như Chí Phèo thì có Thị Nở nó yêu thôi. Các bác cố gắng tạo hình ảnh PIT phong trần nhưng không bạo lực nhé. Dog Eye

my_lucky

Active Member
Bác Tuấn Trắng lúc nào cảm thấy trời quang mây tạnh thì lên tiếng cho bọn em biết với.Mấy anh em đang háo hức về HP thăm trang trại nhà bác đây ạ.Thân!

Status
Không mở trả lời sau này.