• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Những chiến binh của tôi

Status
Không mở trả lời sau này.
Bác Tuấn Trắng lúc nào cảm thấy trời quang mây tạnh thì lên tiếng cho bọn em biết với.Mấy anh em đang háo hức về HP thăm trang trại nhà bác đây ạ.Thân!
chào my lucky và các bạn ! tôi rất vui được các bạn quan tâm . tôi có đôi lời tự sự về hoàn cảnh cuuar mình như vầy - tôi hiện giờ rất bận cho việc hàng hóa cuối năm , chó sinh sản rất nhiều . lán trại đang ở thời điểm cải tạo rất bừa bộn . nên tiếp đón các bạn lúc này là k phù hợp . nói là trang trại nghe lớn nhưng bạn trang phương đã tới rồi đó sơ sài thôi toàn thứ tận dụng không à . nơi nuôi chó sinh sản chắc chắn là k cho người ngoài vào rồi . nó k tốt cho sự nuôi chó đâu . bởi vậy tôi k bao giờ đi coi chó của ai khi nó chưa 2 thang tuổi cả kế cả được mời tới đánh giá dùm . có rất nhiều bạn hói muốn được xem chó con và hỏi giá vậy chó nhỏ quá ai nhìn mà đánh giá được . làm trang trại rồi tạo ra được line riêng cho giống chó của mình k đơn giản đâu . nên có rất nhiều cái k làm các bạn hài lòng được . nên cũng đành chịu vậy

Puppy của Las đã có sự thay đổi - các bạn đếm thử (con nằm trong khăn mặt là con bị chèn ngạt)

Xuongka

Member
ghê quá.chại 001APHP hàng khủng ha....chúc mừng chú Tuấn Trắng chủ trại HP...............chúc
các e hay ăn mau lớn......2 em vá đẹp ha......e No thấy bảo hung lắm hả chú,thế đẻ như này
e nó hung lắm nhỉ......kính mời các ban trong 001APHP sang núi nhà 750 săn cảnh rừng nhé.
Chủ nhân của 750 đang đi học lên e nó hơi bùn......

Xuongka

Member
ghê quá.chại 001APHP hàng khủng ha....chúc mừng chú Tuấn Trắng chủ trại HP..chúc
các e hay ăn mau lớn......2 em vá đẹp ha......e No thấy bảo hung lắm hả chú,thế đẻ như này
e nó hung lắm nhỉ......kính mời các ban trong 001APHP sang núi nhà 750 săn cảnh rừng nhé.
Chủ nhân của 750 đang đi học lên e nó hơi bùn.!

Xuongka

Member
ghê quá.chại 001APHP hàng khủng ha....chúc mừng chú Tuấn Trắng chủ trại HP..chúc
Chủ nhân của 750 đang đi học lên e nó hơi bùn.!
:):-bd

Xuongka

Member
Ai nuôi đươc vật quý mà muốn bán đây..Nếu có bán thì chỉ bán co người đam mê thực thụ......còn chơi theo giả phong trào thì...................!!!!!!!:shame on you::shame on you::((

Xuongka

Member
Vật quý thì phải có quý tướng thì mới gặp đươc..............có tìm mà ko có duyên thì sao gạp được(mọi vật tùy duyên) bây
mình chỉ là fan của Pit lên khó mà diễn tả đươc cảm xúc của ban như bây giờ....!!!nói về Pit mây ai hiêur rõ chúng bằng ông
chủ trai 001APHP....với người chơi bây giờ thì theo trào lưu,chưa thấy ai nuôi Pit ở HP mà tâm sự kinh nghiệm trên diễn đàn.
và nói về Pit của minh mà chỉ thấy hỏi ( bán bao nhiêu...có bán ko....nuôi như nào và....)..!Chưa thấy ai hỏi kinh nghiệm nuôi
Pit một cai cụ thể,tập luyên tốt nhất Pit ở Hp

Xươngka hải phòng chúc ban nuôi Pit thành công và có những chiến binh tốt nhất...............:-bd

trangphuong

Active Member
Vật quý thì phải có quý tướng thì mới gặp đươc..............có tìm mà ko có duyên thì sao gạp được(mọi vật tùy duyên) bây
mình chỉ là fan của Pit lên khó mà diễn tả đươc cảm xúc của ban như bây giờ....!!!nói về Pit mây ai hiêur rõ chúng bằng ông
chủ trai 001APHP....với người chơi bây giờ thì theo trào lưu,chưa thấy ai nuôi Pit ở HP mà tâm sự kinh nghiệm trên diễn đàn.
và nói về Pit của minh mà chỉ thấy hỏi ( bán bao nhiêu...có bán ko....nuôi như nào và....)..!Chưa thấy ai hỏi kinh nghiệm nuôi

Xươngka hải phòng chúc ban nuôi Pit thành công và có những chiến binh tốt nhất...............:-bd
Vậy cứ phải lên 4rum hỏi cách nuôi pitbull và huấn luyện pit mới là người yêu pit hả bạn? Có nhiều cách để hỏi mà...Gọi điện tầm sư, đến nhà học đạo...Nick yahoo cũng là một phương tiện hữu ích.
Mình cũng dùng cách này để học hỏi thêm, không cứ vào đây mà hỏi chắc chả ai nói nữa đâu, tại đã có rất nhiều câu trả nời rồi mà các men mới chả chựu đọc...:D...
Mình một pan Pit tỉnh nhỏ cũng chúc bạn sẽ có nhiều chiến binh thực thụ.
Thân!

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng

Mình cũng nuôi Pit ở HP này, mình cũng đã theo dõi rất nhiều bài viết của bạn từ ngày bạn chập chọe mới tập nuôi con Pit duy nhất từ thời sơ khai cũng thấy bạn nói ghê gớm quá,chắc bạn nuôi dưỡng và huấn luyện ác lắm nhỉ ,Bạn huấn luyện cho pit của bạn được đến đâu rồi??có Clip nào huấn luyện,biểu diễn hay hay post lên mình cũng có 1 con cái lìu tìu huấn luyện thôi mình với bạn cùng POST lên cho mọi người xem giao lưu :-bd mình thì cũng bập bẹ thôi và cũng lên diễn đàn để học hỏi và xin kinh nghiệm chia sẻ của mọi người ,còn về chú Tuấn chủ trại 001APHP thì ai ai cũng kính nể, bản thân mình cũng rất nể ,chú ấy là Lão làng về Pit chú ấy nói nghe còn trôi, còn bạn mình nghĩ bạn vẫn còn non và xanh lắm và cũng chưa đủ tuổi để nói giọng chỉ giáo với mọi người .Lần sau rút kinh nghiệm nhé.!!!
Thân./.

benben

Mod thong cam may em khong viet duoc dau.ong ban xuongka oi.ong dung co tang boc chu trai 001aphp len vay chu.ong thi biet gi quy vat quy nhan gi va cung biet gi ve cach huan luyen va cham soc chu.ong con nho ca HLV day cho cua ong(ong con dan voi nguoi do la ai hoi thi bao cho lai)nhung nguoi HLV do da khong nhan loi day.co dung khong ong ban.truoc khi nhan xet ve nguoi khac ong len tu xet lai minh di.vai loi chia se voi ong.

binbun

Trên diễn đàn về thú cưng mà mọi người lại bon chen thế này ah?
To benben: nếu thật sự là thuê HLV về dạy chó thì cũng là chuyện bình thường thôi mà, những người khác nhau thì có chuyên môn khác nhau!

speed_hp

Member
Chào chú ạ... Lâu rồi cháu chỉ vào room xem nhưng chả viết gì.... Có khi im lặng ngẫm nghĩ như chú vậy lại hay chú nhỉ??
Cuộc sống bon chen quá mọi người toàn chỉ trích nhau chán thật đấy...
Thấy chú có 2 dàn em bé xinh quá cháu định gọi điện chúc mừng nhưng nghĩ có chúc chắc chú cũng chả cho cháu xem lên giờ có khi đàn đầu cũng gần 2 tháng rồi cháu mới chúc mừng chú, chúc chú có những em bé thật mạnh khỏe và tìm được những chủ nhân tốt. Chúc chú có những clip ngày càng hay hơn.
Cảm ơn chú về nhừng gì cháu học được ở những bài tập của chú
Chú àh.. em Bun nhà cháu vẫn mạnh khỏe. Chỉ tội tháng nay gần tết công việc bận quá chả dạy dỗ chạy nhảy gì cả. Dù sao đi nữa bận mấy thì bận việc đầu tiên cháu mong chú hồi âm sớm cho cháu. Cuối tuần này cháu có thể ghé thăm mấy bé No con được chứ chú. Nếu được chú đồng ý cháu xin phép khi nào đủ ngày đủ giờ chú cho cháu bế 1 em bé nhé...
Mong hồi âm của chú. Thân!Dog Eye

Scoobydoo

Member
bầy cún dễ thương quá, chúc mừng bác, chúc bác năm mới sức khỏe, hạnh phúc, thành công!

Status
Không mở trả lời sau này.