• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Những chiến binh của tôi

Status
Không mở trả lời sau này.
Có thể có 1 bức tranh mang sắc màu Đỏ - Đen

Bác maishon ơi!Hình 2 bé pit đỏ và đen này đều là hàng nhập từ Mỹ về ngày trước có phải không?Vậy là ở HP sắp tới có nhiều pit bull lắm nhỉ???Chúc mừng bác nhé..............

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Em LAS màu vàng lửa nhập bên Thái về bạn ạh ,còn em Đực màu đen mang quốc tịch CHINA sang xuất khẩu lao động xong về nước rồi......hehehe

Một chú Pit tại gia đình ở Mỹ - Pit Show (Hình chụp qua máy vi tính nên mờ)

Chân dung kẻ gác cổng - tên Mai

_DIAMOND_1984

Nhìn cháu cũng đoán là Dính đạn rồi chú ơi..........con LAS này đến nay cũng hơn tháng rồi đúng không hả chú.Chúc mừng chú Tuấn nhé...:D:D

King of bulls

Vietpet sponsor
[QUote
[/QUOTE]

Cô bé này là ai vây bác? thấy cô bé này rất là tâm đắc với cún, tập luyện và chơi đùa ăn uống thật là 1 cảnh cảm động 1 gia đình hạnh phúc. Duy trì mãi hình ảnh này nha bác.:-bd:-bd

Thân chào,

dungseven

Member
trời ! con khỉ nhìn thấy ghét ghê luôn !
hinh như đây không phải là khỉ thì phải............................................................:not talking:
lại chuẩn bị có pit con rồi chúc mưng anh nhé,đúng như anh phương có nói hải phòng mưa pit hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii=))

chicken

Member
hinh như đây không phải là khỉ thì phải............................................................:not talking:
lại chuẩn bị có pit con rồi chúc mưng anh nhé,đúng như anh phương có nói hải phòng mưa pit hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii=))
anh DŨng yên tâm, sắp tới còn có nhiều cơn mưa nữa anh ạ

_DIAMOND_1984

Một mùa hè nắng chói trang lại sắp đến mà lại có nhiều cơn mưa nữa thì tha hồ mà mát.....:D:D

Nhìn cháu cũng đoán là Dính đạn rồi chú ơi..........con LAS này đến nay cũng hơn tháng rồi đúng không hả chú.Chúc mừng chú Tuấn nhé...:D:D
Ngày phối màu Đỏ - Đen là 7/3

Cô bé này là ai vây bác? thấy cô bé này rất là tâm đắc với cún, tập luyện và chơi đùa ăn uống thật là 1 cảnh cảm động 1 gia đình hạnh phúc. Duy trì mãi hình ảnh này nha bác.:-bd:-bd

Thân chào,[/QUOTE]
Đây là con gái của tui:D Tui thường thấy trên Vietpet hình ảnh nói về một hình ảnh đẹp và có thể là hạnh phúc là như thế này: mỗi lần ba đi làm sở về có đứa con gái nhỏ cùng bầy cún yêu chạy ra cửa đón. Còn nhà tui đây thì toàn thứ dữ thôi:D Không biết sau này tui có kiếm được con rể không nữa:D Tui cũng hay theo dõi Club Rot của các bạn, nhà tui cũng đang xây tại Củ Chi, tui sắp vô đó gặp may đúng dịp các bạn offline Club, tui sẽ điện cho bạn, xin được giao lưu học hỏi. Tui cũng đang có ý định nhập Rot từ Mỹ về, bạn có thông tin gì ở Bển về con giống xin được chia sẻ thông tin. Thanks!

Thanks Dungseven, với trào lưu về Pit thì ít chú chó con trong đợt này không thấm tháp gì cả. Hi vọng các nguồn bổ sung khác làm thoả mãn cho nhiều bạn thích Pit.

_DIAMOND_1984

Chú tuấn ơi em chicken tên Dương vừa có nguyện vọng vừa nói nhỏ với cháu hỏi chú xem.:D:D ,cu cậu muốn làm con rể chú chú ah, chicken nói em đam mê PIT, con gái chú Tuấn cũng rất mê PIT, chú Tuấn cũng rất mê PIT,vậy là cả nhà cùng mê PIT, chú thử nghiên cứu chú nhé,Dương sinh năm 91 chú ah, không biết em Chi nhà chú sinh năm bao nhiêu???hì hì

King of bulls

Vietpet sponsor
[QUOTE=maishon usa
Đây là con gái của tui:D Tui thường thấy trên Vietpet hình ảnh nói về một hình ảnh đẹp và có thể là hạnh phúc là như thế này: mỗi lần ba đi làm sở về có đứa con gái nhỏ cùng bầy cún yêu chạy ra cửa đón. Còn nhà tui đây thì toàn thứ dữ thôi:D Không biết sau này tui có kiếm được con rể không nữa:D Tui cũng hay theo dõi Club Rot của các bạn, nhà tui cũng đang xây tại Củ Chi, tui sắp vô đó gặp may đúng dịp các bạn offline Club, tui sẽ điện cho bạn, xin được giao lưu học hỏi. Tui cũng đang có ý định nhập Rot từ Mỹ về, bạn có thông tin gì ở Bển về con giống xin được chia sẻ thông tin. Thanks!

Em thì chỉ chơi Rott cho vui thôi, còn về con giống thì em không dám mạo muội nói càng. Bác cứ có ý định thì contact Sơn Nguyển, hay Doanh Cầu Sơn. Em sẳn sàng làm cầu nối cho bác với các bác ấy.

Gia đình đều yêu cún, thì phải ép con gái bác cưới rể phải yêu cún luôn.:D:D:D
Trên dưới đồng lòng, thì sẽ làm nên lịch sữ đấy bác.:D:D

Thân chào,

_DIAMOND_1984

Sẽ có một cơn mưa.....đầu hạ tại 001APHP

Las nhìn nặng nề rồi chú Tuấn ạh, Las đến hôm này được bao nhiêu ngày rồi hả chú?? Chúc mừng chú TUấn nhé, cháu rất vui khi HP mình liên tục có những cơn mưa PIT.:-bd:-bd

Status
Không mở trả lời sau này.