• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Những chiến binh của tôi

Status
Không mở trả lời sau này.
Hadex từ trại Hà Nam - một trại nổi tiếng tại Trung Quốc đã nhập trại 001APHP.Mời các bạn ngắm tướng tá, thần thái.

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Cu mũi đỏ này nhìn ngon quá chú Tuấn ơi, quả này sắp tới phải gả cu này cho BUN nhà cháu mới được :D:D

trangphuong

Active Member
Mấy baby rất ấn tượng em cũng rất ngạc nhiên khi thấy tụi nhóc tập bơi ở tầm tuổi này...
Cảm ơn anh rất nhiều về chia sẻ.
Kính!

trangphuong

Active Member
chúc mừng anh.

Nhóc nào cũng là chiến binh hết rồi anh à, bản năng gốc đang được đánh thức...Những con giống tốt cho ra những chiến binh tốt...quả không ngoài suy nghĩ của em.
Đây gọi là Giòng máu anh hùng II.
Kính!

_DIAMOND_1984

Quả là những gì chú đã làm và thương hiệu, tiếng tăm của chú Tuấn Trắng về Pitbull ở VN thì ai ai cũng kính nể..
Thân./.

_DIAMOND_1984

Vâng điều đó cháu thừa nhận ạh, tầng lớp trẻ như chúng cháu , cháu hy vọng sẽ học hỏi đc nhiều kiến thức nuôi và huấn luyện PIT quí báu của chú.
Thân./.

_DIAMOND_1984

Tập pit từ nhỏ là như thế này

Mấy con ôn con nhà cháu cũng cắn điên lắm chú ạ, nhưng cháu sợ răng chúng nó còn non cháu ko dám dơ chúng lên cao , đàn cún cũng sắp đến ngày xuất chuồng rồi chú nhỉ, nhìn bụ bẫm sướng thật :-bd

Status
Không mở trả lời sau này.