• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Những chiến binh của tôi

Status
Không mở trả lời sau này.
Lũ cún con này 1 tháng nữa cũng nhảy xuống ao cho mát

Tặng trangphuong những bức hình có chung sở thích

Tiếp

Cắn tha về cho chủ chứ không cắn chết. Lưu ý là trên bãi có cả ngỗng và gà nhưng No sẽ không cắn

trangphuong

Active Member

Cắn tha về cho chủ, nhưng không cắn chết khi không có lệnh phải không anh, No nhà anh đạt cảnh giới cao trong môn tha đồ rồi, chúc mừng anh.
Kính!

King of bulls

Vietpet sponsor
Bồng lai tiên cảnh ngay tận mắt mình, chứ có đâu xa phải không bác?

Do mình có tận hưởng hay không thôi, đúng không các bác.

Cảnh chủ và chó ngủ chung, chó mẹ canh cho pups ngủ, chó lội ao hồ, cảnh đồng quê.
Em thì văn thơ không hay, nên chỉ biết nói nhìn là thích liền.

Thân chào,

tai123

Member
Bác nuôi chó đẳng cấp quá thật ngượng mộ ......... ước gì đc 1 bằng 1 góc của bác

cocker.fan

Active Member
Trời,con Pit của bác Tuấn nhảy cao quá! Quả là lợi hại,có con Khỉ tập cùng thế kia thì còn gì bằng! chúc mừng bác :-bd

phamhuyhoang

Active Member
chú Sơn có con Khỉ hay con Vượn đẹp quá ^_^ chú cứ cho tập kiểu vậy thì có hôm con Khỉ chỉ còn sợi xích mất thôi ạ ^_^_^ hôm nào sang hải phòng chú cho cháu thăm quan khu VILLA của Pitt chú nhé ^_^

cocker.fan

Active Member
Chà,trông đàn pit con của bác Tuấn thích quá,có đất rộng để nuôi chó như bác quả là thích! :-bd

TungKon

Member
Được điều kiện sân vườn như bác tuấn thì mấy em pit thích quá rồi còn gì.hj hj.ước mơ về già được như bác tuấn,hjhj.

toanxxxx

Member
chú tuấn ơi, cháu Toàn Quảng Ninh đây ạ, đàn nhỏ 1 tháng của chú sai và bụ quá chú nhỉ, chúc chú luôn thành công chú nhé

Đam mê không có biên giới
Một anh bạn từ Washington, D.C đã tới 001APHP vì cùng sở hữu những con Pit mang giấy ADBA

Một người rất hiểu biết về thế giới Pit tại Mỹ đang coi giấy của NO và đàn chó con tại 001APHP

Vị khách mang cảm giác rất ngạc nhiên???

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Mấy ông này người nhiều mực thế này mà dắt mấy con PITBULL hoặc BULLY thì hơi bị hầm hố ,hoành tá tràng luôn ấy chú Tuấn nhỉ... :D:D

speed_hp

Member
Vậy là 4 vàng và 7 đen hả chú? nhìn chúng nó sếp hàng ngủ sướng quá :D không biết chú đã cho tụi nó tập bơi chưa vậy? Khi nào thì xuất chuồng vậy chú?

Status
Không mở trả lời sau này.