• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Meo...Meo...Meo...có bốn chú mèo!

Sheryl

Active Member
anh Thuận oi, anh có đàn mèo xinh qua, em có đủ bộ truyện Doremon đó anh, nhung em chả thấy các bé giông Xeko, Chai en, Xuka, Nobita anh ạ. Lúc trước em cũng gọi con cho nhà em em là Xeko đó, nhưng mỏ nó nhọn lắm cơ.

À hôm nay vao đây mới biết chân dung anh Thuận :)), em mà up ảnh em lên thì khéo anh lại nhầm sang là anh Long mất ý chứ :))
Hừ hừ, bé Long hồn nhiên thế. Chú Thuận chứ. Nhở, chú Thuận nhở.

Chào anh Thuận

Anh Thuận ah, em Đức nè. em liên lạc được với chj Yến 9669. chị ấy sắp đi china nhập hàng quần áo đó. chị ấy co nói răng sẽ mua mèo hộ em. anh muốn mua thj thử liên lạc với chị ấy xem

thuan81

Active Member
Anh Thuận ah, em Đức nè. em liên lạc được với chj Yến 9669. chị ấy sắp đi china nhập hàng quần áo đó. chị ấy co nói răng sẽ mua mèo hộ em. anh muốn mua thj thử liên lạc với chị ấy xem
chắc là anh không mua nữa đâu em! chăm mấy nhóc ở nhà làm anh mệt quá rồi!chúc em mau tìm được bé mèo vừa ý nha!khi nào mua được post ảnh nha Đức!

D_P_HOA

Active Member
chắc là anh không mua nữa đâu em! chăm mấy nhóc ở nhà làm anh mệt quá rồi!chúc em mau tìm được bé mèo vừa ý nha!khi nào mua được post ảnh nha Đức!
He he, thế con nhận thêm con Bẹt nưa không:D,

D_P_HOA

Active Member
dạo này Em Thuận đi đâu mà chả thấy cho hình bọn nhỏ lên nhỉ, thấy chưa Thuận ơi, chăm 1 mình vất vả quá đi :D, không kiếm 1 cô chăm cùng đi hả

hắt xì, hắt xì THuận ơi Thuận ơi ........

meonho124

Member
Anh Thuận ơi lại lâu lâu không up ảnh các bé lên rồi đó chắc lớn lắm rồi đây , chắc bắt đầu quậy phá ầm ầm nhỉ , anh cố găng kiếm 1 đôi bàn tay dịu dàng hỗ trợ anh đi thôi :))

Beambeam

Active Member
Dạo này tụi nhóc lớn nên quậy anh mệt hơn ah, hihi, mọi người đang nhắc dạo này ít thấy anh kìa, em cũng mong ảnh của tụi nhỏ :love struck:

binhboong

Member
a T bảo chụp hết toàn bộ chúng nó lên mà chả thấy đâu,nhất là thằng Bobby cau có ý a ơi
:D

GAFIEL

Member
Anh Thuận ơi, Quỳnh Hương đây. Lâu rồi em không vào mạng. Giờ thấy bốn bé mèo nhà anh xinh quá. Em ngắm mãi. Bé nào cũng đáng iu không chịu được. Em khoái nhất bé đen, Chaien! Chaien!:love struck: Anh up ảnh tụi nhóc nữa đi !

thuan81

Active Member
các nhóc quậy 1 tháng 18 ngày !

các nhóc con của Fiona và Heo nay đã được 1 tháng 18 ngày !mới đó mà thời gian qua mau thật !giờ đã thành đám giặc rồi!
Nobita hiền lành và đặc biệt là hay kêu như ba Heo!:love struck:

thuan81

Active Member
Đây là bé chaien :love struck:
chaien bản lĩnh lắm!còn nhỏ mà đã đi theo Cha Heo ,Mẹ Fiona và Dì May đi rình chuột đó!:)) nhưng chỉ thấy quậy thôi!trong khi đó 3 bé kia thì ôm nhau ngủ
nhìn cảnh chaien chạy phía sau heo,fiona,may mà yêu lắm :love struck:
quậy lắm nên mình chụp được có vài tấm của bé!

thuan81

Active Member
bé gái Xuka nhõng nhẽo !bắt chước tính y chang như Mẹ Fiona ,cả cách ăn cũng giống hihi :))
đúng là con gái !:love struck:

thuan81

Active Member
xêko xinh xắn!tính tình hiền như mẹ Fiona!nhưng có cách vệ sinh thân thể thì lại giống Dì May =))
liếm lông ướt hết luôn! :))

fat.L.T

Member
4 bé mau lớn quá và xinh quá anh thuận để cho em 4 đứa nhớ mang ra ngoài nay nuôi cùng chú bin hâm cho vui :x

Lavender_blue

màu như mật ong, yêu ghê :X
năm sau mình sẽ cố kiếm 1 em màu như Xeko và đặt tên là Mật Mật hì :D