• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Meo...Meo...Meo...có bốn chú mèo!

Beambeam

Active Member
xêko xinh xắn!tính tình hiền như mẹ Fiona!nhưng có cách vệ sinh thân thể thì lại giống Dì May =))
liếm lông ướt hết luôn! :))
ÔI, Xeko càng nhớn càng xinh yêu, ôi cái mặt, cái mắt nó kìa, thích thế :love struck::love struck:
Màu lông cũng ấn tượng quá anh ah, vàng sậm nhưng rất sáng, lại vân áng nữa chứ, sao mà đẹp thế cơ chứ :love struck:

thuan81

Active Member
xêkô mà biết được cô chú khen như thế chắc là sẽ quậy lên mất thôi!hìhì
sao cả nhà mình ai cũng thích màu vàng của thằng xêkô ,chỉ có Bùi Minh Đức và anh có sở thích giống nhau là thích màu đen thui lùi hihi,vừa mạnh lại vừa ở dơ không thấy!một màu đen huyền bí kaka

hoangmoccuong

Vietpet sponsor
xêkô mà biết được cô chú khen như thế chắc là sẽ quậy lên mất thôi!hìhì
sao cả nhà mình ai cũng thích màu vàng của thằng xêkô ,chỉ có Bùi Minh Đức và anh có sở thích giống nhau là thích màu đen thui lùi hihi,vừa mạnh lại vừa ở dơ không thấy!một màu đen huyền bí kaka
Có em nữa anh thuận ơi, em cũng thích mèo đen lắm phải tội vợ em lại ghét màu mèo đen nên không dám rước mèo đen về nữa.

beheoxinhxan

Active Member
Có em nữa anh thuận ơi, em cũng thích mèo đen lắm phải tội vợ em lại ghét màu mèo đen nên không dám rước mèo đen về nữa.
Mình cũng thích mèo đen tuyền này. Nhưng mà riêng mèo đen thì chỉ thích mèo ta đen thôi, lông sát bóng mượt, mình thon và ánh mắt tinh quái, trông rất huyền bí :love struck: :love struck:. Mỗi tội nhà chẳng ai cho nuôi:p

Beambeam

Active Member
Anh Thuận đọc comment của anh Cương xong là phải rút kinh nghiệm cẩn thận nha, hêhê, anh thích mèo đen mà sau này gặp phải chị nào ghét màu mèo đen giống vợ anh Cương là phải hy sinh luôn đấy :))

meonho124

Member
Vàng giờ tăng giá lắm anh Thuận ơi , em cũng mê vàng , mê xêko mỏ nhọn nhà anh càng nhớn càng không thấy nhọn đâu mặt tròn tròn yêu ơi là yêu , thích cả xuka nữa mặt hiền yêu quá :p nói chung thích cả 4 đứa này ôi yêu chết đi được , mê mèo con quá :((

ruồi bẹp

Active Member
mò vào đây xem mặt đủ mấy cháu nhỏ nhà anh em lại lên cơn thèm mèo.
Mà cái gen của thằng Heo nó mạnh ghê, đứa nào nhìn cũng giống bố mà 4 đứa thì 3 đứa đen đen :))

hathu08

Active Member
mấy đứa nhà anh Thuận càng nhìn em lại càng thấy giống mấy em "siêu mẫu mèo nhí" hay có hình trên tranh treo tường với lại trên lịch ấy. Hồi em bé nhà em có treo 1 bức đến tận giờ luôn (có lẽ vì thế nên em mới mê mèo thế)
Giờ anh Thuận tha hồ vật vã lăn lộn chạy đuổi theo chăm bon nhóc nhé :D

D_P_HOA

Active Member
Xinh lắm, các cháu của Gì 2Phe và Gì Bẹt đây mà, mỗi cháu đều có vẻ đẹp riêng Thuận nhỉ, nhưng đúng là chị thích các cháu màu đen hơn :))

Các cháu cũng cỡ bằng tuổi Bẹt đay mà, Gì Bẹt nghịch nhất nhà đấy, các cháu chắc cũng nghịc lăm nhỉ . Gì Bẹt tuy bé hơn hai đứa kia mà đành hanh đỏ mỏ lắm nhé.

Mấy hôm nay ở ngoiaf này lạnh lắm mà mấy đưa dở hơi nhà chị nó hâm hay sao ý , đứa thì nằm dưới đất, đứa thì nằm trên ghế nhựa, đứa thì nằm trên giường chiếu trúc , hâm lắm cơ, nhưng trời lạnh chúng nó lại ăn khỏe hay sao ý, thế nên hôm nào buổi tối về cũng phải dọn 1 chậu vệ sinh của nó, khiếp quá Thuận ạ

thuan81

Active Member
Chị Hoa@:tụi nhóc nay biết quậy đi tùm lum ,đi toilet không đúng nơi ,phải dọn chán luôn chị ạ!mai mốt cho về nhà mới chắc em nhớ cái mùi đó lắm hic!
**em Beam Beam:anh thích màu đen của thằng Nobita lắm!cái bụng nó xám xám,cổ nó cũng vậy!chắc nó có hiếu với cha Heo và Mẹ Fiona nên lấy của cha màu đen ,lấy của mẹ màu xám cho thương đều đó em!nó sợ anh vất vả nên bỏ mất màu trắng!hihi

thuan81

Active Member
$*em meonho*$:thằng xêkô lúc mới ra đời thì mỏ nó dài hơn hẳn mấy bé kia ,nên anh trìu mến cho nó cái tên xêkô hì hì !nhưng mà khi lớn thì nó thụt vào mất cái mỏ!hi hi

D_P_HOA

Active Member
Chị Hoa@:tụi nhóc nay biết quậy đi tùm lum ,đi toilet không đúng nơi ,phải dọn chán luôn chị ạ!mai mốt cho về nhà mới chắc em nhớ cái mùi đó lắm hic!
**em Beam Beam:anh thích màu đen của thằng Nobita lắm!cái bụng nó xám xám,cổ nó cũng vậy!chắc nó có hiếu với cha Heo và Mẹ Fiona nên lấy của cha màu đen ,lấy của mẹ màu xám cho thương đều đó em!nó sợ anh vất vả nên bỏ mất màu trắng!hihi
Ờ không hieur tại sao chị cũng thích màu đen lắm, trong 3 đưa chị thấy con 2 PHe là xinh nhất mới chết chứ :love struck:, nhìn nó ngộ nghĩnh lắm, nó tuy nghich ngợm, nhưng lại là đứa dễ bảo nhất, eo ơi ngoan lăm Thuận ạ . Thằng Bop lại khác nhé, nó ngắn người to béo nên cứ ục ịch, bướng phết đấy, nhưng nó khôn kiểu đàn Anh, không thèm chấp bọn kia, quát nó 1 tiếng là sợ ngay nhé. Sáng nay chi cho nó ăn xong quát nó vào phòng để đóng cửa lại thế mà nó nhơn nhơn chạy lên tầng 2, làm mình quát mãi mới thấy ưỡn ẹo đi xuống, bực thế không biết.

D_P_HOA

Active Member
Tình cờ qua bên kia thấy Thuận cho Nobita về nhà mới, ôi mới ngày nào mới sinh, thế mà đã được gần hai tháng rồi nhỉ, nhanh thế. Thôi đừng buồn, chúng nó lơn rồi cũng phải cho chúng đi ở riêng chứ, một mình mình chăm không có nổi. Hy vọng cúng sẽ tìn được người chủ tốt như Thuận :love struck:

doanh_doanh

Member
anh thuận ơi em sẽ post hình nobita lên cho anh hối hận..... hehehehehe :X :X :X bảo đảm anh sẽ ko cầm lòng đc, kakakakaka
Trộm vía nay no chắc nịch tròn vo, cưng lắm, cũng nhờ anh nuôi tốt , nó có cái nền tảng quá tôt nên em nuôi mới chắc nịch đc vậy,. hehe

babytired

Member
Anh Thuận ơi, mấy nhóc nhà anh dễ thương quá :D Anh này già đầu con mê Doraemon giống em quá hihi... :D Hihi, mai mốt em về anh Thuận cho em một bé nha :D hihi cứ xin biết đâu ảnh cho thiệt hihi :D

Gemma

Active Member
Sao top này đổi tên hồi nào mà nghe lạ quắc dzậy ta ? Sao đổi tên mà hổng cúng chè gì cho anh chị em biết hết trơn! :rolleyes::p

TooDesign

Member
Sao top này đổi tên hồi nào mà nghe lạ quắc dzậy ta ? Sao đổi tên mà hổng cúng chè gì cho anh chị em biết hết trơn! :rolleyes::p
topic này có lâu rồi chị Gemma ơi, lúc này là lúc anh Thuận còn nuôi Bobby mà!