• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Meo...Meo...Meo...có bốn chú mèo!

thuan81

Active Member
:)) anh ơi em không tiếc đâu :"> quà tặng sn anh mà, ăn kẹo hay sâu răng lắm mẹ em bảo thế:worried:, chỉ cần anh gửi xuka thay kẹo dừa là đc rồi anh ạ, em chỉ cần thế thôi :blusshing:
em đừng mơ xuka nhà anh nha!nó xấu xí mà em cũng không có đâu!:))

Cung hỉ cung hỉ, hớpbjbútdây anh Thuan..... Chúc anh sớm có thêm người chăm lo cho đàn mèo con...ka ka, may quá,hnay tắt máy cả ngày , sợ bác Thuấn alô cái đòi quà snhật có lông và bụng phệ nhà em thì em có đường chui xuống đất...hô hô...may quá :-"
Cương chúc mừng cái này chắc đứt dây thật quá!:worried: còn đâu mà tìm người chăm mèo hộ nè!:))
Thôi anh không cần Bijm của Cường nữa!tại anh không thích ăn nấm mèo lắm đâu!=))

thuan81

Active Member
Hi hi, hơi muộn 1 tẹo, chúc mừng sinh nhật Em Thuận già nhé . Cố gắng năm nay phải có đôi như thé này nè

Chị Hoa thương em nhất nè!vừa nhận được tin nhắn của chị qua điện thoại và CM trên diễn đàn !chắc chắn em sẽ mai mắn lắm nè!em cảm ơn chị Hoa!cảm ơn chị rất rất nhiều nhiều nè!hihi

binhboong

Member
mấy hôm bận quá chẳng vào mạng mẽo j,hôm nay mới biết.chúc mừng sinh nhật a.chúc a và đại gia đình( cả các bé mèo nữa nhé) luôn gặp nhiều may mắn và sức khỏe
=D>

ZzGauzZ

Member
hihi, anh Thuận thêm 1 tuổi rồi. Thật nhiều sức khỏe, luôn vui vẻ bên bọn trẻ anh nhé :)

D_P_HOA

Active Member
Chị Hoa thương em nhất nè!vừa nhận được tin nhắn của chị qua điện thoại và CM trên diễn đàn !chắc chắn em sẽ mai mắn lắm nè!em cảm ơn chị Hoa!cảm ơn chị rất rất nhiều nhiều nè!hihi
hì hì. nhưng căn bản là chú Thuận phải tìm được người chăm mèo với chú chứ nhỉ , đó mới là may mắn lớn nhất đó :))

alexvu

Member
hpbd anh thuận nha :p chúc anh càng lớn cành đẹp zai và có nhiều bé mèo xinh xắn

Em Huy :p

alexvu

Member
hpbd anh thuận nha , thêm 1 tuổi đẹp zai hơn , dễ thương hơn ! cbi lấy vợ
để em ăn kẹo nha hihi

thuan81

Active Member
mấy hôm bận quá chẳng vào mạng mẽo j,hôm nay mới biết.chúc mừng sinh nhật a.chúc a và đại gia đình( cả các bé mèo nữa nhé) luôn gặp nhiều may mắn và sức khỏe
=D>
hihi, anh Thuận thêm 1 tuổi rồi. Thật nhiều sức khỏe, luôn vui vẻ bên bọn trẻ anh nhé :)
Chúc anh sớm lấy vợ cho đàn mèo nhà a có thêm người thương yêu chúng nó hehe
hihi!:D cảm ơn Bình,em zzgauzz,Mai Anh!:love struck: cảm ơn các bạn rất nhiều mình sẽ cố gắng hihi!
nhưng hiện giờ vẫn đang muốn có thêm mèo nữa!:))

D_P_HOA

Active Member
hì hì, có ảnh sinh nhật mới đâu khoe lên THuận ơi. mà mấy hôm nay chả thấy cho bọn trẻ con lên gì cả nhỉ :))

thuan81

Active Member
hì hì, có ảnh sinh nhật mới đâu khoe lên THuận ơi. mà mấy hôm nay chả thấy cho bọn trẻ con lên gì cả nhỉ :))
em có làm sinh nhật gì đâu !tại em nhớ ngày sinh của mình!định cm lên diễn đàn xin mèo làm quà sinh nhật đó mà!hihi mà không ai cho em con nào cả hic hic !sinh nhật buồn nên ngủ sớm luôn!

D_P_HOA

Active Member
em có làm sinh nhật gì đâu !tại em nhớ ngày sinh của mình!định cm lên diễn đàn xin mèo làm quà sinh nhật đó mà!hihi mà không ai cho em con nào cả hic hic !sinh nhật buồn nên ngủ sớm luôn!
Cả nhà ơi xem này tham thế không biết :D, được Bj bụng to nhà Cường , được cả ảnh bầy mèo nhà chị thế mà vẫn chưa thấy đủ :D he he , thế mới biết lòng tham không đáy nhỉ :D

thuan81

Active Member
Em ơi! cái hình đó anh gởi em coi chơi mà!em post làm gì :((cái đầu anh nó rối bù nhìn dã man quá:worried: vừa chăm mèo xong !hic hic:(

thuan81

Active Member
xuka

ngày hôm nay các nhóc được 25 ngày tuổi rồi!quậy tưng bừng luôn rồi!:))
nghe tiếng mình nói chuyện là cả bọn la lên inh ỏi đòi ăn đấy!:love struck::)) đúng lũ heo con !=))
Xuka nhõng nhẽo nè!:love struck:

thuan81

Active Member
tiếp theo là nobia !:love struck:
nhát quá !ẵm lên là la om xòm luôn!không chụp được gì cả gòng lắm mới được vài tấm chẳng ra hồn này!hic !ăn thì ít ,tranh bú thì không lại mấy bé kia !nên nobita nhỏ nhất!đúng với tên này :))

thuan81

Active Member
Tiếp theo là chaien bự con!to đùng đen xì !:love struck::)) ăn cũng như chaien luôn!:-bd

thuan81

Active Member
xêko thì chẳng hợp với cái tên!ăn thì nhiều ,thân thì to tròn :love struck: tính hiền và giống mẹ Fiona :))

thuan81

Active Member
đang chụp ảnh thì xêkô khóc đòi ti :)) phải mang bé nó cho mẹ Fiona xử lí!
sau khi ti xong thì thế này!=))

bé thỏ không đuôi!=))