• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mình cũng xin 1 slot để giới thiệu Kai & Boi nhà mình :X

hellion77

Member
chiều nay có ở nhà không Heo ơi ... cho sang thăm thằng tai to với cả thằng pê đê phát :))
Có có. Giờ mới onl được. Heo đã sms cho Milk rồi nhá ;))

:)) Ỉn nhà em đanh đá nhất nhà. Chả sợ bố con thằng nào hết, còn xông pha uýnh nhau với chó cơ bác ạh. Nó bạo lắm, nhớ cái hồi em mới đón về, nó chả lạ nhà, lượn hết tất cả các xó để khám phá :))
Cháu nó đanh đá đến nỗi thấy em đón Louis béo về, đứng trước cửa "xòe" luôn 1bãi ...chắc oánh dấu lãnh thổ =)) lần đầu tiên em thấy mèo cái làm vậy lun :))
Thế bác hum nào cho em bám càng xe bác ra nhà bác chơi với, em đi 1 mình mà lạc bác chịu trách nhiệm đóa ;))
Trưa t7 nhá, sáng t7 bác đi học về qua đó rồi bác đón ;) Nếu được thì lôi cả Ỉn vs Heo sang chơi ;))

milkygirl6390

Active Member
Nhờ có mồi nhử mà cô Milk được các cháu welcome, sướng quá, lúc về thằng boi pê đê còn leo lên người mình ngủ :))

hellion77

Member
Đề nghị cô Milk ko gọi cháu là PĐ nữa nhá, cháu chưa đc kiểm chứng :)) Cô phải từ từ, để mẹ cháu cho cháu được xuất ngoại xem tình hình sự thể nó ra làm sao đã chứ. Cô cứ vùi dập, dìm hàng cháu thế :-"

hellion77

Member
Lâu lắm mới lại đăng nhập VP :D

Mặt giặc này về vs 2 anh Kai vs Boi cũng đã đc 2 tháng rồi :x

Bé con thế thôi nhưng đanh đá kinh khủng lắm :)) Bé ko = 1 nửa 2 thằng anh nhưng rượt đuổi vs tát chúng nó như đúng rồi :))

Sau mấy hôm hầm hè, ganh ghét nhau thì 2 bên đã tìm đc điểm chung :)) Đây là cảnh tượng sau giấc ngủ "chục thu" của các cháu :))

milkygirl6390

Active Member
vừa tuyển được một anh nhân viên bán than ở đâu đấy Heo ơi ... lâu lâu chả thấy liên lạc gì cả .. 2 thằng Boi Kai lớn quá trời rồi

hellion77

Member
Thằng cu Mun chắc bị bỏ rơi, lạc vào nhà người ta, người ta k nuôi nên cứ buộc ở cổng. Cu cậu bé tý, lúc ấy trời lại lạnh lạnh, Heo thương nên xin người ta về nuôi Milk ạ :D 2 thằng Kai vs Boi thì nhớn lắm rồi, Kai thì béo ú, suốt ngày chỉ ngủ thôi :)) Boi thì vẫn ăn giữ dáng "người mẫu" nên trông vẫn còi hơn Kai nhiều. Mun thì nối gót anh Kai, ăn như thụi, có khả năng thành cục than "mỡ" lắm :))
Hôm đầu về, chắc 2 thằng anh tự hỏi: "Mẹ đem về cái con gì kia? Nó ăn cái gì mà đen sì sì thế? Lạ nhờ. Anh em mình ra xem thử đê". 2 tên bắt đầu mon men lại gần, đưa mũi ra hít hít đc cái, Mun đanh đá thẳng chân tát cho 1 phát, gừ thêm phát, Kai chạy 1 mạch lên tầng =)) Boi thì có kiên trì làm quen với em hơn, nhưng sau vài lần bị em gừ với tát cho choáng váng thì anh cũng từ bỏ ý định: "mày nghĩ mày là cái đinh gì ko biết. Anh mày thiện chí làm quen mà làm phách. Kệ xác mày, anh mày đếch cần nhá... Lượn" :)) 2 thằng anh to xác cơ mà gan bé, bị thằng con con nó đuổi quanh nhà, chạy mất xác =)) Lắm lúc Mun nó từ góc nhảy xổ ra, Boi bị hù, nhảy dựng ngược lên :)) Mấy hôm ấy vui ơi là vui í :D
Sau 3 hôm thì các cu cậu cũng quen hơi, làm hòa với nhau, liếm láp ngon lành rồi :x Giờ thì Mun dõng dạc tuyên bố với 2 anh: "anh em ta giờ là người 1 nhà, thằng nào bắt nạt các anh thì các anh cứ bảo em" =))
Ak cô Milk ơi, thằng Mun nhà Heo nó biết mát xa cô ạ :x Cơ mà cháu nó cứ thò cái móng ra, ko đau nhưng chạm vào người thì buồn chết =)) Yêu lắm cơ mà cũng ko dám cho cháu nó mát xa :))

Linhmu_93

Active Member
Lâu lắm mới thấy chị :) hôm nào chị qua nhà e chơi đi! Nhà e đang có mều con đó! K sang nhanh chúng nó thành mèo to hết yêu c ạ ! :) mà bạn Kai lớn xinh zai quá cơ! Còn Boi thì cái mẹt...nhơn quá đi mất! Nhà này tuyển bán than đẹp zai gớm! Đùa chứ 3 thằng hả chị? Nhà này lại giống nhà prunus_mume: chỉ đàn ông mới mang lại hạnh phúc cho nhau =))

hellion77

Member
@Linhmu_93: 3 thằng e ạ, tình hình đag lo liệu có "tam nam bất phú" ko đây :)) Nhà e đag có mèo con à? Thế cuối tuần c sang nghía tý :D Lâu lâu ko được sờ mó lũ mèo con :X
@Nguyễn Diệu: Hồi bé thì hồn nhiên, xinh tươi thế đấy D ạ. Giờ thì vừa nhớn vừa xấu lại vừa đành hanh :(