• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mình cũng xin 1 slot để giới thiệu Kai & Boi nhà mình :X

kitty_ilu

Vietpet sponsor
Bác Heo ơi hum nào bác sang nhà em chơi rùi tiện cho em bám càng sang bác chơi với thằng Rể tương lai với ;)) E chỉ cần đi đi lại lại 4 5 lần là em không cần bác chỉ đường nữa đâu ;;)

hellion77

Member
Sao cái topic của 2 cháu bị bão đánh trôi tít tắp sang trang 2 thế này ... Heo ơi tình hình mưa bão quá có khi chiều nay mình không ghé nhà thăm 2 cháu được. Tuần sau hết bão rồi mình sang nhé...mình hứa đấy ... phải sang xem các cháu có chào đón cô Milk không ... hehe
Ưm, được rồi mà :D Tuần sau sang lúc nào thì alo Heo 1 tiếng, để Heo chuẩn bị tẩy trần cho các cháu rồi gặp cô ;))

Chắc chắn là nó không chào đón đâu cô ơi....tui sang giúp nhà chúng nó mà chúng nó nhìn thấy thì 4 đứa 8 cái chân cứ chạy một đoạn, dừng lại nhìn ngắm mình, mình đến lại chạy tiếp....rồi thì chúng nó chả quan tâm mình làm gì nó ôm nhau đi chỗ nào kín kín ngủ cô ạ=))=))=))=))=))
Bác Chiền 4 vạch thì không chào đón, biết đâu cô Milk 1 vạch thì các cháu lại yêu :x:x
Chẳng biết đâu được đâu bác Chiền ạ =)) 2 đứa nhà em đều là đực rựa cả nên (+) - (+) đẩy nhau ấy thì sao =)) Cô Milk là cứ yên tâm sang thăm các cháu, ko phải lo lời ra tiếng vào :-"

Bác Heo ơi hum nào bác sang nhà em chơi rùi tiện cho em bám càng sang bác chơi với thằng Rể tương lai với ;)) E chỉ cần đi đi lại lại 4 5 lần là em không cần bác chỉ đường nữa đâu ;;)
Ok. Cuối tuần sau nhá, bác sẽ đi đường vừa ngắn vừa dễ nhớ cho cô khỏi đau đầu :-*

hellion77

Member
Boi pê đê ... êuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu...:))
Cái gì đấy cô =)) Cô nói cháu thế, sau này cháu ế là tôi bắt đề cô nhá :-w Cháu đẹp zai, công tử thế mà cô bảo cháu pê đê à =))
Quảng cáo cho cô vài kiểu ngủ của các cháu =))

Cháu vừa ngủ, vừa tập Yoga luôn ạ :))

Boi: Kai ơi! Em yêu anh lắm :x

Boi: Cho em hôn cái nhá :-* :))
Cái quả này là thằng cu Boi đang đè lên anh Kai định hấp diêm =)) Hôm sau cháu Kai báo chù = cách chờ lúc em Boi đang ngủ, lừa lừa chồm lên đè nghiến thằng Boi xuống, mặc cho em Boi đang trong cơn buồn ngủ, nằm giãy giụa bất lực, cu Kai liếm lấy liếm để, liếm như chưa bao giờ đc liếm: "Này thì hôm qua định hấp diêm anh này" =)) Khổ nỗi lúc ấy cái điện thoại của em nó lại ko ở gần, chạy ra lấy được cái điện thoại để chụp thì cháu Kai đã phi tang hiện trường và 2 thằng lại rúc vào nhau ngủ tiếp :x

hellion77

Member
Cái gì đấy cô =)) Cô nói cháu thế, sau này cháu ế là tôi bắt đề cô nhá :-w Cháu đẹp zai, công tử thế mà cô bảo cháu pê đê à =))
Quảng cáo cho cô vài kiểu ngủ của các cháu =))

Cháu vừa ngủ, vừa tập Yoga luôn ạ :))

Boi: Kai ơi! Em yêu anh lắm :x

Boi: Cho em hôn cái nhá :-* :))
Cái quả này là thằng cu Boi đang đè lên anh Kai định hấp diêm =)) Hôm sau cháu Kai báo chù = cách chờ lúc em Boi đang ngủ, lừa lừa chồm lên đè nghiến thằng Boi xuống, mặc cho em Boi đang trong cơn buồn ngủ, nằm giãy giụa bất lực, cu Kai liếm lấy liếm để, liếm như chưa bao giờ đc liếm: "Này thì hôm qua định hấp diêm anh này" =)) Khổ nỗi lúc ấy cái điện thoại của em nó lại ko ở gần, chạy ra lấy được cái điện thoại để chụp thì cháu Kai đã phi tang hiện trường và 2 thằng lại rúc vào nhau ngủ tiếp :x

P/S: Em đăng nhầm cái ảnh cuối, các bác thông cảm... Em ko có ý spam đâu ạ :-ss

kitty_ilu

Vietpet sponsor
Há há ế sao được mẹ Heo ơi. Cứ có oto quà dạm ngõ "gái" nhà em là không lo ế :)):))=))=))

hellion77

Member
Há há ế sao được mẹ Heo ơi. Cứ có oto quà dạm ngõ "gái" nhà em là không lo ế :)):))=))=))
;;) Cô kitty đáng yêu thế :x Đấy cô Milk nhá, cháu Boi là hơi bị đào hoa nhá, chưa gì đã có "gái" rồi đấy nhá =))

kitty_ilu

Vietpet sponsor
;;) Cô kitty đáng yêu thế :x Đấy cô Milk nhá, cháu Boi là hơi bị đào hoa nhá, chưa gì đã có "gái" rồi đấy nhá =))
Bác cứ khéo nịnh em :)) Làm em cảm động chết :))

suy nghĩ lại đi vẫn còn chưa muộn em ạ. chị phát hiện ra thằng boi bị pê đê (for sure)
Pê đê thế nào chị ơi :-ss:-ss em nghe mẹ Heo nói nó cũng đã từng mún phi thân ra "giang hồ" đi chơi ùi :)) E mà thấy léng phéng là em xẻo:)) Chẹp phải chung tình mới dám gả "gái" nhà em cho nhà bác......H..ợ..i =))

kitty_ilu

Vietpet sponsor
Thằng Kai có cái mũi giống con sư tử thế nhỉ?
..........................Này thì 50

hellion77

Member
suy nghĩ lại đi vẫn còn chưa muộn em ạ. chị phát hiện ra thằng boi bị pê đê (for sure)
Ơ ơ... Cô Milk. Cô sure ở đâu ra đấy :-w Cháu nó mà biết, lúc nào cô sang thì... cô chết vs nó =))

mặt thằng Kai dài dài nhìn cứ ngu ngu, đáng yêu không chịu đc :))
Kai mặt như ông già ấy Zor ạ, buổi sáng cháu nghịch, mắt cháu mở to thì nhìn còn đáng yêu. Chứ tầm chiều chiều, lúc nào mà cháu hơi buồn ngủ, mắt rũ xuống thì... Ôi thôi ko biết bao nhiêu cái ngây thơ, trẻ con bay đi đâu hết, chỉ còn lại cái mặt già nua, sặc mùi giang hồ còn đọng lại trên khuôn mặt =))

zorba_meow

Active Member
Ơ ơ... Cô Milk. Cô sure ở đâu ra đấy :-w Cháu nó mà biết, lúc nào cô sang thì... cô chết vs nó =))

Kai mặt như ông già ấy Zor ạ, buổi sáng cháu nghịch, mắt cháu mở to thì nhìn còn đáng yêu. Chứ tầm chiều chiều, lúc nào mà cháu hơi buồn ngủ, mắt rũ xuống thì... Ôi thôi ko biết bao nhiêu cái ngây thơ, trẻ con bay đi đâu hết, chỉ còn lại cái mặt già nua, sặc mùi giang hồ còn đọng lại trên khuôn mặt =))
hix.. tên mình là Zorba, mẹ Heo cứ Zor Zor lại đọc thành Giò mất thôi ấy :(( phải công nhận cháu Kai có cái khuôn mặt rất đặc biệt và đúng y như mẹ cháu là cháu rất giống ông già :)) trông già đời khiếp ấy chứ nhỉ :))

hellion77

Member
Bác cứ khéo nịnh em :)) Làm em cảm động chết :))
Pê đê thế nào chị ơi :-ss:-ss em nghe mẹ Heo nói nó cũng đã từng mún phi thân ra "giang hồ" đi chơi ùi :)) E mà thấy léng phéng là em xẻo:)) Chẹp phải chung tình mới dám gả "gái" nhà em cho nhà bác......H..ợ..i =))
Ơ cô kitty! CÔ gọi bác là gì thế kia hử :-w Boi nhà bác là công tử đàng hoàng, tử tế nhá ;)) Cô là cô đừng có ý đồ xấu xa vs cháu nó nhá :-?

Thằng Kai có cái mũi giống con sư tử thế nhỉ?
..........................Này thì 50
Cháu được 2 cái bộ phận hơi quá khổ trên mặt là: tai và mũi cô ạ :)) Kể ra mà cháu lông dài 1 tý, gọt gọt đi thì chắc giống sư tử lắm =))

hellion77

Member
hix.. tên mình là Zorba, mẹ Heo cứ Zor Zor lại đọc thành Giò mất thôi ấy :(( phải công nhận cháu Kai có cái khuôn mặt rất đặc biệt và đúng y như mẹ cháu là cháu rất giống ông già :)) trông già đời khiếp ấy chứ nhỉ :))
Mẹ cháu đang bảo ko biết cháu có giống Benjamin ko? Càng nhớn càng trẻ ra =)) Đôi khi cháu cũng có những khoảnh khắc rất là dễ thương :x

Cái ảnh này, trông cháu hơi tự kỷ tý cơ mà trông đáng yêu phải ko các bác ;;)

Sau cái giai đoạn tự kỷ, cháu quay ra nhìn mẹ cháu đang cười ngặt nghẽo và tự hỏi: " Bà này nay bị làm sao mà cười như điên thế? " =))

Thế rồi, cháu quay xuống nhìn cu Boi: "Mẹ béo bị làm sao kìa, lên xem thế nào đi chú..." :))

1 hồi ngắm nghía loanh quanh xong, cháu đã nằm phịch xuống cái túi của mẹ mà rằng: " Cười lắm, cứ ngồi đấy mà cười nhá, con đi ngủ đây " =))

kitty_ilu

Vietpet sponsor
Ơ cô kitty! CÔ gọi bác là gì thế kia hử :-w Boi nhà bác là công tử đàng hoàng, tử tế nhá ;)) Cô là cô đừng có ý đồ xấu xa vs cháu nó nhá :-?
Bác cũng thấy rùi đấy :)) Từ đồng nghĩa mờ. Tự dưng cái tay em nó viết thành thế chứ...em biết đâu :)):)) Em là em hỏi cho nó chắc, cho nó đảm bảo, không lại ...:-ss...:)) Từ thuở bé tới giờ nào em có ý đồ xấu xa với ai đâu :)) trừ 1 vài trường hợp bất khả kháng =))

Cháu được 2 cái bộ phận hơi quá khổ trên mặt là: tai và mũi cô ạ :)) Kể ra mà cháu lông dài 1 tý, gọt gọt đi thì chắc giống sư tử lắm =))
Nhìn thế có khi lại hay. Lớn lớn tí nữa mong cái mũi nó ngày càng to :)) bự chảng bít đâu Ỉn lại đổi từ anh Boi sang tán anh Kai sư tử 8->8->;));))

kitty_ilu

Vietpet sponsor
Ô ô ô, sửa đâu rùi :(( sao cái rep của em lại thành cái quote của bác thế kia :(:)((

hellion77

Member
Bác cũng thấy rùi đấy :)) Từ đồng nghĩa mờ. Tự dưng cái tay em nó viết thành thế chứ...em biết đâu :)):)) Em là em hỏi cho nó chắc, cho nó đảm bảo, không lại ...:-ss...:)) Từ thuở bé tới giờ nào em có ý đồ xấu xa với ai đâu :)) trừ 1 vài trường hợp bất khả kháng =))
Nhìn thế có khi lại hay. Lớn lớn tí nữa mong cái mũi nó ngày càng to :)) bự chảng bít đâu Ỉn lại đổi từ anh Boi sang tán anh Kai sư tử 8->8->;));))
Tốt nhất là cô sang đây chơi vs các cháu 1 hôm rồi cho cô chọn. Cẩn thận ra thì nên cho con bé Ỉn chọn là tốt nhất :)) Mà Ỉn nó có nhát người ko cô? Boi nhà bác thì đỡ chứ thằng Kai thì... nhát ko thể đỡ đc :-ss Cháu giang hồ cơ mà chỉ vs mẹ cháu và em Boi thôi =))

milkygirl6390

Active Member
chiều nay có ở nhà không Heo ơi ... cho sang thăm thằng tai to với cả thằng pê đê phát :))

kitty_ilu

Vietpet sponsor
Tốt nhất là cô sang đây chơi vs các cháu 1 hôm rồi cho cô chọn. Cẩn thận ra thì nên cho con bé Ỉn chọn là tốt nhất :)) Mà Ỉn nó có nhát người ko cô? Boi nhà bác thì đỡ chứ thằng Kai thì... nhát ko thể đỡ đc :-ss Cháu giang hồ cơ mà chỉ vs mẹ cháu và em Boi thôi =))
:)) Ỉn nhà em đanh đá nhất nhà. Chả sợ bố con thằng nào hết, còn xông pha uýnh nhau với chó cơ bác ạh. Nó bạo lắm, nhớ cái hồi em mới đón về, nó chả lạ nhà, lượn hết tất cả các xó để khám phá :))
Cháu nó đanh đá đến nỗi thấy em đón Louis béo về, đứng trước cửa "xòe" luôn 1bãi ...chắc oánh dấu lãnh thổ =)) lần đầu tiên em thấy mèo cái làm vậy lun :))
Thế bác hum nào cho em bám càng xe bác ra nhà bác chơi với, em đi 1 mình mà lạc bác chịu trách nhiệm đóa ;))