• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mình cũng xin 1 slot để giới thiệu Kai & Boi nhà mình :X

chienvet

Chuyên gia thú y
;)) Ấm thì nó thường đi đôi vs êm rồi bác ạ, ko nên tách nó ra khỏi nhau ko thì lạc lõng lắm ;;)
Ơ thế à, bác bé chả biết gì......:"> Thôi thì chấp nhận là rộng rãi và êm ấm vậy:D:x

hellion77

Member
Ơ thế à, bác bé chả biết gì......:"> Thôi thì chấp nhận là rộng rãi và êm ấm vậy:D:x
;;) Sự thật nó là vậy mà bác. Ai cũng phải công nhận í chứ ;)) Cái này nhìn là biết mà lị >:)

chienvet

Chuyên gia thú y
;;) Sự thật nó là vậy mà bác. Ai cũng phải công nhận í chứ ;)) Cái này nhìn là biết mà lị >:)
trời tối quá chả nhìn thấy gì=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))
Chúc 2 em hay ăn chóng béo:x

hellion77

Member
trời tối quá chả nhìn thấy gì=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))
Chúc 2 em hay ăn chóng béo:x
Thank bác Chiền :x Mẹ Hel sẽ cố chăm các cháu chóng nhớn để còn đi ra mắt với các bác, các cô, các chú ;)) Mà đề nghị bác Chiền lần sau spam icon vừa vừa thôi nhá, chóng hết cả mặt =.= Chẹp. Ở nhà Milky sáng thế mà bác còn kêu tối thì e cũng đến chịu :-ss Cơ mà thôi, bác biết thế được rồi, biết nhiều quá cũng ko hay :))

tẩy giun lại cho bé chưa Heo ơi, nghe chuyện nôn ra giun kinh hãi quá đó ha.
Hic. Milky nhắc lại làm Heo rùng mình :( Cuối tuần sau tẩy lại Milky ạ ( A Chiền bảo thế). Khổ thân thằng bé, từ hôm nôn đến nay trông lại tọp đi =(( Thương quá 3:-O

milkygirl6390

Active Member
hix...tẩy cho sạch giun mới mong bé béo tốt được... khổ thân bị bọn kí sinh đấy ăn hết chất bổ rồi thì tọp đi là phải :(

hellion77

Member
Uk. Từ hôm ấy trông Kai cứ nhợt nhạt cả người thế nào ấy, ăn thì nhiều mà vẫn cứ còm. Sau lần này phải tẩm bổ thêm cho Kai béo mũm lên mới được :D

mei_chan

Member
Uk. Từ hôm ấy trông Kai cứ nhợt nhạt cả người thế nào ấy, ăn thì nhiều mà vẫn cứ còm. Sau lần này phải tẩm bổ thêm cho Kai béo mũm lên mới được :D
Phải để khỏi bệnh cô mới tẩm bổ cho em ý mũm mĩm được chứ nhà chị cho ăn cũng chả có gì thế mà cũng được 7kg=))=))=))=))=))=))=))=))=))

hellion77

Member
Phải để khỏi bệnh cô mới tẩm bổ cho em ý mũm mĩm được chứ nhà chị cho ăn cũng chả có gì thế mà cũng được 7kg=))=))=))=))=))=))=))=))=))
Hic. Thì e đang mong cháu nó khỏi bệnh lắm đây 3:-O Nhìn thằng bé còi cọc mà =(( =((=((

chienvet

Chuyên gia thú y
Cô ơi, tối nay về đứng ỡ cây xăng, vẫy vẫy khi tôi về qua....(không vẫy kiểu gái gọi nhé=))=))=))=))) rồi tôi cho thuốc giun nhé! Coi như quà cho mấy đứa:x:x:x

hellion77

Member
Cô ơi, tối nay về đứng ỡ cây xăng, vẫy vẫy khi tôi về qua....(không vẫy kiểu gái gọi nhé=))=))=))=))) rồi tôi cho thuốc giun nhé! Coi như quà cho mấy đứa:x:x:x
Khiếp. Cái gì kia zờii 8-x Iêm đã bảo bác rồi, có gì thì bác nghĩ để trong lòng thôi, có nhất thiết cứ phải nói ra thế ko :)) Cảm ơn bác đã quan tâm đến các cháu :x Cơ mà mẹ các cháu to thế này, đứng thôi là thấy lù lù rồi, ko cần vẫy đâu bác ạ =))

hellion77

Member
Heo mạn phép đăng thêm 1 số ảnh của 2 đứa nhà Heo :p

Cháu ngủ giống thỏ chưa này :))

2 đứa oánh nhau tóe khói :-ss

Rồi lại tình cảm thắm thiết thế này đây >:D<

Cái mặt nhớn nhác, ko hiểu 2 đứa chúng nó nhìn thấy cái gì :-/

hellion77

Member
xinh quá ... yêu quá đấy Heo ạ :X:X:X. Nhất định hôm nào phải sang thăm 2 đứa
;;) Hôm nào là hôm nào hả cô? Càng nhanh càng tốt cô ạ :x Các cháu giờ suốt ngày uýnh nhau ầm ầm =)) Nhìn thích lắm ;))

milkygirl6390

Active Member
hôm nào thì để cô sắp xếp đã nhé :)) vì cô bận quá cơ :-SS. Mà các cháu thich ăn gì để cô mua làm quà nào. Phải vỗ béo cho các cháu chóng nhớn, để cô còn nhờ mẹ các cháu trông hộ con giặc cái cho cô nữa :))

hellion77

Member
hôm nào thì để cô sắp xếp đã nhé :)) vì cô bận quá cơ :-SS. Mà các cháu thich ăn gì để cô mua làm quà nào. Phải vỗ béo cho các cháu chóng nhớn, để cô còn nhờ mẹ các cháu trông hộ con giặc cái cho cô nữa :))
Ui chà, lúc nào cô sang đc thì báo mẹ cháu 1 tiếng là ok rồi chứ ko có quà cáp gì nhá. Tớ là tớ ko thích ai mang cái gì theo người sang thăm các cháu nhá :-o Ở nhà tớ ko chiều chuộng j đâu :D Chờ 2 đứa nhớn phổng tý nữa thì sẵn sàng đón "giặc cái" nhà Milk nếu lúc đó cháu chưa có ai :))

milkygirl6390

Active Member
Ui chà, lúc nào cô sang đc thì báo mẹ cháu 1 tiếng là ok rồi chứ ko có quà cáp gì nhá. Tớ là tớ ko thích ai mang cái gì theo người sang thăm các cháu nhá :-o Ở nhà tớ ko chiều chuộng j đâu :D Chờ 2 đứa nhớn phổng tý nữa thì sẵn sàng đón "giặc cái" nhà Milk nếu lúc đó cháu chưa có ai :))
Sao cái topic của 2 cháu bị bão đánh trôi tít tắp sang trang 2 thế này ... Heo ơi tình hình mưa bão quá có khi chiều nay mình không ghé nhà thăm 2 cháu được. Tuần sau hết bão rồi mình sang nhé...mình hứa đấy ... phải sang xem các cháu có chào đón cô Milk không ... hehe

chienvet

Chuyên gia thú y
Sao cái topic của 2 cháu bị bão đánh trôi tít tắp sang trang 2 thế này ... Heo ơi tình hình mưa bão quá có khi chiều nay mình không ghé nhà thăm 2 cháu được. Tuần sau hết bão rồi mình sang nhé...mình hứa đấy ... phải sang xem các cháu có chào đón cô Milk không ... hehe
Chắc chắn là nó không chào đón đâu cô ơi....tui sang giúp nhà chúng nó mà chúng nó nhìn thấy thì 4 đứa 8 cái chân cứ chạy một đoạn, dừng lại nhìn ngắm mình, mình đến lại chạy tiếp....rồi thì chúng nó chả quan tâm mình làm gì nó ôm nhau đi chỗ nào kín kín ngủ cô ạ=))=))=))=))=))

milkygirl6390

Active Member
Chắc chắn là nó không chào đón đâu cô ơi....tui sang giúp nhà chúng nó mà chúng nó nhìn thấy thì 4 đứa 8 cái chân cứ chạy một đoạn, dừng lại nhìn ngắm mình, mình đến lại chạy tiếp....rồi thì chúng nó chả quan tâm mình làm gì nó ôm nhau đi chỗ nào kín kín ngủ cô ạ=))=))=))=))=))
Bác Chiền 4 vạch thì không chào đón, biết đâu cô Milk 1 vạch thì các cháu lại yêu :x:x