• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Lym_PitBuLL nhà tôi

Thich_Khach

Member
hè toàn đi bơi cùng em,toàn rủ em bơi thi,mấy lần em không đeo kính thì không biết,lúc em có kính ông ý chạy dưới nước chứ không phải là bơi,bó tay

thế dạo này bull chạy được mấy km rồi em :) ????????????????????????

boy_armani8x

Active Member
Đến lúc sắm gông cùm cho Lym rồi anh ơi, cứ đeo dần cho cổ nó quen thôi nào.. :)))

Thich_Khach

Member
Đến lúc sắm gông cùm cho Lym rồi anh ơi, cứ đeo dần cho cổ nó quen thôi nào.. :)))
a Mr Toét vừa tặng em Lym 1 quả xích 2 kg :)) đẹp quá đỡ phải đi thửa :x giờ nhờ A Páo thiết kế dùm cái chốt nữa là okie :D

boy_armani8x

Active Member
tầm mấy tháng đeo gông được Nam ơi?:):):)anh cũng muốn đeo cho em bull nhà anh,kô biết nó chị được kô
Như Lym bây giờ 7 tháng là có thể bắt đầu đeo xích hơn 1kg rồi anh ah, đeo dần cho quen.. Mình cho đeo và theo dõi cơ cổ phát triển như thế nào để tiếp tục nâng dần phương pháp cho đeo tạ này. Pitbull cần phải có cái cần cổ chắc khỏe vì sau này nó đu dây, đu lốp nên cổ có chắc khỏe mới tải được khối trọng lượng cơ thể của nó. Đeo bao nhiêu kg, bao nhiêu lâu..... thì anh,em ta sẽ cùng bàn bạc vào các buổi off nhé.!

thế dạo này bull chạy được mấy km rồi em :) ????????????????????????
bây giờ 1 tối em cho Bull chạy 4km rồi,hình như nó vẫn chưa quen nên cắn chân em 2 lần liền,không biết khắc phục thế nào bây giờ hixhix:-ss:-ss:-ss:-ss

Thich_Khach

Member
chi có cách em dắt nó đi bộ dạo trước rồi mới lên xe chạy thôi! đi bộ tạo cho con chó tin tưởng chủ mình mà :) cắn chân là nó đùa thôi nhưng e cứ phải quát và đánh vào tai nó

A Páo

Member
chi có cách em dắt nó đi bộ dạo trước rồi mới lên xe chạy thôi! đi bộ tạo cho con chó tin tưởng chủ mình mà :) cắn chân là nó đùa thôi nhưng e cứ phải quát và đánh vào tai nó
Sáng nay off vui thế mà ko thấy a Dương đâu cả , Hôm nay có 1 người ae của Lym xuất hiện đó anh Dương ạ :x:x

Thich_Khach

Member
haa! thế ah? anh ngất đẹp đến tận chiều hôm sau! hic....người anh em đó đến từ đâu vậy em :D

A Páo

Member
haa! thế ah? anh ngất đẹp đến tận chiều hôm sau! hic....người anh em đó đến từ đâu vậy em :D
em cũng ko hỏi kĩ người anh em đó từ đâu , nhưng hiện h (giờ) người anh em của Lym đang ở nhà Bác Cả Việt Anh rồi ;)

Thich_Khach

Member
uhm em! có gì tối mấy anh em gặp nhau rồi nói chuyện, sáng a cũng dậy được rồi nhưng lại có mấy thằng bạn ở xa về nhà chơi nên lại phải ở nhà tiếp :( trưa a TA alo thì ngất đẹp rồi :-<

boy_armani8x

Active Member
Mưa gió quá ngại ra đường chụp ảnh hay sao mà chẳng thấy anh chủ của pitbull Lym cập nhật hình ảnh, sức khoẻ mấy ngày lạnh vừa qua gì cả..keke \:D/

A Páo

Member
Chú Mừng A Dương và Lym nha ..............
............... Việt Nam Next model rồi \:D/\:D/ , Lym lên top rồi =D>=D>

KU Mon

Member
Anh Lym găp e Sến bây giờ không biết thế nào con đùa 5 phút cắn nhau cả buổi như lúc bé không nhỉ!!!

anisette

nhìn màu lông Lym thấy thèm sôcôla ah 8->, mà cái mặt trông yêu thiệt

KU Mon

Member
Khach

Senior Member

giờ gặp nó dập Sến như Máy Khâu luôn =)) nện khỏe lắm giống chủ =))

không được anh e gì cháu không cho nện :-ss:-sscon pit cũng đòi nện hết đỡ
tao để dành a nào đẹp trai thì cho phá đời con Sến =))=))=))