• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Lym_PitBuLL nhà tôi

A Páo

Member
em ko đi bệnh viện đâu ạ ... a cứ bảo chú Thích Khách đừng thù e nữa là e hết tự kỉ :))=))
A Dương ơi ......................H e thấy hình như nó đang bị hội chứng " Thich_Khach " hay sao ý a ạ

Mắt em Bull mát-ca-ra đẹp long lanh thế mà em còn chê ah :))
Em chăm Bull như chăm con nhỏ vậy còn gì :( a cũng lười lắm chăm chỉ gì đâu em :) được cái con nhà anh nó cũng chăm tập nên chân cẳng bây giờ ngon rồi, em nhìn ảnh nó hồi bé thì thấy đấy :( khác gì con chuột còi không em :-S
chính tại em cưng nó quá nên suốt ngày ốm với đau thôi anh ạ,phải công nhận hôm qua Lym đẹp trai ;))

boy_armani8x

Active Member
Anh đã cân chính xác Lym chưa ?.. Nó bằng tuổi Max lúc em bắt về chăm rồi đó,hihi.. Nóng lòng muốn tập cho Lym từ tuổi này lắm, nó giờ đã chạy được 8km rồi nghĩa là gấp 4 lần so với con Max lúc bằng tháng.hehe.. Tương lai sẽ có nội công thâm hậu lắm đây, nếu được anh cập nhật 1 số hình ảnh lúc cho đi chơi, tập luyện của Lym nhé . :)

A Páo

Member
Anh đã cân chính xác Lym chưa ?.. Nó bằng tuổi Max lúc em bắt về chăm rồi đó,hihi.. Nóng lòng muốn tập cho Lym từ tuổi này lắm, nó giờ đã chạy được 8km rồi nghĩa là gấp 4 lần so với con Max lúc bằng tháng.hehe.. Tương lai sẽ có nội công thâm hậu lắm đây, nếu được anh cập nhật 1 số hình ảnh lúc cho đi chơi, tập luyện của Lym nhé . :)
Nếu cứ chế độ luyện tập như này , mỗi tháng tăng lên 3 km nữa , thì lúc 16 tháng tuổi không biết Lym nó chạy được bao nhiêu km và bơi mấy vòng hồ tây đây ạ :-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss
Bốp bây h e vẫn giữ chế độ ngày chạy 6>8km , nhưng đều đặn ngày nào cũng chạy , từ hôm bị chú rocket xỏ khuyên vào chân , lên cho ở nhà dưỡng thương , mà nhìn thấy người nó nhồng kinh luôn nhưng chắc phải để khỏi hẳn e mới tiếp tục cho chạy tiếp
Bật mí với ace là e thích hàng của bốp xệ chứ ko thích hàng như của max săn đâu ạ
=)) =)) =))
E là e rất mong chờ đến mùa hè năm sau , để được bơi cùng bốp ạ ...Bốp biết bơi rồi nhưng vẫn sợ suống hồ lắm ạ:(

Thich_Khach

Member
chính xác rồi mà em :) bây giờ đợi đủ ngày đủ tháng tập đu lốp đu dây nữa là okie! đến bao giờ nắng ấm cho bơi tha đồ giống Max :) có gì em phải hướng dẫn anh đấy :D

Thich_Khach

Member
Nếu cứ chế độ luyện tập như này , mỗi tháng tăng lên 3 km nữa , thì lúc 16 tháng tuổi không biết Lym nó chạy được bao nhiêu km và bơi mấy vòng hồ tây đây ạ :-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss
Bốp bây h e vẫn giữ chế độ ngày chạy 6>8km , nhưng đều đặn ngày nào cũng chạy , từ hôm bị chú rocket xỏ khuyên vào chân , lên cho ở nhà dưỡng thương , mà nhìn thấy người nó nhồng kinh luôn nhưng chắc phải để khỏi hẳn e mới tiếp tục cho chạy tiếp
Bật mí với ace là e thích hàng của bốp xệ chứ ko thích hàng như của max săn đâu ạ
=)) =)) =))
E là e rất mong chờ đến mùa hè năm sau , để được bơi cùng bốp ạ ...Bốp biết bơi rồi nhưng vẫn sợ suống hồ lắm ạ:(
Hè anh em cho chúng nó bơi kết hợp chạy bộ em ạ ! tập thể lực thế lên nhanh lắm :D

boy_armani8x

Active Member
Hè anh em cho chúng nó bơi kết hợp chạy bộ em ạ ! tập thể lực thế lên nhanh lắm :D
Em nghĩ anh nên tập thêm cho con Lym bộ môn lái tên lửa như hôm trước phối hợp với con Bull .. Kiểu tập đấy giúp các cơ được vận động triệt để, rất tốt để tránh võng lưng nữa chứ. Good \:D/

Thich_Khach

Member
Em nghĩ anh nên tập thêm cho con Lym bộ môn lái tên lửa như hôm trước phối hợp với con Bull .. Kiểu tập đấy giúp các cơ được vận động triệt để, rất tốt để tránh võng lưng nữa chứ. Good \:D/
Tai lạn quá!=)) người bị trêu chưa đủ hay sao còn mang chó ra nện nhau đực + đực =))

Em tập cho Bull menly hơn đi :)) nhìn mắt kẻ viền trông girly quá :p
em có cưng nó nhưng có chiều lắm đâu,bật là ăn bánh vả ngay mà nó cứ như thế thì em cũng chả biết làm thế nào,em nằm ở ghế hay ở phòng nó toàn nằm cạnh rồi ngủ cùng em luôn.....hix,hiền thế này có khi lại hay,mặt tiền đẹp =))=))=))=))

Thich_Khach

Member
em có cưng nó nhưng có chiều lắm đâu,bật là ăn bánh vả ngay mà nó cứ như thế thì em cũng chả biết làm thế nào,em nằm ở ghế hay ở phòng nó toàn nằm cạnh rồi ngủ cùng em luôn.....hix,hiền thế này có khi lại hay,mặt tiền đẹp =))=))=))=))
cứ có thời gian dắt đi bộ từ từ thôi em :) càng đi bộ nhiều càng tốt, chạy vừa phải thôi em ạ! chủ yếu cho em Bull tập đi bộ và bật cao! đến hè cho đi bơi :)

cứ có thời gian dắt đi bộ từ từ thôi em :) càng đi bộ nhiều càng tốt, chạy vừa phải thôi em ạ! chủ yếu cho em Bull tập đi bộ và bật cao! đến hè cho đi bơi :)
nghe ổn đấy anh nhỉ,hè Bull được bơi,nhưng khổ nỗi em biết bơi chả lẽ lại nhẩy xuống,anh Quân chả biết bơi,thôi thì đợi ai dậy cún tập bơi thì đành ké cẩm vậy hihi

boy_armani8x

Active Member
Em cho anh Quân nhà em học bơi từ bây giờ luôn đi,. đến hè tập cho con Bull là vừa đẹp đấy. :D

Em cho anh Quân nhà em học bơi từ bây giờ luôn đi,. đến hè tập cho con Bull là vừa đẹp đấy. :D
hè toàn đi bơi cùng em,toàn rủ em bơi thi,mấy lần em không đeo kính thì không biết,lúc em có kính ông ý chạy dưới nước chứ không phải là bơi,bó tay