• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Lym_PitBuLL nhà tôi

Thich_Khach

Member
Tên : Lym

Đây là lúc em nó 22 ngày tuổi:

Lúc mới đón em nó về nhà (42 ngày ) :

Em nó 1,5 tháng :

và 2,5 tháng :

Tiếp 3,5 tháng :

boy_armani8x

Active Member
Quan trọng thức đến giờ này là để bóc tem =)).... Lym lúc bé nhìn như con chuột còi cọc vậy mà giờ nhâng nháo gớm cái mặt :))

my_lucky

Active Member
Lym giỏi Lym giỏi....cứ cái đà này thì cuối năm là tết.Chủ nào tớ nấy, toàn đi tự kỷ chụp ảnh tự sướng, chẳng thấy rủ anh em gì cả...hê hê. anh Phó chịu khó cho nó đi gặp anh em bạn bè đê.....=))

nhìn cũng to cao lực lưỡng đấy chứ,mà Lym hơn hẳn Bull gần tháng cơ ạ:-ss,Bull 20kg rồi:p

Thich_Khach

Member
Quan trọng thức đến giờ này là để bóc tem =)).... Lym lúc bé nhìn như con chuột còi cọc vậy mà giờ nhâng nháo gớm cái mặt :))
nhìn bé bé giống chuột cống thật em ạ =))......................................................

Thich_Khach

Member
Lym giỏi Lym giỏi....cứ cái đà này thì cuối năm là tết.Chủ nào tớ nấy, toàn đi tự kỷ chụp ảnh tự sướng, chẳng thấy rủ anh em gì cả...hê hê. anh Phó chịu khó cho nó đi gặp anh em bạn bè đê.....=))
tự kỷ gì đâu anh :( em 1 mình 1 phương trời mà anh :D e vẫn cho nó đi gặp a e bạn bè là người đấy chứ ạ :))

A Páo

Member
hê hê h này mới ngủ dậy đây ạ , nó lớn nhanh thật đấy lần đầu e nhìn thấy nó ngoài KL mới vẫn còn còi cọc mà h no đã to tướng rùi
@ Quân.Phương : e phải điều chỉnh lại chế độ tập luyện vs vận động của bull đi , nhìn con lim người cân đối linh hoạt hơn

hê hê h này mới ngủ dậy đây ạ , nó lớn nhanh thật đấy lần đầu e nhìn thấy nó ngoài KL mới vẫn còn còi cọc mà h no đã to tướng rùi
@ Quân.Phương : e phải điều chỉnh lại chế độ tập luyện vs vận động của bull đi , nhìn con lim người cân đối linh hoạt hơn
hix con Bull nhà em mới ốm dậy nên em chưa cho đi tập thể dục cùng,vả lại tối hqa anh Quân còn chẹt lên chân nó nữa,đang tuổi ăn tuổi lớn khi nào phát triển hết em sẽ cho tập đầy đủ hihi

Em cứ cho nó tập dần dần là ok rồi cho lên sân thượng chạy 50 vòng cho cả chủ chạy luôn .:)):)):)):)):)):)):)):))

boy_armani8x

Active Member
hix con Bull nhà em mới ốm dậy nên em chưa cho đi tập thể dục cùng,vả lại tối hqa anh Quân còn chẹt lên chân nó nữa,đang tuổi ăn tuổi lớn khi nào phát triển hết em sẽ cho tập đầy đủ hihi
Lại theo thói quen chống chế bản năng của mỗi con người roài :D,, anh A Páo nói đúng và còn là muộn đấy em ah, với 1 con chó phàm ăn hay hấp thụ thức ăn tốt + chế độ tập luyện mình sẽ phải điều chỉnh phù hợp với lượng thức ăn hàng ngày.. Chế độ tập thì đợi nó khỏi chân anh sẽ bàn với em nhé :)
Tránh làm loãng chủ đề topic !

Giá mà chăm chỉ được như a Dương để Bull có sức khỏe tốt như Lym .... hâm mộ quá đi:x:x:x:x

Thich_Khach

Member
Giá mà chăm chỉ được như a Dương để Bull có sức khỏe tốt như Lym .... hâm mộ quá đi:x:x:x:x
Mắt em Bull mát-ca-ra đẹp long lanh thế mà em còn chê ah :))
Em chăm Bull như chăm con nhỏ vậy còn gì :( a cũng lười lắm chăm chỉ gì đâu em :) được cái con nhà anh nó cũng chăm tập nên chân cẳng bây giờ ngon rồi, em nhìn ảnh nó hồi bé thì thấy đấy :( khác gì con chuột còi không em :-S

Thich_Khach

Member
bây giờ nó sắp dậy thì rồi A páo ạ :)) cứ thấy chó cái là đòi nện =))