• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Lym_PitBuLL nhà tôi

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Tiếp 3,5 tháng :

Anh kết nhất ảnh này, có vẻ như thằng cu Lym này cao to hơn thằng em Sát thủ rồi, FES này Dương mang nó đi nhé anh ngắm nó tý :)

A Páo

Member
Thế thì anh phải làm 1 quả danh hiệu kỷ lục cho nó đi... pitbull được giải ngố sớm nhất CLB =)))
thế thì chết ....như này anh em lại phá quy tắc về độ tuổi nhân giống và sinh sản của chó thì chết
anh em đang chơi trên mục tiêu là nâng cấp và phát triển mà .....hí hí hí

Thich_Khach

Member
Anh kết nhất ảnh này, có vẻ như thằng cu Lym này cao to hơn thằng em Sát thủ rồi, FES này Dương mang nó đi nhé anh ngắm nó tý :)
chắc cao hơn chút anh ạ, vì bây giờ nó ngồi xổm cao bằng e ngồi bệt rồi :D FSV em chắc ko cho đi đc đâu anh vì nó không hòa đồng với các loại chó khác :D

boy_armani8x

Active Member
thế thì chết ....như này ae lại phá quy tắc về độ tuổi nhân giống và sinh sản của chó thì chết
ae đang chơi trên mục tiêu là nâng cấp và phát triển mà .....hí hí hí
:)) có nhiều biện pháp an toàn để giữ tròn quy tắc và vẫn giữ mục tiêu phát triển mà em, em chưa nắm rõ hết thôi :))..hehee

A Páo

Member
mặt nó ngơ nghệt ra thế kia mà chú bảo nhâng nháo :(( ... có mà chú ngơ ý >:p
gặp nó e biết ngày , a gặp ngoài công viên thống nhất rồi , nó khè chó to như đúng rồi ý ......Tương lai Lym sáng lạn luôn

Pitt.love

Member
gặp nó e biết ngày , a gặp ngoài công viên thống nhất rồi , nó khè chó to như đúng rồi ý ......Tương lai Lym sáng lạn luôn
hóa ra là lừa tình cả :-< .... ko thể tin đc ... giống chú dương :((

Thich_Khach

Member
nhìn mặt chú trên ảnh gian ác mà nhìn ngoài hiền khô =))
nhố nhăng? ảnh nào gian ác? chú hiền hơn bụt =))

A PÁo :em nó vẫn gầy lắm em ạ, a chỉ mong sau này vỡ ra như Bốp là okie lắm rồi em ơi :D

Pitt.love

Member
nhố nhăng? ảnh nào gian ác? chú hiền hơn bụt =))

A PÁo :em nó vẫn gầy lắm em ạ, a chỉ mong sau này vỡ ra như Bốp là okie lắm rồi em ơi :D
tội cái thù dai, đành hanh, đanh đá và rất thích đì người khác ạ :-<

A Páo

Member
ui bốp nó đúng kiểu size " Lý Tử Long " ko như a max , chú rocket được , size 2 chú này to vạm vỡ quá ...nhìn chó còn hãi đừng nói đến người =))=)) , a phải mong size như max ý nhìn nó mới sướng chứ , a Tuấn Anh ơi về đánh răng lại cho rocket đi nhé , hi hi bốp sưng hết cả chân rùi ... nhưng vẫn khè chó ta bt , Hình như từ hôm qua về nó hóa điên hay sao ý ...ko phải kích động nữa , cứ chó đực lạ là nhe răng nhe lợi song " hót " mãi ko thôi:x:x:x:x:x

ui bốp nó đúng kiểu size " Lý Tử Long " ko như a max , chú rocket được , size 2 chú này to vạm vỡ quá ...nhìn chó còn hãi đừng nói đến người =))=)) , a phải mong size như max ý nhìn nó mới sướng chứ , a Tuấn Anh ơi về đánh răng lại cho rocket đi nhé , hi hi bốp sưng hết cả chân rùi ... nhưng vẫn khè chó ta bt , Hình như từ hôm qua về nó hóa điên hay sao ý ...ko phải kích động nữa , cứ chó đực lạ là nhe răng nhe lợi song " hót " mãi ko thôi:x:x:x:x:x
Tốt quá!Được thế còn gì bằng =))=))=))=))=))=))=)).Cứ kiểu này cuối năm là TẾT........:))