• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh Festival Vietpet kỷ niệm Đại Lễ 1000 năm Thăng Long Hà Nội

Vipz.14

Member
Tiếp tục ảnh cúng cơm... Xin lỗi mày nhé VA. Dìm hàng =))

... sướng... nhìn mặt em nó thế nên tao đành phải hi sinh mặt của mày ... :p:p:p

[/QUOTE]
xin hỏi em này là dòng chó ta phải không các bác ??? tại gần xóm em có 1 con giống y chang như vậy ???

Vipz.14

Member
Rốt cục thì cũng có 2 con nhìn được lên cái máy ảnh ... thật không uổng công :cool:

Cái đầu ...

Cảnh này tình củm quá :((

Hậu quả của trận "bão cát" sân Phúc Xá đây :-bd

Vipz.14

Member
Lixu trông tiểu thư quá ... không nhận ra =.=

Con bé này sướng ghê.. được ôm Lixu suốt :p 5000 Vnđ/1s! :p

Ẵm nhiều quá ... cho em vận động tí xíu nhé :love struck:

Giơ 2 cái tay ... :blusshing::blusshing:

Vipz.14

Member
Cứ tưởng Lixu nhà mình .... ^:)^

Em này giống em bé :love struck:

Toydogs show ...

Chân ai đây!? :p

Vipz.14

Member
Đáng lẽ ra phải post mấy hình này trước =.= Tại ham vui ...

Bác ý nhìn ấm cúng quá chừng =)):-bd:-bd:-bd

Giống đệm Kimdan =))

Vipz.14

Member
Lixu ơi ...

Lixu à ...

Đồ con MÈO :p

~~~~

Bạn này hay lắm nha. Bạn ý bắt tay nè :]

Vipz.14

Member
Chụp như vầy thiệt là khó khăn :wall::wall::wall:

Cái đầu ...

Ngoảnh đi ...

Ngoảnh lại ...

Ngoảnh lên ...

... hơi hơi ... ngoảnh xuống :(:)(:)((

Con Lợn Lòi

Active Member
Thêm vài hình ảnh em Rot đại này :D
Một mầu đen đen, chấm thêm vàng vàng, => sắc màu tôi yêu ..

ngoclap68

Member
Hậu quả của việc lâu la không vào chọc ngoáy là mất cơ hội xem hình để đá xoáy =.=

1. Anh Ngọc không biết gì. Người không biết là người không có tội. Tiện thể vì đuợc em 5000 thanh minh cho nên anh nợ em 5000 Vnđ!! =))

2. Anh Hoàng rõ đã biết mà không mời anh Ngọc cốc trà đá ngồi lê la giải thích thì rõ ràng là có tội :p 5000 Vnđ! Tiện thể vì em minh oan cho anh Ngọc nên anh nợ em thêm 5000 Vnđ nữa! :))=))

3. Anh Hoàng chưa ai bảo đã vạch áo cho người xem lưng. Tội này đáng ... 5000 Vnđ! :-"

4. Phí tổn cho người đang bị bệnh mà phải đi đòi "lợ" thế này là mắc lắm đó nha! :party: Mỗi anh 5000 Vnđ!

5. Vì Vietpet, nể tình 2 anh nên em không lôi ai anh lên thớt nữa. Toàn bộ khoản nợ trên dẹp!

P.s: Vì em đã đem lòng mà khoan dung lượng thứ nên 2 anh mất em toàn bộ những khoản 5000 Vnđ nói trên! Mất công em P.s - mỗi anh thêm 5000 Vnđ!

Sự tích em 5000 thế này đã đủ chưa ạ :p
đọc xem sự tích của em anh đã hiểu tiện đây anh cũng xin thưa em rằng

Các ảnh của em chụp chỉ có 1 con Pomeranian của 1 bạn gái và 1 con Chíp của anh Hoàng còn chả có ảnh nào của các bé nhà anh cả anh phạt em 5000đ

Nặng hơn nữa là không chụp ảnh con Nhím của anh Hoàng anh thay mặt anh Hoàng phạt em thêm 5000đ nữa

Người mẫu như Moon nhà anh mà em không có ảnh nào anh lại phạt em thêm 5000đ nữa

Em chưa biết những điều đấy không có tội. anh thanh minh cho em anh lấy em thêm 5000đ

nhưng lần đầu gặp mặt làm quen anh chưa có gì làm quà nên toàn bộ phí tổn phạt em coi như anh để làm quà tặng.

Hẹn sớm gặp em vào tuần sau khi anh về Quảng Ninh

Vipz.14

Member
đọc xem sự tích của em anh đã hiểu tiện đây anh cũng xin thưa em rằng

Các ảnh của em chụp chỉ có 1 con Pomeranian của 1 bạn gái và 1 con Chíp của anh Hoàng còn chả có ảnh nào của các bé nhà anh cả anh phạt em 5000đ

Nặng hơn nữa là không chụp ảnh con Nhím của anh Hoàng anh thay mặt anh Hoàng phạt em thêm 5000đ nữa

Người mẫu như Moon nhà anh mà em không có ảnh nào anh lại phạt em thêm 5000đ nữa

Em chưa biết những điều đấy không có tội. anh thanh minh cho em anh lấy em thêm 5000đ

nhưng lần đầu gặp mặt làm quen anh chưa có gì làm quà nên toàn bộ phí tổn phạt em coi như anh để làm quà tặng.

Hẹn sớm gặp em vào tuần sau khi anh về Quảng Ninh
1. Người lớn bắt nạt trẻ con: 5000 Vnđ :p
2. Áp đặt trẻ con tội ngộ nhận của mình: 5000 Vnđ :p
3. Chưa đưa em 5000 Vnđ đã bắt em phải trả anh 5000 Vnđ: 5000 Vnđ :p
4. Em chưa biết điều đấy chưa có tội biết thế mà vẫn gán tội vào cho em: 5000 Vnđ :p
5. Bắt nạt người bị ốm đọc nhiều viết nhiều chịu phạt nhiều: 5000 Vnđ =))
6. Chưa gặp đã bắt quàng làm họ :p : 5000 Vnđ =))

Hẹn sớm gặp anh vào tuần sao khi em ở Hà Nội :p =))